ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 263
โพสเมื่อ: Wed Apr 02, 2014 20:18
[RE: รวมสิ่งมีชีวิตใน The lord & Hobbit]
DickeY พิมพ์ว่า:
FastAndFurious_Takumi พิมพ์ว่า:
Shubu พิมพ์ว่า:
FastAndFurious_Takumi พิมพ์ว่า:
เมื่อก่อนชอบเล่นเกมส์ HEROES 3 MIGHT & MAGIC ตัวละครในเกมส์นี่เหมือนในหนัง

แทบจะทั้งหมด จริงๆในเกมส์มีเยอะกว่าในหนังเยอะมาก น่าจะเอามาใส่ในหนังให้หมด

หนัง LORDS ผมดูกว่า10รอบ ชอบแนวนี้มาก ตอนนี้รอ ฮ็อบบิทภาคต่อไป  

อ่าวชอบเล่นเหมือนกันหรอครับ ผมก็ชอบเล่นมาตั้งแต่ประถม จนตอนนี้ทำงานแล้วก็ยังเล่นอยู่เลย ส่วนตัวชอบภาค 3 สุดละครับมันคลาสสิคดี เล่นเท่าไรก็ไม่เบื่อ  

ปัจจุบันเวลาผมเบื่อๆเซ็งๆก็จะเล่นอยู่นะครับ ภาค3 ภาค4ไปไม่ค่อยชอบละ

แล้วภาค3มันก็มีภาคเสริมเยอะด้วยสิ ตัวละครใหม่ๆเพียบเลย

อย่างภาค shadow of death / amagedon' blade  
โคตรเกมจริงๆ คับตั้งแต่ HEROES 1 ยังเป็นเบบี้ดราก้อน  

ตอนนี้มีถึงภาค 6 ละ กราฟฟิคสวยดี แต่แนวเกมก็จะเป็นแบบภาค 3 เหมือนเดิมนะ แต่ภาค 4 นี่แปลกหน่อยระบบไม่เหมือนภาคไหนเลย สงสัยเปลี่ยนทีมงานแถมทำออกมาไม่ค่อยเวิร์คด้วยนะ แต่ชอบเพลง theme song อ่ะเพราะดี
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักเตะตำบล
Status: Pentor Play Safe
เข้าร่วม: 26 Sep 2010
ตอบ: 2013
โพสเมื่อ: Thu Apr 03, 2014 08:57
[RE: รวมสิ่งมีชีวิตใน The lord & Hobbit]
บุญคำ พิมพ์ว่า:
โหลด เดอะหลอด มาดูอีดรอบพอดี

ไปเจอทู้นี้ในพันทิปเลยเอามาฝาก  

โหลดที่ไหนหรอครับ
1
0

นักบอลไทยพรีเมียร์ลีก
Status: โตเพราะกินข้าว เฒ่าเพราะอยู่นาน
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 5029
โพสเมื่อ: Thu Apr 03, 2014 11:49
torLucifer พิมพ์ว่า:
บุญคำ พิมพ์ว่า:
โหลด เดอะหลอด มาดูอีดรอบพอดี

ไปเจอทู้นี้ในพันทิปเลยเอามาฝาก  

โหลดที่ไหนหรอครับ  

เวปบิทจ้า
0
0
นักบอล ดิวิชั่น 1
Status: นักแซะในตำนาน
เข้าร่วม: 30 Dec 2013
ตอบ: 11057
โพสเมื่อ: Tue Dec 16, 2014 14:37
Barcelonistu พิมพ์ว่า:
Lee Kwang Soo พิมพ์ว่า:
ผมชอบไอวิญญาณที่ต้องเอาดาบของอะไรไม่รู้ไปคุมมันอะครับ
โครตโกงเลยตีก็ไม่ได้ ไม่ตายด้วยเอาไปบุกไหนนี้ชนะหมดเลย

วิญญาณโจรสลัดที่ผิดคำสัญญากับกษัตริย์องค์ก่อน อารากอนเลยถือดาบกลับไปทวงสัญญาให้มาช่วยรบ แลกกับการได้ไปผุดไปเกิด

ผมว่าภาคสามหนังกำลังรบกันมันๆ ไอ้พวกนี้มาปุ๊บ วงแตกทันที โคตรขี้โกง  

ถ้าไม่รีบไปเกิด มอดอ ไม่เหลือ
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel