ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักบอล ดิวิชั่น 1
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 28 Sep 2008
ตอบ: 6123
โพสเมื่อ: Fri Aug 21, 2015 11:19
ติ่ง Rooney เชิญที !!

- ติ่งรูนีย์มักจะเป็นคนวันๆดูแต่ไฮไลท์ไม่ดูถ่ายทอดสด ถ้าคุณดูถ่ายทอดสดทุกนัดมึงจะเลิกเป็นติ่ง

- ถ้าติดตามวีรกรรมรูนีย์มานานคุณจะเลิกเป็นติ่ง เพราะมันขอย้ายไปแมนซิตี้กับเชลซีสองครั้งสองครา และทั้งสองครั้งจบลงด้วยเงิน โอเคอาจจะเป็นวิธีการขอขึ้นเงินค่าเหนื่อยของมัน แต่วิธีการช่างระยำจริงๆ

- มันเคยบอกว่าทีมของเซอร์อเล็กส์ เฟอร์กูสัน ไม่มีความทะเยอทะยานในการเป็นแชมป์เพื่อเป็นข้ออ้างขอย้ายไปแมนซิตี้ สุดท้ายต้องเอาเงินยัดปากมัน สุดท้ายกว่านั้นก็เป็นแชมป์ มันจะโวยคนอื่นก็ได้โวยใครก็ได้แต่ไม่ใช่เซอร์อเล็กส์ เฟอร์กูสัน ไม่เคยมีใครในทีมบอกว่าทีมของท่านเซอร์ไม่มีความทะเยอทะยาน

- ฟอร์มมันห่วยแตกคุณก็ยังจะบอกว่ามันโดนไปเล่นกองกลางเยอะ เอาจริงๆมันเล่นกองกลางแค่ประมาณ 10 กว่า นัด แค่ 10 กว่านัดจะทำให้ชีวิตมันเปลี่ยนไปได้ขนาดนั้นเลยเหรอ นี่มันกระจอกขนาดนั้น?

- ติ่งมักจะชอบอ้างว่าถึงยิงไม่ได้แต่มันจ่ายบอลดี นี่แหละ ก็มึงไม่ดูถ่ายทอดสดเต็มแมทต์เลยไง !! จ่ายดีห่าอัลลัย !!

- ติ่งมักจะชอบอ้างว่าบอลมันไม่ไปถึงกองหน้าจะยิงยังไง นี่ก็อีก ถ้าดูถ่ายทอดสดจะเห็นว่ามันเอาบอลที่เพื่อนปั้นมาอย่างดีไปทำเสีย 3 ครั้ง/เกม เป็นอย่างต่ำ

- สตาร์ทฤดูกาลใหม่มายิงไม่ได้เลย ติ่งก็บอกเพราะมันเล่นตำแหน่งไม่ถนัด ขอโทษครับเฟลไลนี่ปกติเล่นมิดฟิลด์ โดนฟานกัลโยนลงมาเป็นหน้าเป้าแทนมันแค่ 8-9 นาทีก็ยิงประตูแรกได้แล้วทั้งๆที่มันไม่ได้เล่นเลยตั้งแต่ออกสตาร์ทฤดูกาลเพราะมันโดนแบนแถมยังเก็บบอลบังบอลได้อีก

- คุณติ่งบอกว่ามันเป็นนักเตะวิ่งสู้ฟัด วิ่งทั้งเกมไม่รู้จักเหนื่อย แต่พี่ครับ พี่รู้ไหมเปิดสถิติมาแต่ละเกมไมเคิ่ล คาร์ริคยังเคลื่อนที่เยอะกว่ามันตั้งหลายโล (ล่าสุดก็เป็นมอร์แกน ชไนเดอลินที่วิ่งเยอะสุดในทีม)และที่สำคัญเขาเคลื่อนไหวเป็นประโยชน์ต่อเพื่อนร่วมทีม ไม่ใช่ตะบี้ตะบันวิ่งบ้าแล้วไม่เจอบอลแบบมัน วิ่งจนเสียตำแหน่ง

เลิกเป็นติ่งรูนีย์เถอะครับ ใครดีไม่ดีว่าไปตามรูปการณ์ที่เห็น นี่สโมสรแมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด ไม่ใช่สโมสรเวนย์รูนีย์ ฟุตบอลคลับ

แก้ไขล่าสุดโดย S-SHINE,* เมื่อ Fri Aug 21, 2015 11:22, ทั้งหมด 3 ครั้ง
โหวตเป็นกระทู้แนะนำ
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 14 Jun 2009
ตอบ: 809
โพสเมื่อ: Fri Aug 21, 2015 11:24
Top Comment [RE: ติ่ง Rooney เชิญที !!]
ผมอ่านของคุณจบจะตอบยังไว

1. เลยนะการขอย้ายทั้ง2ครั้งขอขั้นค่าเหนื่อยโอเคอาจใช่ในมุมมองของข่าวที่หลุดให้ดีๆ

แต่ถ้ามองความเป็นจริงคนเราทำงานก็อยากได้เงินขอย้ายทั้ง2ครั้งแต่ก้ไม่ย้าย

โรนัลโด้ ขอย้ายเพราะตามความฝันแต่เดเกอาขอย้ายเพราะอะไร ค่าเหนื่อยก็ให้แล้ว

ทำไมไม่ต่อสัญญา

2. รูนนี่ออกมาโจมตีสโมสรเพราะอะไรอะหรอสโมสรขาดความ

ทะเยอทะยานในช่วงที่ โรนัลโด้ เตเวส เบอบาตอฟ ออกไปแมนยูทำไมปล่อยให้มี

รอยต่อเยอะขนาดนี่ บาร์ซ่าเสียเหยินน้อยได้ เมสซี่ เสียเอโต้ได้อิบรา เสียวีย่าได้เนย์มา

สโมสรยัง บาร์ซ่า มาหริด เสือใต้ ไม่เคยปล่อยให้ไร้รอยต่อขนาดนี่

3. ฟอร์มการเล่นคุณรู้จักรูนนี่ดีแค่ไหน

เฟอกี้เคยให้พูดไว้ รูนนี่มีปัญหาเรื่องความฟิตช่วงต้นฤดูกาลการเกือบทุกปี หาดูเอา

2001-2015 ช่วงเปิดฤดูกาลมีปัญหาตลอด เรื่องตำแหน่งความมั่นใจมีผลหมด

ดูยังเป็นตัวอย่างมีความมั่นใจ ดิมาเรียยังต้องนั่งสำรอง

4. คุณห้ามให้ผมชอบนักเตะของผมไม่ได้หลอก

ในระหว่างผมโต้เถียงอยู่กับคุณเนื่ย รูนนี่กำลังซ้อมและทำเพื่อสโมสรอยู่

อาจจะว่ารูนนี่หน้าเงินแต่ คนๆนี่ยังอยู่ในสโมสรไม่ได้ย้ายไปตามความฝันหรืออะไร

5. ความภักดี

โอเชีย บราว คนพวกนี่รักสโมสร ป๋าก็เลี้ยงดูตลอด ป่าไม่ชอบคนแบบป๊อกบา

กิ้ก สโคล อะไรอยู่ยันเลิกหมด เราไม่ใช่บาร์ซ่า มาหริด ปฏิบัติต่อตำนานของทีมแบบนั้น

มียุคหลังๆนี่อะแหละที่ว่า ความภักดี มันไม่คู่ควรกับสโมสรที่ปฏิบัติเลยจริงๆ

คนที่เราโขกสับทุกวันยืนยัดสู้ให้สโมสร กะทั้งนานี่โดนด่าซะเสียคนไปหมด

6. แฟนบอลขับไล่หรือสโมสรปฏิบัติ บราว โอเชีย นานี่ ราฟาเอล

ผมไม่ได้พอใจกับฟอร์มการเล่นแต่ผมภูมิใจที่ รูนนี่คือกัปตันของทีม

เขาทำอะไรให้เรามามากทั้งยิ้มทั้งสุข เขาคือ MR ยูไนเต๊ดตัวจริง

เล่นมา 10ฤดูกาล พร้อมทำลายทุกสถิติผมยังเชื่อว่ารูนนี่ต้องกับมาฟอร์มดีอีกครั้ง

ผมชอบที่จะเห็น ราฟาเอล แอน โอเชีย นานี่ถึงจะบ่นด่าบ่อยๆแต่ไล่นี่ก็หน้าเห็นใจ

ปี 2010 ต้องขอบคุณ นานี่ วาเลนเซีย รูนนี่ ไม่มีทั้งโด้ เตเวสแล้วยังได้แชมป์ลีก

7. คุณอยากได้นักเตะแบบดิมาเรียหรอ สุดยอดซูปเปอร์สตาร์

มาปีเดียวก็ย้ายไปและเงินก็เยอะนะแต่ไม่คิดจะตอบแทนสโมสรกับกัปตันทีมคุณล้อ

ซะหมดเลย ชิ้นเนื้อบ้างแหละ ก้อนเนื้อบ้างละ 300บ้างแหละเป็นตัวตลกไปเลย

หรือนักเตะอยากอเดบอยอ สำรองก็ได้แต่ขอ 100Kต่ออาทิตย์นะทุกอาทิตย์นะ

หรือ บาโล ทำไมแมนยูประสบความเสร็จในการคว้า วิดิช เอฟร่า ชิชาริโต้

หรือตอนนี่ ดาเมื่ยนที่แสดงความรักตั้งแต่เริ่มมันดีนะที่ได้เห็น ก่อนหน้านี่ใครรู้จัก

วิดิช เอฟร่า ชิชาริโต้บ้างมันตลกที่คุณไล่นักเตะที่อยู่และรับใช้ยังแท้จริง

เคยเห้นแววตาที่ทีมสู้ไม่ได้และ รูนนี่วิ่งสู้ฟัดไหมกี่ครั้งแล้วที่เขาพาทีมกับมันอยู่ในเส้น

ทาง เหมือนตอนแมนซิ ถล่มแต่รูนนี่ยังคงยืนยัดยิงประตูสุดสวยฟรีคิกนั้นแหละ

หรือนัดชิงกับบาร์ซ่า ที่ยิงดีดไซค์ก้อย หรือพาทีมชนะนัด เวสแฮม ก่อนคุณจะมา

ทึกทักอะไรผมดูสดนะ จะห้ามไม่ให้ผมหมดความชอบในตัวกัปตันคงไม่มี

สิ่งที่พวกคุณยัดเยียดกันมามันไม่ได้ทำให้สิ่งที่รูนนี่ทำไปมันจะหายหรือความ

ทรงจำดีๆของผมมันจะจางหายไปได้หลอก

8. ที่นี่สโมสรแมนยูนะไม่ใช่สโมสร รูนนี่แฟนคลับแอบฮา

หรือเราต้อง ขับไล่เขาแบบ บราว โอเชีย นานี่ ราฟาเอล คิดว่าคนพวกนี่อยากย้ายหรอ

กล้าพูดไหมว่านักเตะอยาก ราฟาเอลไม่ทุ่มเท มันใจสู้ทุกวินาทีนะไอ้นี่

หมดยุคเซอร์ผมไม่อยากให้ สโมสรปฏิบัติกับนักเตะเยื่ยงนี่เลยพับผ่าสิ

ไม่อยากให้เหมือน มาหริดไล่คาซิยาสยังก็ตัวอะไร ไล่เบล ไม่พอใจแม้งทุบโต๊ะ

เกรียนแตก ถามตัวเองว่าอยู่ส่วนไหนของสโมสรเถอะครับ สิ่งต่างๆคุณไปอินกับมัน

มันบ้าคุณอ่านข่าว คุณ ค.ว.ย. หน่อย มันมีบิดคำพูดเล็กๆน้อยๆสิ่งต่างๆเรานี่

คุณเอามาเป็นประเด็น ผมชื่นชมในการสนับสนุนของลิเวอร์พูลต่อวิถีปฏิบัติต่อเจอราด

มาก หรือโค๊ชยังเซอร์ อเล็ก
แก้ไขล่าสุดโดย WayneRooney10 เมื่อ Fri Aug 21, 2015 12:08, ทั้งหมด 4 ครั้ง
นักบอลถ้วย ค.
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 3582
โพสเมื่อ: Fri Aug 21, 2015 11:27
Top Comment [RE: ติ่ง Rooney เชิญที !!]
จะว่าติ่งก็ได้ ผมไม่สน

แต่ผมให้กำลังใจนักเตะในทีมทุกคน

กล้าพูดเต้มปาก ว่าไม่เคยด่านักเตะในทีม ไม่ว่าจะฟอร์มแย่ขนาดไหน

ไม่ใช่เพราะรูนี่ย์ จะอีแวน จะแบล๊คเกต ผมก็เชียร์

เพราะเค้าคือ นักเตะของยูไนเต็ด
"นสิยา โลกวฑฺฒโน" ไม่ควรเป็นคนรกโลก
นักบอลลีกภูมิภาค
Status:
เข้าร่วม: 04 Jul 2009
ตอบ: 10481
โพสเมื่อ: Fri Aug 21, 2015 12:02
บอกตามตรงนะผมแฟนพันธุ์แท้ และให้กำลังใจนักเตะทุกคนที่ลงให้กับแมนยูไนเต็ด ถ้ามันเล่นดีเล่นแย่มีบ่นมีโวยวายบ้าง แต่ไม่เคยไล่ ผมไม่เคยบ่นให้ขาย เฟรทเชอร์ ไม่เคยไล่เวสบราวน์ โอเชีย ยิ่งลูกหม้อยิ่งไม่เคยไล่ แม้แต่โก๋แดน ผมก็เชียร์ เราให้กำลังใจนักเตะที่เล่นให้ทีมที่เราเชียร์

ไม่ได้ทำตัวแบบคุณครับ พวกแฟนที่มีแต่ต้องการความสำเร็จ แบบนี้ไม่ต้องไปว่าแฟนรีลมาดริดที่โห่ไล่นักเตะตัวเองนะ คนแบบคุณอะพอกัน ยิ่งกว่าอีกมั้ง ตอนเดเกอาฟอร์มไม่ดีก็คงไล่สินะ ตอนป๋าคุมทีมไม่ได้แชมป์ แม่งก็คงไล่ป๋าด้วยนี่แหละ พวกแฟนแบบนี้

สำหรับผมแล้วแฟนแบบนี้ หัวใจกระจอกวะ กระจอกกว่าฝีเท้ารูนีย์ตอนนี้ที่คุณว่าๆกันอีก กระจอกกว่าหัวใจดิมาเรียด้วยซ้ำ กาก!!
แก้ไขล่าสุดโดย Hit_Madrate เมื่อ Fri Aug 21, 2015 12:03, ทั้งหมด 1 ครั้ง
Hong World 2.0
Nerf Raheem Stering to not world class
Nerf AWB just good defense cant be world class
Nerf Werner move to chelsea not good enough for LIV
ซุปตาร์ยูโร
Status: you will never reach your destination if you stop
ตอบ: 13962
โพสเมื่อ: Fri Aug 21, 2015 11:22
[RE: ติ่ง Rooney เชิญที !!]
ปูเสื่อเลยครับ
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
Status:
โพสเมื่อ: Fri Aug 21, 2015 11:24
ผมอ่านของคุณจบจะตอบยังไว

1. เลยนะการขอย้ายทั้ง2ครั้งขอขั้นค่าเหนื่อยโอเคอาจใช่ในมุมมองของข่าวที่หลุดให้ดีๆ

แต่ถ้ามองความเป็นจริงคนเราทำงานก็อยากได้เงินขอย้ายทั้ง2ครั้งแต่ก้ไม่ย้าย

โรนัลโด้ ขอย้ายเพราะตามความฝันแต่เดเกอาขอย้ายเพราะอะไร ค่าเหนื่อยก็ให้แล้ว

2. รูนนี่ออกมาโจมตีสโมสรเพราะอะไรอะหรอสโมสรขาดความ

ทะเยอทะยานในช่วงที่ โรนัลโด้ เตเวส เบอบาตอฟ ออกไปแมนยูทำไมปล่อยให้มี

รอยต่อเยอะขนาดนี่ บาร์ซ่าเสียเหยินน้อยได้ เมสซี่ เสียเอโต้ได้อิบรา เสียวีย่าได้เนย์มา

สโมสรยัง บาร์ซ่า มาหริด เสือใต้ ไม่เคยปล่อยให้ไร้รอยต่อขนาดนี่

3. ฟอร์มการเล่นคุณรู้จักรูนนี่ดีแค่ไหน

เฟอกี้เคยให้พูดไว้ รูนนี่มีปัญหาเรื่องความฟิตช่วงต้นฤดูกาลการเกือบทุกปี หาดูเอา

2001-2015 ช่วงเปิดฤดูกาลมีปัญหาตลอด เรื่องตำแหน่งความมั่นใจมีผลหมด

ดูยังเป็นตัวอย่างมีความมั่นใจ ดิมาเรียยังต้องนั่งสำรอง

4. คุณห้ามให้ผมชอบนักเตะของผมไม่ได้หลอก

ในระหว่างผมโต้เถียงอยู่กับคุณเนื่ย รูนนี่กำลังซ้อมและทำเพื่อสโมสรอยู่

อาจจะว่ารูนนี่หน้าเงินแต่ คนๆนี่ยังอยู่ในสโมสรไม่ได้ย้ายไปตามความฝันหรืออะไร

โอเชีย บราว คนพวกนี่รักสโมสร ป๋าก็เลี้ยงดูตลอด ป่าไม่ชอบคนแบบป๊อกบา

กิ้ก สโคล อะไรอยู่ยันเลิกหมด เราไม่ใช่บาร์ซ่า มาหริด ปฏิบัติต่อตำนานของทีมแบบนั้น

มียุคหลังๆนี่อะแหละที่ว่า ความภักดี มันไม่คู่ควรกับสโมสรที่ปฏิบัติเลยจริงๆ

คนที่เราโขกสับทุกวันยืนยัดสู้ให้สโมสร กะทั้งนานี่โดนด่าซะเสียคนไปหมด

6. แฟนบอลขับไล่หรือสโมสรปฏิบัติ บราว โอเชีย นานี่ ราฟาเอล

ผมไม่ได้พอใจกับฟอร์มการเล่นแต่ผมภูมิใจที่ รูนนี่คือกัปตันของทีม

เขาทำอะไรให้เรามามากทั้งยิ้มทั้งสุข เขาคือ MR ยูไนเต๊ดตัวจริง

เล่นมา 10ฤดูกาล พร้อมทำลายทุกสถิติผมยังเชื่อว่ารูนนี่ต้องกับมาฟอร์มดีอีกครั้ง

ผมชอบที่จะเห็น ราฟาเอล แอน โอเชีย นานี่ถึงจะบ่นด่าบ่อยๆแต่ไล่นี่ก็หน้าเห็นใจ

ปี 2010 ต้องขอบคุณ นานี่ วาเลนเซีย รูนนี่ ไม่มีทั้งโด้ เตเวสแล้วยังได้แชมป์ลีก

7. คุณอยากได้นักเตะแบบดิมาเรียหรอ สุดยอดซูปเปอร์สตาร์

มาปีเดียวก็ย้ายไปและเงินก็เยอะนะแต่ไม่คิดจะตอบแทนสโมสรกับกัปตันทีมคุณล้อ

ซะหมดเลย ชิ้นเนื้อบ้างแหละ ก้อนเนื้อบ้างละ 300บ้างแหละเป็นตัวตลกไปเลย

หรือนักเตะอยากอเดบอยอ สำรองก็ได้แต่ขอ 100Kต่ออาทิตย์นะทุกอาทิตย์นะ

หรือ บาโล ทำไมแมนยูประสบความเสร็จในการคว้า วิดิช เอฟร่า ชิชาริโต้

หรือตอนนี่ ดาเมื่ยนที่แสดงความรักตั้งแต่เริ่มมันดีนะที่ได้เห็น ก่อนหน้านี่ใครรู้จัก

วิดิช เอฟร่า ชิชาริโต้บ้างมันตลกที่คุณไล่นักเตะที่อยู่และรับใช้ยังแท้จริง

เคยเห้นแววตาที่ทีมสู้ไม่ได้และ รูนนี่วิ่งสู้ฟัดไหมกี่ครั้งแล้วที่เขาพาทีมกับมันอยู่ในเส้น

ทาง เหมือนตอนแมนซิ ถล่มแต่รูนนี่ยังคงยืนยัดยิงประตูสุดสวยฟรีคิกนั้นแหละ

หรือนัดชิงกับบาร์ซ่า ที่ยิงดีดไซค์ก้อย หรือพาทีมชนะนัด เวสแฮม ก่อนคุณจะมา

ทึกทักอะไรผมดูสดนะ จะห้ามไม่ให้ผมหมดความชอบในตัวกัปตันคงไม่มี

สิ่งที่พวกคุณยัดเยียดกันมามันไม่ได้ทำให้สิ่งที่รูนนี่ทำไปมันจะหายหรือความ

ทรงจำดีๆของผมมันจะจางหายไปได้หลอก

8. ที่นี่สโมสรแมนยูนะไม่ใช่สโมสร รูนนี่แฟนคลับแอบฮา

หรือเราต้อง ขับไล่เขาแบบ บราว โอเชีย นานี่ ราฟาเอล คิดว่าคนพวกนี่อยากย้ายหรอ

กล้าพูดไหมว่านักเตะอยาก ราฟาเอลไม่ทุ่มเท มันใจสู้ทุกวินาทีนะไอ้นี่

หมดยุคเซอร์ผมไม่อยากให้ สโมสรปฏิบัติกับนักเตะเยื่ยงนี่เลยพับผ่าสิ

ไม่อยากให้เหมือน มาหริดไล่คาซิยาสยังก็ตัวอะไร ไล่เบล ไม่พอใจแม้งทุบโต๊ะ

เกรียนแตก ถามตัวเองว่าอยู่ส่วนไหนของสโมสรเถอะครับ สิ่งต่างๆคุณไปอินกับมัน

มันบ้าคุณอ่านข่าว คุณ ค.ว.ย. หน่อย มันมีบิดคำพูดเล็กๆน้อยๆสิ่งต่างๆเรานี่

คุณเอามาเป็นประเด็น ผมชื่นชมในการสนับสนุนของลิเวอร์พูลต่อวิถีปฏิบัติต่อเจอราด

มาก หรือโค๊ชยังเซอร์ อเล็ก
แก้ไขล่าสุดโดย WayneRooney10 เมื่อ Fri Aug 21, 2015 12:08, ทั้งหมด 4 ครั้ง
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 13 Nov 2014
ตอบ: 142
โพสเมื่อ: Fri Aug 21, 2015 11:26
ถูกแบนแล้ว
มีสิทธ์อะไรไปบอกให้เค้าเลิกเป็นติ่ง นายก็คงจะเป็นพวกรักความสำเร็จรักความสบายสินะ

เมื่อก่อนเชิดชูดั่งราชาพอฟอร์มตกก็สรรหาสารพัดคำด่ามาสรระเสริญ.....

7
0
นักเตะตำบล
Status: MANCHESTER UNITEDGLORY GLORY!!
เข้าร่วม: 07 Apr 2015
ตอบ: 1892
โพสเมื่อ: Fri Aug 21, 2015 11:26
ผมนี่แหละติ่ง รูนี่ย์ มีเสื้อสกรีนพร้อม แต่ทุกวันนี้นะ...เสียดายตังค์ชิพ!!!
5
0
Status:
เข้าร่วม: 16 Jul 2006
ตอบ: 335
โพสเมื่อ: Fri Aug 21, 2015 11:27
ก็ไม่ใช่ติ่ง แต่ก็เอาใจช่วยให้แม่งยิง คือทำไรไม่ได้ไง นั่งดูอยู่หน้าจอ ให้ทำไงเล่า!!!
1
0
นักบอลถ้วย ค.
Status:
ตอบ: 3582
จะว่าติ่งก็ได้ ผมไม่สน

แต่ผมให้กำลังใจนักเตะในทีมทุกคน

กล้าพูดเต้มปาก ว่าไม่เคยด่านักเตะในทีม ไม่ว่าจะฟอร์มแย่ขนาดไหน

ไม่ใช่เพราะรูนี่ย์ จะอีแวน จะแบล๊คเกต ผมก็เชียร์

เพราะเค้าคือ นักเตะของยูไนเต็ด
"นสิยา โลกวฑฺฒโน" ไม่ควรเป็นคนรกโลก
ซุปตาร์โอลิมปิก
Status:
ตอบ: 8572
โพสเมื่อ: Fri Aug 21, 2015 11:29
ชอบเรื่องงอแงขอย้ายทีมครับ
จะมีนักเตะสักกี่คนที่ขอย้ายทีม เพราะผู้จัดการไม่ยอมซื้อ เมซุท โอซิล 55555555

อีกอันคือเรื่องจ่ายบอลดี
โอเคนะบางคนโผล่มาดูไฮไลท์ โอ้โห แปะกลับให้เดปายสวยจัง
โอ้โหจ่ายลูกรอดดากอย่างเท่ ต้องได้ดูตอนจ่ายเสียจริงๆ นะครับท่าน

เอาจริงๆ ถ้าจะเป็นหน้าตัว Hold up ไว้พักบอลช่วยเพื่อนไปเลยมันก็อาจจะดีนะ
แต่ดูทรงแล้วคงยากครับ

ใจอยากเห็น เฟลไลนี่ + ชิชา สักนัดจังเลย
0
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 22 Oct 2009
ตอบ: 8153
โพสเมื่อ: Fri Aug 21, 2015 11:31
ถูกแบนแล้ว
นี่สโมสรแมนเชสเตอร์ยูไนเต็ดเหมือนกันครับ ฟุตบอลเขามีไว้เชียร์ด่าได้บ้างตามอารมณ์
แต่ถ้าเกลียดนักเตะก็ไม่ต้องเชียร์ครับ ไม่ชอบเหมือนกันครับพวก Plastic Fans
เสพติดแต่ความสำเร็จอย่างคุณอ่ะ
2
0
Status:
โพสเมื่อ: Fri Aug 21, 2015 11:31

0
0
Status:
โพสเมื่อ: Fri Aug 21, 2015 11:36

0
0
Status:
โพสเมื่อ: Fri Aug 21, 2015 11:40

0
0
Status:
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 400
โพสเมื่อ: Fri Aug 21, 2015 11:41
ฟอร์มกองหน้าทีมไม่ดี ผมว่าก็ไม่ควรหาแพะนะ

มันอาจจะมีอะไรมากกว่าที่เราคิด
0
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 30 Oct 2014
ตอบ: 1898
โพสเมื่อ: Fri Aug 21, 2015 11:42
ถูกแบนแล้ว
ผมก็เป็นติ่งรูนนี่ครับ

ถ้าดูสดทุกนัดจะเห็นว่า LVG เปลี่ยนกองหน้าแมนยูมาหลายคนแล้ว

รูน ดิมาเรีย ยานาไซ วลสัน เฟไลนี่ RVP ฟัลเกา 7 คนนี้แมร่งยิงได้น้อยมากเวลาเล่นกองหน้า

ทำไมเน๋อทำไม
แก้ไขล่าสุดโดย McLarenz เมื่อ Fri Aug 21, 2015 11:43, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
ดาวเตะลา ลีกา
Status: ซานเตียโก เบร์นาเบว
เข้าร่วม: 16 Aug 2009
ตอบ: 11218
โพสเมื่อ: Fri Aug 21, 2015 11:54
มีนัดไหนที่หมูเล่นดีบ้างไม่ค่อยได้ดู..
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel