ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
แข้งบุนเดสลีกา
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 16 Jan 2011
ตอบ: 13265
โพสเมื่อ: Mon Aug 11, 2014 15:04
[RE: เชิญแสดงทัศนะส่วนบุคคล เรื่องเต็งแชมป์พรีเมียร์ลีกปีนี้กันครับ]
พ่อมดรัสเซีย พิมพ์ว่า:
ส่วนตัวผมให้แมนยูเต็ง 1 ร่วมกับเชลซี ซิตี้เลยนะ แถมยิ่งจะได้วิดัล กวาดาโด้ บลินมาอีก ขุมกำลังเหนือกว่าอาร์เซน่อลเยอะ  

เสริมเยอะ แล้วจูนไม่ลงแบบสเปอร์ส์ก็หลุดยาวเลยนะครับ
แถมที่ท่านบอกมา ผมว่าได้แค่ตัวเดียวอ่ะ ปีเดียวแมนยูจะเสริมเป็น100กว่าล้านปอนด์เลยนะ
ถ้าได้หมดที่ท่านว่า
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักเตะหมู่บ้าน
Status:
เข้าร่วม: 22 Oct 2012
ตอบ: 1593
โพสเมื่อ: Mon Aug 11, 2014 15:59
[RE: เชิญแสดงทัศนะส่วนบุคคล เรื่องเต็งแชมป์พรีเมียร์ลีกปีนี้กันครับ]
1.แมนซิ 2.ปืน 3.เชลซี 4แมนยู

เครียดตัวสํารองทีมลงมาไม่มีทรงเลย

เจอทีมอุดยังคิดไม่ออกจะเล่นแผนไหน

ผมเป็นแฟนเชลซีนะ ผมยังงงๆว่าให้ทีมผมเต็ง1ได้ไง

หืดจับเกือบทุกนัด แต่ยังดี่มีความมหัศจรรย์ของอาซาอยู่
0
0
ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status:
เข้าร่วม: 03 Oct 2007
ตอบ: 43586
โพสเมื่อ: Mon Aug 11, 2014 16:11
ผมให้ตามนี้

1 เซลซี การได้คอสต้ามาน่าจะเลิกฝืดตันซักทีนะ แต่ถ้าระบบยังแบบเดิม คอสต้าไม่ยิง ผมว่าก็หืดจับแบบเดิมๆแต่ข้อดีข้อเดียวที่เหลือจากการเล่นแบบนี้คือมีแต้มลุ้นยาวๆได้
2 ซิตี้ ต้องยอมขุมกำลังเค้าจริงๆครบแน่นทุกตำแหน่ง คงไม่ต้องพูดอะไรมาก
3 ปืน อืมมปีนี้ไม่เสียตัวหลักๆ ได้ตัวทำเกมส์ชั้นดีอย่างชานเซซมาเสริม ข้อเสียอย่างเดียวคือกองหน้า ยังดูไม่มีความเป็นเพชรฆาตเพียงพอ(จากเท่าที่เห็น) และการยืนระยะที่เจอปัญหามาทุกปี
4-5 ผมให้เท่ากันคือ ผี หงส์ ผีได้ฟาลกัลเข้ามาปลุกแต่ก็ยังต้องดูยาวๆเพราะต้องยอมรับอย่างหนึ่งคือเพิ่งเข้ามาปีแรกนักเตะก็ยังเดิมๆหลายคนก็น่าส่ายหัว ถ้าเสริมทีมตอนปิดตลาดได้ดีก็น่าสนมาก เลยยังน่าเป็นห่วงเล็กน้อย ส่วนหงส์ เสียซัวเรสมีผลแน่นอน แต่คิดว่า ด้วยตัวทำเกมส์ที่เหลือเข้ามาแทนมีศํกยภาพหลากหลายไม่เบาแต่ยังต้องพิสูจน์ตัวเองหลายคน ต้องรอดูดองหน้าที่จะมาเป็นคนสุดท้ายนี่แหละถ้าได้มา ก็อาจจะขึ้นอันดับได้
0
0
นักเตะท้ายซอย
Status:
เข้าร่วม: 31 Mar 2007
ตอบ: 1011
โพสเมื่อ: Mon Aug 11, 2014 21:17
หงส์เต็งท้ายไม่แปลกใจเพราะถ้าดูจากชื่อชั้นของนักเตะที่ซื้อเข้ามาเพียวๆ
ก็คงต้องเป็นตามนั้น

แต่มั่นใจระบบร็อดเจอร์ ยังไงก็ไม่พลาดไป UCL เพราะปีนี้ทีมดูแน่นกว่า
ตอนมีซัวเรซอีก ประมาณว่าดุน้อยลงแต่ความแน่นอนมากขึ้น
เอาเป็นว่าผ่านครึ่งฤดูกาลไปยังยืนตำแหน่งๆดีๆได้
ปีนี้เกาะตำแหน่งเหนียวกว่าเดิมชัวร์
0
0
ใครกำลังหาร้านนวด แอดไลน์มาสิที่ แอด412lukob
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel