ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 27 Jan 2008
ตอบ: 598
โพสเมื่อ: Sun Mar 12, 2017 19:49
[RE: FUT17 H.Kane POTM]
MiLDiiZ พิมพ์ว่า:
ทำไปได้2 เควส ทิ้งกลางทางเลยครับ

ต้องใช้สเปอร์ส if ตัวรุก เมื่อวานก็ซื้อ alli if ไม่ทัน มาดูราคาวันนี้รับไม่ได้

แถมการ์ด special 3 ใบยิ่งรับไม่ได้กับราคา ยอมทิ้งเลย

เพราะเคนฟอร์มแรงมาก จะมี if อีกใบเมื่อไหร่ก็ได้ กลัวทำไป มี if ใหม่นี่จุกแน่ๆ  

IF ใบหน้า น่าจะ STAT 91 ถ้าใบต่อไปนี่ 92 หลังหักแน่นอน :/
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน

นักเตะอบจ.
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 09 Feb 2009
ตอบ: 5844
โพสเมื่อ: Mon Mar 13, 2017 13:46
[RE: FUT17 H.Kane POTM]
Paradise77 พิมพ์ว่า:
arnonearth พิมพ์ว่า:
จัดมาละครับ แจ่มใช้ได้เลยถ้าใส่เคมี Hunter ไรงี้วิ่งเร็วใช้ได้

แต่ประสบการณ์เล่นจริงนะบางทีเงียบๆบ้างในเกมแต่ลองเล่นมา 3 เกมก็โผล่มายิงได้ 3 เกมเลยนะ ลูกโยน ลูกปั่น ยิงดีใช้ได้ พอดีมีตัวไม่ได้ใช้ครบเลยแลกมา 555  

ผมว่าใส่ Hunter จะไม่คุ้มน่ะสิ่ท่าน ลองไปใส่พวก Catalys , Engine น่าจะคุ้มกว่ามั้งครับ :D  

จริงครับที่บอกว่าถ้าใส่ hunter จะวิ่งเร็วนี่คือดูจากสแตทเคมี 10 100 แต่ในทีมผมใช้ Hawke 555 ผมเฉยๆกะ Hunter นะ
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel