ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ซุปตาร์ยูโร
Status: เข้ามาอ่าน ขี้คร้านตอบ
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 02 Jan 2007
ตอบ: 6351
โพสเมื่อ: Tue Apr 29, 2014 14:43
[RE: เรารู้อะไรหลังเกม LIV 0-2 CHE (แปล)]
ผมชอบข้อ 3) โทมัส คาลาส ไม่ใช่แค่"กรวยซ้อม" นัดที่ดูผมทึ่งกับการเล่นของเขานะ ยังงงว่านี่ใครเหรอ และยังคิดว่าเขาน่าจะมีอนาคตที่สดใสในแสตมฟอร์ด บริดจ์ แน่ๆ
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักเตะท้ายซอย
Status:
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 623
โพสเมื่อ: Tue Apr 29, 2014 20:18
[RE: เรารู้อะไรหลังเกม LIV 0-2 CHE (แปล)]
0
0
นักเตะท้ายซอย
Status:
เข้าร่วม: 22 Oct 2012
ตอบ: 606
โพสเมื่อ: Wed Apr 30, 2014 22:27
Alex Sander พิมพ์ว่า:
เห็นด้วยครับ
แต่ผมว่านี่คือแนวทางของ BR ชัดเจนนะครับ เค้าคงไม่เปลี่ยน
แต่จุดเปลี่ยนของเกมนี้คือความผิดพลาดของเจิดนั่นเอง ซึ่งนำมาซึ่งการเสียประตู
ทำให้ต้องเร่งบุกเพื่อเอาคืน แต่ดันทำไม่ได้
ถ้าไม่เสียประตูลูกนั้นก็คงจะเล่นตามเกมปกติ  

ผมไม่อยากจะตอบเเทนคนหลายคนหรอกนะ
ถ้าลูกนั้นเป็นจุดโทษ มันก็เป็นจุดเปลี่ยนของเกมส์เหมือนกันเเหละครับ
0
0
พันธมิตรบอลนอก

นักเตะหมู่บ้าน
Status:
เข้าร่วม: 08 Nov 2006
ตอบ: 3912
โพสเมื่อ: Thu May 01, 2014 09:09
โอรีโอ้ พิมพ์ว่า:
Alex Sander พิมพ์ว่า:
เห็นด้วยครับ
แต่ผมว่านี่คือแนวทางของ BR ชัดเจนนะครับ เค้าคงไม่เปลี่ยน
แต่จุดเปลี่ยนของเกมนี้คือความผิดพลาดของเจิดนั่นเอง ซึ่งนำมาซึ่งการเสียประตู
ทำให้ต้องเร่งบุกเพื่อเอาคืน แต่ดันทำไม่ได้
ถ้าไม่เสียประตูลูกนั้นก็คงจะเล่นตามเกมปกติ  

ผมไม่อยากจะตอบเเทนคนหลายคนหรอกนะ
ถ้าลูกนั้นเป็นจุดโทษ มันก็เป็นจุดเปลี่ยนของเกมส์เหมือนกันเเหละครับ  

ก้อมันไม่เป็นจุดโทษนี่ ผมเลยไม่พูดถึง
0
0

ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel