ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะเทศบาล
Status: เกรียนไทย ไม่แพ้ชาติใดในโลก
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 05 Sep 2013
ตอบ: 1105
โพสเมื่อ: Tue Mar 29, 2016 18:06
[RE: ชอบ ผญ คนนึง]
bloodscoucer พิมพ์ว่า:
ขอรูปคุณ กะ คนที่คุณชอบมา จะบอกให้  

หล่อจัง เอารูปผมคนเดียวได้ปะ พ่อหนุ่ม

0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน

ซุปตาร์ยูโร
Status: โต้งไง จะใครละ ไม่สนิทอย่าติดว้าว
เข้าร่วม: 09 Aug 2009
ตอบ: 23681
โพสเมื่อ: Tue Mar 29, 2016 18:10
GreaN-Th พิมพ์ว่า:
bloodscoucer พิมพ์ว่า:
ขอรูปคุณ กะ คนที่คุณชอบมา จะบอกให้  

หล่อจัง เอารูปผมคนเดียวได้ปะ พ่อหนุ่ม

1
0
ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status:
เข้าร่วม: 07 Oct 2010
ตอบ: 8950
โพสเมื่อ: Tue Mar 29, 2016 18:33
ขอบคุณสุดหล่อทุกท่านฮะ สำหรับข้อ Comment

มันอาจจริงที่ตอนนี้ผมยังมีความสุขกับการอยู่ไปคนเดียวและคงยังไม่พร้อมที่จะมีแฟน

ผมเริ่มคุยกับเธอ โดยใจจริงมุ่งหวังว่า หากไม่ได้เป็นไรกัน ก็เป็นเพื่อนกันแบบยาว ๆ

ผมอาจเลือกเยอะและรักตัวเองมากไป แต่ผมไม่คิดทำร้ายเธอทั้งการบอกชอบและพาไปซั่ม

คำพิมพ์ของผมเป็นข้อความด้านเดียวที่เป็นมุมมองงั่ง ๆ ของผม

แต่จุดมุ่งหวังของผมคือหาคนที่พอใจซึ่งกันและกัน ไม่ใช่หลอกกินตับกัน หากไม่ใช่ก็เป็นกัลยาณมิตรกัน อยากให้เป็นแบบนั้น

ซึ่งเข้าใจว่าหากเป็นแฟนกัน ต่างก็ต้องปรับตัวเข้าหากัน และรับซึ่งไลฟ์สไตล์ของกันและกันได้ ไลฟ์สไตล์แบบผมอาจเหมาะกับคนโสด ซึ่งก็ควรโสดต่อไป

ขอสอบถามหน่อยครับ อายุเท่าไหร่กันแล้วทั้ง ช ญ

แนวคิดท่านโอเคนะ ศึกษากันยาวๆ แต่อายุก็เป็นตัวแปรสำคัญด้วย ถ้าซัก 18 19 เข้ามหาลัยใหม่ๆนี่โอเคเลยแหละ

แต่ ญ บางคนพออายุเยอะแล้วเค้าไม่อยากเรื่องมากละ คลิกก็โอเคจบแต่งงาน แต่ถ้าไม่คลิกก็ป้ายต่อไป เค้าคงไม่อยากมายาวๆแบบที่ท่านคิดหรอก
1
0
นักเตะเทศบาล
Status: เกรียนไทย ไม่แพ้ชาติใดในโลก
เข้าร่วม: 05 Sep 2013
ตอบ: 1105
โพสเมื่อ: Tue Mar 29, 2016 18:54
sandroz พิมพ์ว่า:
ขอบคุณสุดหล่อทุกท่านฮะ สำหรับข้อ Comment

มันอาจจริงที่ตอนนี้ผมยังมีความสุขกับการอยู่ไปคนเดียวและคงยังไม่พร้อมที่จะมีแฟน

ผมเริ่มคุยกับเธอ โดยใจจริงมุ่งหวังว่า หากไม่ได้เป็นไรกัน ก็เป็นเพื่อนกันแบบยาว ๆ

ผมอาจเลือกเยอะและรักตัวเองมากไป แต่ผมไม่คิดทำร้ายเธอทั้งการบอกชอบและพาไปซั่ม

คำพิมพ์ของผมเป็นข้อความด้านเดียวที่เป็นมุมมองงั่ง ๆ ของผม

แต่จุดมุ่งหวังของผมคือหาคนที่พอใจซึ่งกันและกัน ไม่ใช่หลอกกินตับกัน หากไม่ใช่ก็เป็นกัลยาณมิตรกัน อยากให้เป็นแบบนั้น

ซึ่งเข้าใจว่าหากเป็นแฟนกัน ต่างก็ต้องปรับตัวเข้าหากัน และรับซึ่งไลฟ์สไตล์ของกันและกันได้ ไลฟ์สไตล์แบบผมอาจเหมาะกับคนโสด ซึ่งก็ควรโสดต่อไป

ขอสอบถามหน่อยครับ อายุเท่าไหร่กันแล้วทั้ง ช ญ

แนวคิดท่านโอเคนะ ศึกษากันยาวๆ แต่อายุก็เป็นตัวแปรสำคัญด้วย ถ้าซัก 18 19 เข้ามหาลัยใหม่ๆนี่โอเคเลยแหละ

แต่ ญ บางคนพออายุเยอะแล้วเค้าไม่อยากเรื่องมากละ คลิกก็โอเคจบแต่งงาน แต่ถ้าไม่คลิกก็ป้ายต่อไป เค้าคงไม่อยากมายาวๆแบบที่ท่านคิดหรอก

ผม 29 เทอว์ 27 ครัช

วัยเจริญพันธ์ุทั้งคู่เลย
0
0

ผู้จัดการทีม
Status:
เข้าร่วม: 16 Oct 2005
ตอบ: 38312
โพสเมื่อ: Tue Mar 29, 2016 19:04
อาการของเธอไม่ใช่การแขวะนะคับ..

แขวะมันคือการประชดประชัน เสียดสี ให้เรารู้สึกด้อยค่า ฯลฯ

แต่ของเธอประมาณว่างอน, บ่นเล็กๆมากกว่า (เรื่องการให้เวลาเป็นเรื่องพื้นฐานความต้องการของ ญ นะ)

ซึ่งการงอนนั่นก็เกิดจากตัวท่านเอง ไปแสดงออกว่าชอบเธอก่อน (ง่ายๆคือ จีบนั่นแหละ)

ถ้าท่านไม่ชอบ หรือเริ่มเปลี่ยนใจอยากเป็นเพื่อนมากกว่าแฟน ก็บอกไปตรงๆครับ..

เลือกหนีหน้านี่ไม่ไหวนะ..ดูไม่รับผิดชอบ (ไปจีบเค้าก่อน จนเค้าเริ่มมีใจ) ไม่ต่างอะไรกับไปหลอกซั่มเค้าหรอกฮะ
1
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
: 0 ใบ : 1 ใบ
เข้าร่วม: 12 Aug 2015
ตอบ: 589
โพสเมื่อ: Tue Mar 29, 2016 19:37
ถูกแบนแล้ว
ทำแบบนี้ดีแล้วครับ

ตอบช้าบ้างไรบ้าง

ให้รู้จักการรอ

เธอจะรักคุณมากขึ้นครับ

แต่ถ้าแต่งงานไปคุณคงต้องทะเลาะกันบ่อยขึ้น

สมมุติ เธออยากไปนี่ แต่คุณอยากดูบอล

ถ้ายังไม่แต่ง ยังขนาดนี้ ถึงตอนนั้นจะขนาดไหนครับ

ยอมไปดูหนัง 2คน ก็แปลว่าโอกาสได้ซั่มแทบจะ100%แล้ว

อยากจัดจัดเลยครับ
0
0
ซุปตาร์ฟุตบอลโลก
Status:
เข้าร่วม: 13 Jun 2007
ตอบ: 39265
โพสเมื่อ: Tue Mar 29, 2016 20:45
คนคบกัน แต่ไม่มีเวลาให้กันแล้วจะคบกันทำไม เคยโดนว่าเอาไว้
1
0

นักบอลลีกภูมิภาค
Status:
เข้าร่วม: 27 Oct 2009
ตอบ: 5004
โพสเมื่อ: Tue Mar 29, 2016 21:02
ถ้ายังไม่พร้อม ก็ถอยห่างออกมาครับ ถ้าคิดว่ายังไม่ใช่ ก็อย่าเพิ่งไปสานต่อ
ถ้าวันนึงคุณพร้อมจริงๆ หัวใจคุณจะตอบคุณเองแหละครับ ว่าคนนี้ใช่แล้ว คนนี้แหละ พอแล้ว

คหสต นะ ล้วนๆเบย

ปล ผมแต่งงานแล้วนะ
1
0
ดาวเตะลา ลีกา
Status: KTBFFH
เข้าร่วม: 05 May 2014
ตอบ: 16715
โพสเมื่อ: Tue Mar 29, 2016 21:12
โอนมาให้ผมก้ได้ครับ
1
0
นักบอลถ้วย ข.
Status:
เข้าร่วม: 26 Feb 2011
ตอบ: 8777
โพสเมื่อ: Tue Mar 29, 2016 23:11
อย่าดึงเชิงมากครับ ตามน้ำบ้าง ขัดใจบ้าง

ดูๆแล้วท่านขัดเยอะไปหน่อยนะ ลองๆจูนกันดูบ้าง
1
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel