ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักบอลลีกภูมิภาค
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 04 Jun 2006
ตอบ: 7049
โพสเมื่อ: Sat Nov 07, 2015 14:20
[RE: จะอวสาน Top4 หรือไม่]

ดูตารางแล้ว รอดยากนะครับ
แต่ ถ้า ตกลงมาถ้วยเล็กจริง
ก็ยัง ช่วยทำแต้ม ให้ เพือนร่วมลีคได้อยู่ดี
อย่าไป กดดันทีมใดทีมนึงเลยครับ
ต้องรับผิดชอบร่วมกัน คน องค์กรเดียวกัน
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ซุปตาร์โอลิมปิก
Status:
เข้าร่วม: 05 Aug 2010
ตอบ: 14178
โพสเมื่อ: Sat Nov 07, 2015 15:27
chat006 พิมพ์ว่า:

ก็ยัง ช่วยทำแต้ม ให้ เพือนร่วมลีคได้อยู่ดี
อย่าไป กดดันทีมใดทีมนึงเลยครับ
ต้องรับผิดชอบร่วมกัน คน องค์กรเดียวกัน  

เล่นยูโรป้า เตะวันพฤหัส ผมว่าเวนเกอร์เอาแต่สำรองลง แล้วก็ตกรอบไปเลย ยิ่งพาคะแนนตกต่ำไปอีก
1
0
ดาวเตะลา ลีกา
Status:
เข้าร่วม: 20 Jan 2010
ตอบ: 7992
โพสเมื่อ: Sat Nov 07, 2015 21:00
liggylizm พิมพ์ว่า:
ลีกอื่นๆยูโรป้าเขาก็เน้นกันหมดต่างกับลีกอังกฤษไปยูโรป้าเหมือนไปตกรอบเล่นๆ

จะบอกว่าทิ้งยูโรป้ามาลุ้นแชมป์ลีกก็ไม่ใช่อะไม่ได้ไกล้เคียงตำแหน่งแชมป์กันเลยแต่ละทีม

โดนลดก็ดีนะจะด้วยกระเตื้องกันขึ้นมาหน่อย

ทีมที่ได้ไปยูโรป้าลีก ก็ส่งสำรองประจำ ถ้าเข้ารอบลึกๆจึงจะมาเน้น ชึ่งทีมที่ได้ไปบ่อยๆ ก็ทำผลงานห่วยตลอด ก็ทีมเสื้อขาวนี่แหละ ส่วนเชลชีก็คือทีมล่าสุดที่คว้าถ้วยทั้ง2รายการ

อยากไปแต่UCLกันไงครับ รางวัลปลอบใจจึงไม่เห็นคุณค่า แต่ลืมไปว่า อนาคตจะมลาย ทีมต่างๆก็ต้องมาปวดใจตอนหลังเพราะแรงกิ้งลดลงมีผลต่อโควต้า
0
0

คนโง่มักคิดว่าตัวเองฉลาด คนฉลาดมักแกล้งโง่

ดาวเตะลา ลีกา
Status:
เข้าร่วม: 20 Jan 2010
ตอบ: 7992
โพสเมื่อ: Sat Nov 07, 2015 21:02
GeneralAK พิมพ์ว่า:
chat006 พิมพ์ว่า:

เล่นยูโรป้า เตะวันพฤหัส ผมว่าเวนเกอร์เอาแต่สำรองลง แล้วก็ตกรอบไปเลย ยิ่งพาคะแนนตกต่ำไปอีก  

ตารางคะแนนมันทำให้ท้อ แต่นัดต่อไปถ้าชนะซาเกร็บ และกอสแพ้บาเยิร์น มันก็จะไม่ท้อ เพราะความหวังจะตามมาทันที

ถ้าไปยูโรป้าลีก ทำใจครับ เชื่อว่าเวนเกอร์ส่งสำรองแน่ๆ เพราะถ้วยนี้เตะถี่กว่าUCL ชึ่งจะมีผลต่อบอลลีก
0
0

คนโง่มักคิดว่าตัวเองฉลาด คนฉลาดมักแกล้งโง่

ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel