ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ผู้เยี่ยมชม
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 05 Sep 2013
ตอบ: 2359
โพสเมื่อ: Mon May 08, 2017 01:47
ถูกแบนแล้ว
[RE: สอบถามครับ War of crown การรีหาตัวแรร์]
Stratos พิมพ์ว่า:
Momento พิมพ์ว่า:

ตะกี้ได้คาเลียส ธาตุมืดซ้ำ บ้าเอ้ยยย น้ำตาจะไหล  

อยากได้  
ขอให้ได้ครับ แล้วก็ขอให้ไม่ซ้ำธาตุ
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 07 Jan 2011
ตอบ: 137
โพสเมื่อ: Mon May 08, 2017 20:17
[RE: สอบถามครับ War of crown การรีหาตัวแรร์]
Momento พิมพ์ว่า:
Destination พิมพ์ว่า:
สอบถามหน่อยครับ ผมใช้ koplayer เวลารีเข้าไปมันเป็นเซิฟ us ทุกกครั้งเลยอ่ะครับ ต้องกดเปลี่ยนเป็น Asia ทุกครั้งเสียเวลามากเลยอ่ะครับ มีวิธีทำให้เป็น Asia ตลอดไหมครับ  

ลอง log out ตอนเป็นเซิฟ Asia แล้ว Log in เข้าใหม่ครับน่าจะแก้ได้  

งงอ่ะครับ log out ตรงไหนหรอครับ เพราะว่าผมรีไอดีเข้าไป ไม่น่าจะมี log out หรือ log in นะครับ
0
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 05 Sep 2013
ตอบ: 2359
โพสเมื่อ: Mon May 08, 2017 20:23
ถูกแบนแล้ว

ข้างๆ Hive ครับ ลองดู.....

ปล.เล่นเซิฟ US ด้วยหรอ ผมว่าจะย้ายจาก Asia ไป US ล่ะ ห้าดาวออกหลายตัว 555555 แต่ลงดันยากเพราะเวลาต่างกันเยอะนี้และ
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel