ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 26 Oct 2008
ตอบ: 614
โพสเมื่อ: Mon Oct 20, 2014 21:25
[RE: ถ้าอยากมีกล้ามเเบบนี้]
devildog พิมพ์ว่า:
5 ปี ทำได้แน่นอนครับ แบบไม่ยากเกินไปด้วยนะ

คำถามมีสองคือ ชนะใจตัวเองได้รึเปล่า และ มีเวลารึเปล่า

เข้ายิม 4 อาทิตย์ต่อวัน เล่นวันละชั่วโมงไม่รวมวิ่ง อัดโปรตีน นอนให้พอ

เต็มที่ 2 3 ปี ก็ใหญ่เท่านี้ได้สบายยยๆ ความคมชัด จัดอีกปี ให้ไป 4 ปี

ถ้าใจถึง ทำได้แน่นอน เผลอๆ แค่ 3 ปีก็ได้แบบนี้แล้วด้วยซ้ำ

แต่ต้องคุมอาหารทุกกระเบียดนิ้ว ไอ่ตอนเล่นเนี่ย ผมว่าไม่ยากมาก

ปัญหาอยู่ที่การกินนี่แหละ ซิกแพ็คแบบนี้ ต้องควบคุมตลอดจริงๆ เผลอปุ้ปไปเลยย  

ผมว่าอย่างอื่นไม่น่าทำยาก แต่เข้า 4 อาทิตย์ต่อวันนี่ มันทำยังไงอะครับ

0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักเตะตำบล
Status:
เข้าร่วม: 28 May 2006
ตอบ: 2143
โพสเมื่อ: Mon Oct 20, 2014 21:46
อย่างน้อยนะ ย้ำว่า อย่างน้อย

แต่ละมื้อต้องคลีนมีไขมันนิ้สเดียว มีตารางเวลากิน
ห้ามนอนดึกนอนน้อย เหล้ายาปลาปิ้งอดให้หมด
มีตารางเล่นออกกำลังทุกส่วนและต้องปฏิบัติอย่างเคร่งครัด ทุกอย่างต้องเป๊ะ
ทำแบบนี้วนลูปเป็นกิจวัตรตลอด ระยะเวลาขึ้นกับรูปร่างทุนเดิมด้วย
และทำแบบนี้ไปเรื่อยๆหากอยากคงรูปร่างนี้ไว้

นี่พูดไม่ใช่ว่ายากหรือเป็นไปไม่ได้นะ เราทำได้กันทุกคนครับ
แค่มีวินัยและใจสู้ไม่ท้อถอยรึป่าวววว

ถ้าใครอ้วนๆฉุๆแล้วมาตั้ง goal รูปร่างนี้นะ
คุณควบคุมอาหารแล้วผ่านช่วงคาร์ดิโอหรือแฟตเบิร์นไปได้
คุณคือยอดคน ไม่มีอะไรในโลกนี้ที่คุณทำไม่ได้ ผมบอกเลย

1
0
"We are a team of devils. Our colors are red as fire and black, to invoke fear in our opponents". - Herbert Kilpin, 1899.

นักบอลถ้วย ข.
Status:
เข้าร่วม: 26 Feb 2011
ตอบ: 8777
โพสเมื่อ: Mon Oct 20, 2014 23:07
คนหรือ Nanosiut วะ

0
0
ดาวเตะพรีเมียร์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 30 Jan 2010
ตอบ: 7209
โพสเมื่อ: Tue Oct 21, 2014 12:32
Invincible_Benz พิมพ์ว่า:
devildog พิมพ์ว่า:
5 ปี ทำได้แน่นอนครับ แบบไม่ยากเกินไปด้วยนะ

คำถามมีสองคือ ชนะใจตัวเองได้รึเปล่า และ มีเวลารึเปล่า

เข้ายิม 4 อาทิตย์ต่อวัน เล่นวันละชั่วโมงไม่รวมวิ่ง อัดโปรตีน นอนให้พอ

เต็มที่ 2 3 ปี ก็ใหญ่เท่านี้ได้สบายยยๆ ความคมชัด จัดอีกปี ให้ไป 4 ปี

ถ้าใจถึง ทำได้แน่นอน เผลอๆ แค่ 3 ปีก็ได้แบบนี้แล้วด้วยซ้ำ

แต่ต้องคุมอาหารทุกกระเบียดนิ้ว ไอ่ตอนเล่นเนี่ย ผมว่าไม่ยากมาก

ปัญหาอยู่ที่การกินนี่แหละ ซิกแพ็คแบบนี้ ต้องควบคุมตลอดจริงๆ เผลอปุ้ปไปเลยย  

ผมว่าอย่างอื่นไม่น่าทำยาก แต่เข้า 4 อาทิตย์ต่อวันนี่ มันทำยังไงอะครับ

5555

4 วัน ต่ออาทิตย์ก็ได้ครับ
0
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 24 Apr 2010
ตอบ: 2637
โพสเมื่อ: Tue Oct 21, 2014 15:00
ผมว่าอย่างต่ำสองปี แต่สองปีนี้ต้องแบบการกิน การเล่นสุดๆ ขยันวินัยเยี่ยม อาหารเสริมด้วย

หนักเกิ๊น
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel