ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะอบต.
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 2158
โพสเมื่อ: Tue Aug 09, 2016 21:16
[RE: ชมรมที่ปรึกษาปัญหาอนิเมะเปิดทำการแล้วครับ]
U-ta พิมพ์ว่า:
Backspace พิมพ์ว่า:
หวัดดีจ้า

ปล.กำลังคิดอยู่ว่าจะเปิดเองดีไหม เพราะเห็นเลทมานิดนึง

ปล.2 เมื่อวันอาทิตย์ มีคนชมรมเราไปนอนคุกเพราะการเมืองเรียบร้อย1คน

ใคร

ปล. โซมะตอนล่าสุด อลิซไม่มีบท  

thousandmaster ขาประจำไลฟ์เลย

โดนเก็บเรียบพร้อมกับสมาชิก ss ไม่ต่ำกว่า 10 คน
คือหลายเมนท์ในนั้นมันดุเดือดจริงๆ ผมเองก็ตามอ่านอยู่แต่ไม่ได้โพสอะไร

ซุปตาร์ฟุตบอลโลก
Status:
เข้าร่วม: 05 May 2010
ตอบ: 31452
โพสเมื่อ: Tue Aug 09, 2016 21:19
[RE: ชมรมที่ปรึกษาปัญหาอนิเมะเปิดทำการแล้วครับ]
thz- พิมพ์ว่า:
สวัสดีฮับบบบบบบบบบ หาโหลด d gray man ss2 แบบซับไม่ได้เลยย  

Google Translate Fansub

หาในเฟส แปลอยู่จ้า

อันนั้นมัน ss3 นิครับ HALLOW ไรเนี่ย
Arsenal #Messi is the best XD
LOVE LALISA

นักบอลถ้วย ข.
Status:
ตอบ: 8590
โพสเมื่อ: Tue Aug 09, 2016 21:18
dogger2006 พิมพ์ว่า:
Netoraserare จบแล้ว ใครช่วยสปอยทีครับ ผมอ่านยุ่นไม่ออก
เท่าที่เดาจากตอนก่อนจบ คือกลับมาอยู่ด้วยกันเหมือนเดิมรึเปล่าครับ  

มันการ์ตูนเรท18+ ไม่ใช่เรอะ

เนื้อเรื่องเค้าดีจะตาย อย่าคิดถึงเรื่องหื่นสิ
ช่วงที่เนื่้อเรื่องพีคๆ สปอยตอนต่อตอนในtirkxคุยกันไม่ต่ำกว่า60rep
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 12 Aug 2015
ตอบ: 639
โพสเมื่อ: Tue Aug 09, 2016 21:20
Flyingphoenix พิมพ์ว่า:
ช่วยแนะนำอนิเมะ Romatic Comedy หน่อยครับ

อยากได้สนุกๆ เกรดเดียวกับ toradora ไม่ก็ดีกว่าอ่ะครับ

ยิ่งถ้านางเอกของเรื่องนิสัยกวนๆแสบๆหน่อยจะดีมากเลยครับ(เอียนพวกนางเอกนิสัยน่ารักๆ โมเอะๆแล้ว)  
หลังจากฮารุฮิออกมา ช่วงนั้่นซึนเดเระบูมมากอยู่ประมาณ2-3ปี

รู้สึกว่าเรื่องนี้ แมสๆมากเลยนิ เรื่องเธอว่าพระเจ้าใช่ไหมครับ พอดีไม่ค่อยได้ตามพวกอนิเมะที่มันดังจัดๆเท่าไหร่ เนื้อเรื่องเป็นยังไงอ่ะครับสนุกไหม

ปล.นิสัยนางเอกนี้เป็นยังไงอ่ะครับ
แก้ไขล่าสุดโดย Flyingphoenix เมื่อ Tue Aug 09, 2016 21:21, ทั้งหมด 1 ครั้ง
นักเตะอบจ.
Status:
เข้าร่วม: 17 Jun 2008
ตอบ: 35699
โพสเมื่อ: Tue Aug 09, 2016 21:20
ช่วยแนะนำอนิเมะ Romatic Comedy หน่อยครับ

อยากได้สนุกๆ เกรดเดียวกับ toradora ไม่ก็ดีกว่าอ่ะครับ

ยิ่งถ้านางเอกของเรื่องนิสัยกวนๆแสบๆหน่อยจะดีมากเลยครับ(เอียนพวกนางเอกนิสัยน่ารักๆ โมเอะๆแล้ว)  

อืม ประเด็นคือมันค่อนข้างหมดยุคแนวที่ท่านบอกแล้วน่ะสิ

สมัยนี้มันมีแต่ฮาเร็ม โมเอะ

ถ้าแนวเลิฟ คอมมาดี้จริงๆ ตอนนี้นางเอกไม่ค่อยมีกวนๆ บางทีกลายเป็นพระเอกกวนซะอีก

ผมแก่แล้วสินะ 555 งั้นขอเลิฟคอมแบบไหนก็ได้อ่ะครับ แต่ขอเนื้อเรื่องดีพอๆ toradora พอจะมีไหมอ่ะครับ  

Bokura wa Minna Kawaisou

Tonari no Kaibutsu-kun

Sakurasou No Pet Na Kanojo

ท่านอย่าว่าตัวเองแก่เลย นอกจากว่าจะทันยุค4จตุรซึน อันนั้นแก่จริง

ชมรม A.C.(Animation Consulting ชมรมที่ปรึกษาปัญหาอนิเมะ)
http://www.soccersuck.com/clubs/detail/59

ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status: ทรงพระเจริญ
เข้าร่วม: 10 Jan 2011
ตอบ: 46480
โพสเมื่อ: Tue Aug 09, 2016 21:22
รับปรึกษาโปเกมอนไหม
นักเตะอบจ.
Status:
โพสเมื่อ: Tue Aug 09, 2016 21:21
สวัสดีฮับบบบบบบบบบ หาโหลด d gray man ss2 แบบซับไม่ได้เลยย  

Google Translate Fansub

หาในเฟส แปลอยู่จ้า

อันนั้นมัน ss3 นิครับ HALLOW ไรเนี่ย  

อ่าวเรอะ ตอนแรกคิดว่าเขานับนี้เป็นซี2

งั้นไม่รู้ละ

ชมรม A.C.(Animation Consulting ชมรมที่ปรึกษาปัญหาอนิเมะ)
http://www.soccersuck.com/clubs/detail/59

นักเตะอบจ.
Status:
โพสเมื่อ: Tue Aug 09, 2016 21:21
Hara-Goo พิมพ์ว่า:
รับปรึกษาโปเกมอนไหม  

จะตอบได้ไหมนิ่ ลองถามมา

นักเตะอบจ.
Status:
โพสเมื่อ: Tue Aug 09, 2016 21:22
SilverCross พิมพ์ว่า:
ไอ แอม ฮีโร่ สนุกมั้ย
ซื้อเล่มหนึ่งมาอ่าน จับฉ่ายจืดมาก

ไม่ได้อ่านเลย

แต่เห็นมีคนอวยนะ

นักบอลถ้วย ข.
Status:
ตอบ: 8590
โพสเมื่อ: Tue Aug 09, 2016 21:23

หลังจากฮารุฮิออกมา ช่วงนั้่นซึนเดเระบูมมากอยู่ประมาณ2-3ปี

รู้สึกว่าเรื่องนี้ แมสๆมากเลยนิ เรื่องเธอว่าพระเจ้าใช่ไหมครับ พอดีไม่ค่อยได้ตามพวกอนิเมะที่มันดังจัดๆเท่าไหร่ เนื้อเรื่องเป็นยังไงอ่ะครับสนุกไหม

ปล.นิสัยนางเอกนี้เป็นยังไงอ่ะครับ  

ตัดเนื้อเรื่องออกไป
ขายคาแรคเตอร์ตัวละครชัดเจน(แล้วมันก็เป็นแบบจนมาถึงทุกวันนี้ สมัยก่อนหน้านั้นขายเนื้อเรื่องนะ)
นิสัยก็ตามที่โพสไปนั้นหละ แสบ กวนตีนพระเอกได้เรื่อยๆ บางทีก้มากไปจนพระเอกต้องตบหน้าก็มี มีทำทรงผมที่พระเอกชอบเพื่อไปง้อพระเอกด้วย
นักเตะอบจ.
Status:
โพสเมื่อ: Tue Aug 09, 2016 21:23
Netoraserare จบแล้ว ใครช่วยสปอยทีครับ ผมอ่านยุ่นไม่ออก
เท่าที่เดาจากตอนก่อนจบ คือกลับมาอยู่ด้วยกันเหมือนเดิมรึเปล่าครับ  

เนื้อเรื่องเค้าดีจะตาย อย่าคิดถึงเรื่องหื่นสิ
ช่วงที่เนื่้อเรื่องพีคๆ สปอยตอนต่อตอนในtirkxคุยกันไม่ต่ำกว่า60rep  

tirkx ไม่อยู่ไม่รู้จะหาสปอยหลายเรื่องยังไงดีเหมือนกัน

ผู้เยี่ยมชม
Status:
ตอบ: 17492
ที่อยู่: กิเลสท่วมใจทั้งคืนวัน คิดว่าปัญญาเพียงน้อยนิดจะเอาชนะกิเลสได้
ถูกแบนแล้ว
Rezero กำลังสนุก

พาไปล่าวาฬ
นักเตะอบจ.
Status:
โพสเมื่อ: Tue Aug 09, 2016 21:24
Santa_Anna พิมพ์ว่า:
Backspace พิมพ์ว่า:
หวัดดีจ้า

ปล.กำลังคิดอยู่ว่าจะเปิดเองดีไหม เพราะเห็นเลทมานิดนึง

ปล.2 เมื่อวันอาทิตย์ มีคนชมรมเราไปนอนคุกเพราะการเมืองเรียบร้อย1คน

ใคร

ปล. โซมะตอนล่าสุด อลิซไม่มีบท  

thousandmaster ขาประจำไลฟ์เลย

โดนเก็บเรียบพร้อมกับสมาชิก ss ไม่ต่ำกว่า 10 คน
คือหลายเมนท์ในนั้นมันดุเดือดจริงๆ ผมเองก็ตามอ่านอยู่แต่ไม่ได้โพสอะไร

ก็นะ ไม่รู้เข้าไปทำอะไร มาเห็นอีกทีก็เข้าคุกไปแล้ว

ซุปตาร์ฟุตบอลโลก
Status:
เข้าร่วม: 05 May 2010
ตอบ: 31452
โพสเมื่อ: Tue Aug 09, 2016 21:25
แล้วมีใครรู้บ้างครับ paiking เค้าทำ soma ss2 รึเปล่า
เห็นออกมาตอนเดียว หายยาวเลย ว่าจะรอ paiking ทำ หรือมีค่ายที่ทำเรื่องนี้แนะนำผมมั้ยครับ
Arsenal #Messi is the best XD
LOVE LALISA

นักเตะอบต.
Status:
ตอบ: 2158
โพสเมื่อ: Tue Aug 09, 2016 21:24

tirkx ไม่อยู่ไม่รู้จะหาสปอยหลายเรื่องยังไงดีเหมือนกัน

บางทีผมหาเอาในพันธุ์ทิพย์อ่ะ แต่ก็ใช่ว่าจะเยอะนัก
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel