ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
คอมเมนเตเตอร์
Status: ผมรักในแมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 28 Apr 2006
ตอบ: 9137
โพสเมื่อ: Mon Dec 10, 2018 12:11
[RE: ใครอยากดูดวงมั่ง]
blackhunter พิมพ์ว่า:
โพสต์วันเดือนปีเกิดไว้เลยครับ แต่มีข้อแม้ว่าต้องรู้เวลาเกิดกับจังหวัดที่เกิดด้วย เพราะถ้าไม่รู้เวลาเกิดก็ดูไม่ได้ครับ

ถามเกี่ยวกับพื้นดวงโดยรวมได้ครับ เช่นว่าเป็นคนนิสัยยังไง ชอบทำอะไร เหมาะกับอะไร สถานะชีวิตโดยรวมครับ

แต่ไม่สามารถถามสถานการณ์ช่วงนี้หรือในอนาคตได้ เนื่องจากยังไม่เชี่ยวชาญเรื่องดาวโคจร ต้องรอผมศึกษาครบก่อน

ใครไม่อยากบอกวันเกิดในที่สาธารณะส่งข้อความมาก็ได้ครับ  

7 ม.ค. 2528 21.57 วันจันทร์ กทม.
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
[
ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 23 Jan 2008
ตอบ: 2238
โพสเมื่อ: Fri Nov 04, 2022 00:13
[RE: ใครอยากดูดวงมั่ง]
blackhunter พิมพ์ว่า:
โพสต์วันเดือนปีเกิดไว้เลยครับ แต่มีข้อแม้ว่าต้องรู้เวลาเกิดกับจังหวัดที่เกิดด้วย เพราะถ้าไม่รู้เวลาเกิดก็ดูไม่ได้ครับ

ถามเกี่ยวกับพื้นดวงโดยรวมได้ครับ เช่นว่าเป็นคนนิสัยยังไง ชอบทำอะไร เหมาะกับอะไร สถานะชีวิตโดยรวมครับ

แต่ไม่สามารถถามสถานการณ์ช่วงนี้หรือในอนาคตได้ เนื่องจากยังไม่เชี่ยวชาญเรื่องดาวโคจร ต้องรอผมศึกษาครบก่อน

ใครไม่อยากบอกวันเกิดในที่สาธารณะส่งข้อความมาก็ได้ครับ  

แก้ไขล่าสุดโดย ซากุระ เมื่อ Sun Nov 06, 2022 23:37, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน

ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel