ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะอบจ.
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 23 Mar 2006
ตอบ: 1728
โพสเมื่อ: Sun Jul 27, 2014 23:16
[RE: นางแบบจีน ขาว สวย หมวย เอ๊กซ์ กันทุกคน 15+]
thz- พิมพ์ว่า:
โถ่ ตอนแรกนึกว่าเปนแฟนเพจ โชว์รูปสาวๆ เข้าไปขายของซะงั้น
ไม่ LIKE นะครับ ไม่ว่ากัน

ผมไม่ได้ตั้งใจมาขายครับ เพราะคิดว่ามาขายเว็บผู้ชาย มันไม่ใช่เป้าหมาย ตั้งใจเอารูปมาฝากเพื่อนๆจริงๆ แลกกับให้เพื่อนๆช่วยเพิ่มไลท์ให้เพจแฟนผมหน่อยครับ(เป็นกำลังใจให้เจ้าของเพจ) ตามความสมัครใจนะครับ จะไม่ไลท์ให้ผมก็ไม่ว่าครับ ยังไงก็ชมรูปเฉยๆก็ได้ครับ :) ถ้าไลท์ท่านก็ได้ดูรูปนางแบบจีนอัพเดทเรื่อยๆเป็นผลพลอยได้ไงครับ
แก้ไขล่าสุดโดย rocky99 เมื่อ Sun Jul 27, 2014 23:18, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ชมนางแบบจีนน่ารักๆได้ที่ >> https://www.facebook.com/preorderkk
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel