ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะเทศบาล
Status: 웃♥유
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 26 May 2006
ตอบ: 6767
โพสเมื่อ: Wed Jan 21, 2015 15:38
[RE: ♥ มามะ มาดูสาวแบงค์กันบ้าง ♥]
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน

กำเนิดดาวรุ่ง
Status: - ปะป๊า ของ Hargreaves -
เข้าร่วม: 02 Nov 2014
ตอบ: 1125
โพสเมื่อ: Wed Jan 21, 2015 15:43
[RE: ♥ มามะ มาดูสาวแบงค์กันบ้าง ♥]
เรือบิน พิมพ์ว่า:
aekomeka พิมพ์ว่า:
ตอนอยู่ BBL ทำไมไม่เจอแบบนี้นะ

ปล. น้องกรุงไทยป่าตอง เคยเจอนะ แหล่มเชียว  

ป่าตองภูเก็ตหรอครับ  

แม่น ครับ ธนาคาร ใน ป่าตอง แหล่ม ๆ เยอะเลย ครับ ยิ่ง ใน จังซีลอนนะ

งดงาม เพียบเบย ไม่ใช่แค่สาวแบงค์นะ พนักงานในนั้น ทำผมใจสั่น  

อยู่ bbl จังซีลอนหรอครับ รู้จักปาล์มมั้ย

BBL สาขาอนุสวรีย์ท้าวเทพ ไม่สวยมากไม่น่ารักมากแต่สเปคมาก  

ผมอยู่ BBL ป่าตอง เมื่อปี 51 ครับ

นานมาแล้ว ตอนนี้ ผมทำงานอย่างอื่นแล้วครับ

นานๆ กลับไปเที่ยว ภูเก็ตทีนึง  

ผมไปเจอสาวbblคนนึง สาขาถลาง เลยจำชื่อไปถามเพื่อนที่ทำสาขาป่าตอง มันให้เฟสสาวสาขาถลางมาคนนึง แต่ไม่ใช่คนที่ผมเล็ง ผมเลยสืบจากเฟสนั้นจนเจอสาวคนที่ตรงสเปค แต่ก็นั่นแหละ มีแฟนแล้ว เป็นทหารซะด้วย ถึงไม่มีก็ไม่กล้า สาวธนาคารดูไฮโซ ไม่อาจเอื้อม  

ความจริง สาว ธนาคาร เงินเดือนไม่เยอะครับ

อาจต้องแต่งตัวให้ดูภูมิฐาน บางธนาคาร สตาร์ท ที่ 8K เองครับ

ดังนั้น ท่านไม่ต้องกลัวที่จะจีบ

ตอนนั้น ผมยัง เอื้อมรุ่นน้อง ทำงานวงการธนาคาร ได้เลย ขนาดผม ช่วงนั้น ยาจก แต่เธอสูงส่ง

ทุกๆอย่างมันขึ้นว่า ท่าน กล้า หรือไม่กล้า แค่นั้นเองครับ
1
0

นักบอล ดิวิชั่น 1
Status: ไทยแลนด์ ปู้น ปู้น
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 9036
โพสเมื่อ: Wed Jan 21, 2015 16:01
พี่จะถอนทั้งวันเลยทีเดียว
0
0

นักเตะกลางซอย
Status:
เข้าร่วม: 27 Oct 2009
ตอบ: 1210
โพสเมื่อ: Wed Jan 21, 2015 17:55
Milan Legends 99 พิมพ์ว่า:

น้องอ้อน @ ธ.กสิกรไทย พอร์โต้ ชิโน่

คนนี้ใกล้บ้าน เด๋วต้องไปส่องซะหน่อย
0
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 18 Jul 2006
ตอบ: 3151
โพสเมื่อ: Wed Jan 21, 2015 18:31
ถูกแบนแล้ว
น้องต้นอ้อ
0
0
นักเตะอบจ.
Status:
เข้าร่วม: 21 Oct 2010
ตอบ: 4120
โพสเมื่อ: Wed Jan 21, 2015 18:52
ที่เชียงใหม่มีเยอะ สวยๆหลายสาขา
0
0

Status:
เข้าร่วม: 13 Oct 2013
ตอบ: 459
โพสเมื่อ: Wed Jan 21, 2015 20:14
แต่ละนาง...โอว์...พ่อจะเลียให้ลิ้นสากไปเลย.

0
0
ดาวซัลโวยุโรป
Status:
เข้าร่วม: 22 Oct 2012
ตอบ: 16940
โพสเมื่อ: Wed Jan 21, 2015 23:44
ตอนอยู่ BBL ทำไมไม่เจอแบบนี้นะ

ปล. น้องกรุงไทยป่าตอง เคยเจอนะ แหล่มเชียว  

ป่าตองภูเก็ตหรอครับ  

แม่น ครับ ธนาคาร ใน ป่าตอง แหล่ม ๆ เยอะเลย ครับ ยิ่ง ใน จังซีลอนนะ

งดงาม เพียบเบย ไม่ใช่แค่สาวแบงค์นะ พนักงานในนั้น ทำผมใจสั่น  

อยู่ bbl จังซีลอนหรอครับ รู้จักปาล์มมั้ย

BBL สาขาอนุสวรีย์ท้าวเทพ ไม่สวยมากไม่น่ารักมากแต่สเปคมาก  

ผมอยู่ BBL ป่าตอง เมื่อปี 51 ครับ

นานมาแล้ว ตอนนี้ ผมทำงานอย่างอื่นแล้วครับ

นานๆ กลับไปเที่ยว ภูเก็ตทีนึง  

ผมไปเจอสาวbblคนนึง สาขาถลาง เลยจำชื่อไปถามเพื่อนที่ทำสาขาป่าตอง มันให้เฟสสาวสาขาถลางมาคนนึง แต่ไม่ใช่คนที่ผมเล็ง ผมเลยสืบจากเฟสนั้นจนเจอสาวคนที่ตรงสเปค แต่ก็นั่นแหละ มีแฟนแล้ว เป็นทหารซะด้วย ถึงไม่มีก็ไม่กล้า สาวธนาคารดูไฮโซ ไม่อาจเอื้อม  

ความจริง สาว ธนาคาร เงินเดือนไม่เยอะครับ

อาจต้องแต่งตัวให้ดูภูมิฐาน บางธนาคาร สตาร์ท ที่ 8K เองครับ

ดังนั้น ท่านไม่ต้องกลัวที่จะจีบ

ตอนนั้น ผมยัง เอื้อมรุ่นน้อง ทำงานวงการธนาคาร ได้เลย ขนาดผม ช่วงนั้น ยาจก แต่เธอสูงส่ง

ทุกๆอย่างมันขึ้นว่า ท่าน กล้า หรือไม่กล้า แค่นั้นเองครับ  

มีในรูปที่จขกทเอามาลงด้วยเว้ยเห้ย

เพื่อนผมให้เฟสบุ้คคนที่2จากขวามา แต่คนที่ผมเล็ง ไม่อยู่ในนี้
1
0
Status:
เข้าร่วม: 29 Oct 2009
ตอบ: 188
โพสเมื่อ: Thu Jan 22, 2015 01:18
อืัมมมมมมมมมมมมมมหืมมมมม
0
0
ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status: รักเธอเสมอ
เข้าร่วม: 20 May 2011
ตอบ: 34188
โพสเมื่อ: Sat Jan 24, 2015 02:17
น่ารักโคตรๆ
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel