ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
TJR
นักเตะตำบล
Status: FORZA MILANO!!!
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 01 Jun 2014
ตอบ: 2214
โพสเมื่อ: Thu Feb 02, 2017 23:16
[RE: [FO3] +8 ตัวที่สามในชีวิตมาแล้ว]
นอกเรื่องหน่อยอยากเข้าครับ SS อะครบ ต้องติดต่อกับใคร
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักบอลลีกภูมิภาค
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 12118
โพสเมื่อ: Thu Feb 02, 2017 23:30
[RE: [FO3] +8 ตัวที่สามในชีวิตมาแล้ว]
Sonteen1111 พิมพ์ว่า:
ยินดีด้วยครับ
+8 ทั้งซ้ายขวาแบบนี้ ผมจะเจาะยังไงล่ะ  

Spoil
แหม่ ไม่ขนาดนั้นครับ เด ชิโญ่ 14WC+8 กากกว่า EC+6 อีกท่าน รั่วกว่าเดิม เอาเท่ล้วนๆ

TJR พิมพ์ว่า:
อยากได้จัง กำลังทำฟลูทีมมิลานพอดีเลย ถ้าจะขายบอกได้นะครับ  

Spoil
ไม่ขายครับ ทำฟูลมิลานเหมือนกันครับท่าน อิอิ ขอให้ท่านตีได้เหมือนกันก็แล้วกันครับ
Forza Milan

Caz พิมพ์ว่า:
เคยครั้งเดียว เอาไปขึ้น+9 แหก - -*  

Spoil
ผมอยากลองเหมือนกัน แต่ใจไม่ได้ด้านพอ +8 ก็แทบลากเลือดแล้ว

vestearth พิมพ์ว่า:
DarthKaiser พิมพ์ว่า:
ขอบคุณทุกท่านที่กดแผล่บให้ครับ

เรื่องตีบวก ผมโชคดีด้วยแหละที่ตีตัวถูก ราคาหลักแสน
ถ้าหลักล้านผมก็ไม่มีปัญหาเหมือนกัน
เอาเป็นว่า ขอให้ทุกท่านตีบวกติด สมความตั้งใจครับ

ท่านพูดแบบนี้ก็ไม่ถูก สำหรับผมนะ +8 ไม่ว่าจะตัวแสน ตัวพัน + ได้ก็คือเก่งหมดแหละ

ขอให้ตัวต่อไปตามมาไวๆนะครับ

ปล. หันมามองทีมตัวเอง +7 ยังลำบากเลย  

Spoil
ขอบคุณครับ กำลังพยายามอยู่ มันจะลิมิเต็ดแล้ว

TJR พิมพ์ว่า:
นอกเรื่องหน่อยอยากเข้าครับ SS อะครบ ต้องติดต่อกับใคร  

Spoil
SS มีหลายคลับนะ ถ้า Volunteer คุ้นๆ ว่า ท่านยูสเซอร์ "เบยองจุน" มั้ง
ส่วนที่ผมอยู่คือ SoccersuckBallthai อ่ะ จำไม่ได้ว่ายูสไหนเหมือนกันครับ  

==========================================

ขอบคุณทุกท่านที่กดแผล่บและคอมเมนท์ครับ ขอให้เปิดได้ WB WL กันเยอะๆนะครับ
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel