ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ปลายอาชีพค้าแข้ง
Status: ♥Irene ♥Tzuyu ♥JiSoo ♥Kazuha ♥Karina ♥Sakura ♥Rose
: 0 ใบ : 0 ใบ
ตอบ: 22277
ที่อยู่: ____________________ _________________________ _________________________ เข้าร่วม: 31 Feb 1994
โพสเมื่อ: Thu Oct 16, 2014 13:01
[RE: คนไม่ใช่ จะมีโอกาสได้เป็นคนที่ใช่ไหม ?]
มีครับ แต่น้อย

Spoil
แต่สำหรับผม ไม่ใช่ก็คือไม่ใช่ครับ ทำดีแค่ไหนมันไม่ใช่ก็ไม่ชอบครับ  
3
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
♥♥♥ WonYoung ♥♥♥
คอมเมนเตเตอร์
Status:
เข้าร่วม: 02 Jan 2010
ตอบ: 19570
โพสเมื่อ: Thu Oct 16, 2014 13:02
[RE: คนไม่ใช่ จะมีโอกาสได้เป็นคนที่ใช่ไหม ?]
willson พิมพ์ว่า:
คนรกบอร์ด พิมพ์ว่า:

ส่วน...

คนที่เธอไม่รัก : รักนะ

เธอ : อือ

" เธอแสดงให้รู้ว่าได้ยินตั้งแต่คำแรก
และจริงๆเธอคงไม่อยากได้ยินมันเลย "

ทำใจอย่างเดียวสินะ

โอกาสเปลี่ยนมันมีแหละครับ แต่คงต้องมีอะไรเปลี่ยนแปลงมากๆ อารมณ์ประมาณเราเจอเพื่อนสาวที่ไม่ได้เจอกันนานๆ เจออีกทีรู้สึกผิดหูผิดตา

ถ้าท่านเปลี่ยนไปในทางที่ดีขึ้นมากๆ ดูดีขึ้น การงานการเงินดีขึ้น มีอะไรน่าหลงใหลมากขึ้น และชอบเค้าน้อยลง ก็เป็นไปได้ฮะ

หรือไม่ก็เวลาผ่านไป เค้าเปลี่ยนทัศนคติ จากสมมติวัยรุ่นชอบคนท่เฟี้ยวฟ้าว พอโตขึ้นทำงาน เปลี่ยนมามองคนที่มั่นคง แล้วท่านดูมั่นคงในแบบที่เค้ามองหา ตอนนั้นก็อาจจะเป็นไปได้ฮะ

แต่ถ้าระยะสั้นๆแล้วอะไรๆเหมือนเดิม ก็คงไม่ง่ายครับ
5
0
ปลายอาชีพค้าแข้ง
Status:
เข้าร่วม: 10 Nov 2008
ตอบ: 26115
โพสเมื่อ: Thu Oct 16, 2014 13:06
มีโอกาสนะ แต่ต้องใช้เวลา

แต่ คนสวยๆนี่เค้ามีหนุ่มๆเข้ามาเยอะแยะตลอดเวลา เราไม่ทันกินหรอก
2
0
คอมเมนเตเตอร์
Status:
เข้าร่วม: 08 Aug 2009
ตอบ: 33790
โพสเมื่อ: Thu Oct 16, 2014 13:05
เอ สำหรับผม ไม่นะ ไม่ใช่มันก็คือไม่ใช่จริงๆอ่ะ
2
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 28 Jul 2007
ตอบ: 5830
โพสเมื่อ: Thu Oct 16, 2014 13:08
ถูกแบนแล้ว
ผมเชื่อว่ามี
1
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 17492
ที่อยู่: กิเลสท่วมใจทั้งคืนวัน คิดว่าปัญญาเพียงน้อยนิดจะเอาชนะกิเลสได้
โพสเมื่อ: Thu Oct 16, 2014 13:09
ถูกแบนแล้ว
คนแปลกหน้า -> คนรู้จัก-> สนิทกัน -> คนแปลกหน้า
2
0
ผู้ช่วยแมวมอง
Status: 誰でも人生を享受する権利を持っている…
เข้าร่วม: 22 Oct 2012
ตอบ: 47102
โพสเมื่อ: Thu Oct 16, 2014 13:09
มีครับ โอกาสประมาณไปติดเกาะสองคนประมาณนั้นแหละครับ
2
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
ตอบ: 17492
ที่อยู่: กิเลสท่วมใจทั้งคืนวัน คิดว่าปัญญาเพียงน้อยนิดจะเอาชนะกิเลสได้
โพสเมื่อ: Thu Oct 16, 2014 13:10
ถูกแบนแล้ว
คนที่เธอรัก : รักนะ

เธอ : อะไรนะไม่ได้ยิน ?

คนที่เธอรัก : รักนะ !!

เธอ : อะไรนะ !!

คนที่เธอรัก : รักนะครับ !!

เธอ : >//<

" จริงๆเธอได้ยินตั้งแต่รักคำแรกแล้ว
แต่เธออยากได้ยินให้มันชัดเจนกว่านี้ต่างหาก "

ส่วน...

" เธอแสดงให้รู้ว่าได้ยินตั้งแต่คำแรก
และจริงๆเธอคงไม่อยากได้ยินมันเลย "

ท่าทางประสบการณ์ความรักเยอะ

เพื่อนผมคนนี้คงผ่านชีวิตมาเยอะ555
2
0
นักเตะอบจ.
Status:
เข้าร่วม: 01 Jun 2007
ตอบ: 2801
โพสเมื่อ: Thu Oct 16, 2014 13:12
สำหรับถ้าเวลามีใครเข้ามา ถ้าไม่ใช่พยาย่ามยังไงก็ไม่ใช่คับ
1
0
4 E l e m e n t
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 05 Sep 2013
ตอบ: 15491
โพสเมื่อ: Thu Oct 16, 2014 13:15
ถูกแบนแล้ว
ยิปมันส์ พิมพ์ว่า:

" จริงๆเธอได้ยินตั้งแต่รักคำแรกแล้ว
แต่เธออยากได้ยินให้มันชัดเจนกว่านี้ต่างหาก "

ส่วน...

คนที่เธอรัก : อึ๊บนะ

ส่วน...

คนที่เธอไม่รัก : อึ๊บนะ

เธอ : ไอ้โรคจิต

กำลังจะหล่อเลย

ลุงน่ะลุง

2
0
โพสเมื่อ: Thu Oct 16, 2014 13:21
ยิปมันส์ พิมพ์ว่า:

ส่วน...

คนที่เธอรัก : อึ๊บนะ

ส่วน...

คนที่เธอไม่รัก : อึ๊บนะ

เธอ : ไอ้โรคจิต

อึ๊บนะ
2
0
โพสเมื่อ: Thu Oct 16, 2014 13:21
Juz- พิมพ์ว่า:
เป็นไปำด้ครับเคยลองละแต่ต้องเปลี่ยนเป็นคนละคนเลยเคยลองละ

สุดท้ายคนที่คิดว่าไม่ใช่นี่อยีางผมแหละเป็นคนที่ทำให้เธอเสียใจได้มากที่สุด

ไม่ได้จะโชว์ว่าเธอรักผมนะ แต่ไม่มีอะไรเป็นไปไม่ได้ครับ

ปล. ไม่ใช่ มา6 เดือน อีก 1 เดือนหลัง ขอเป็นแฟนครับ  

ส่งเบอร์น้องเค้ามา เดี๋ยวดูแลต่อเอง
1
0
Status:
เข้าร่วม: 22 May 2010
ตอบ: 811
โพสเมื่อ: Thu Oct 16, 2014 13:22
willson พิมพ์ว่า:
yokeeplayboy พิมพ์ว่า:
ผมจีบมา 1 ปี จากเป็นคนรู้จัก รู้สึกดี จนตอนนี้หลายเป็นคนที่ใช่สำหรับเธอแล้วครับ

เราต้องอดทน ให้เวลาเขา แต่ต้องถูกคนด้วยนะครับ  

แล้วต้องใช้เวลานานไหมครับ ทำใจด้วยใช่ไหม  

ระหว่างจีบก็ต้องเผื่อใจไว้ด้วยนะครับ ผิดหวังมาจะได้ไม่เจ็บมาก

ใช้เวลานานไหม อันนี้ผมตอบไม่ได้ แต่ถ้ารู้ว่าเขามีใจให้บ้าง(เซ้นผู้ชายน่าจะรู้นะครับ)

เราต้องเริ่มบีบเขาอะครับ แบบคุยมานานแล้วนะ เมื่อไหร่จะคบกันซักที ผมก็บอกไปอีกนะถ้าไม่คืบหน้าเราพอละนะท้อ (ของผม 1 ปีพอดี)

แต่ต้องดูผู้ ญ ด้วยครับว่าเขาเป็นประเภทไหนน ถ้าเจ้าชู้เลิกคุยเลยเสียเวลา

แต่ถ้าดูทรงแล้วเป็นแม่ของลูกได้ ก็ลุยครับ

2
0
ไม่มี
ดาวเตะลา ลีกา
Status: ''-__-''
ตอบ: 5059
โพสเมื่อ: Thu Oct 16, 2014 13:22
ตามนั้น แม่มเอ้ยเคยเกิดกับตัวเอง
1
0
Status:
เข้าร่วม: 22 Mar 2006
ตอบ: 336
โพสเมื่อ: Thu Oct 16, 2014 13:23
เส้นแบ่ง,,, ระหว่าง ใช่ กับไม่ใช่, บางคนก็บาง บางคนก็หนาซะเหลือเกิน

และเส้นแบ่งนั้น,,, บางคน ก็สามารถทำให้บางลง ด้วยเรื่อง 1 2 3 4 , แต่บางคนก็บางลงด้วย A B C D และบางคน ก็เป็น ก ข ค ง
....นั่นหมายความว่า,,, ท่านต้องรู้ก่อนว่า เส้นแบ่งของเธอ จะถูกทำให้บางลงด้วยเรื่องแบบไหน
....เช่นว่า,,, ถ้าท่านมัวแต่ 1 2 3 4 แต่เธอดันชอบ A B C D , ต่อให้ท่าน 1 2 3 4 ให้ดี ให้ตายยังไง มันก็ไม่ทำให้เส้นแบ่งนั้นบางลงหรอกคับ

รู้เขารู้เรา,,, รบ 100 ครั้ง ซั่ม 100 ครั้ง
3
0
อาจเป็นเพราะ ตรู ไม่ดูละคนน้ำเน่า
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel