ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
กำเนิดดาวรุ่ง
Status: อ่านเกิน 8 บรรทัด
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 16 Aug 2009
ตอบ: 1673
โพสเมื่อ: Sat Mar 22, 2014 18:06
[RE: เป็ด]
ว่าไงพ่อทีมอัณฑะติดล้อ

0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน

นักเตะหมู่บ้าน
Status:
เข้าร่วม: 19 Oct 2009
ตอบ: 1540
โพสเมื่อ: Sat Mar 22, 2014 19:05
MaArSeNaL พิมพ์ว่า:
AE Crazy พิมพ์ว่า:
ให้ พวกหงส์เค้าหาข้อมูลที่เข้าข้างตัวเองแล้วหล่อๆไปเถอะ อย่าเพิ่มมู้ให้มันเย๊อะกว่านี้ เลยเดี๋ยวมือที่สามเค้าจะสะใจปล่าวๆ แค่คนตั้งมู้คนเดียว พาลเกลียดกันทั้งทีม

ปลัดขิกติดล้อ โอยเจ็บว่ะ

โดนไป 5-1 โอยเจ็บว่ะ

เจอ 3 ชนะไป สอง โอยเจ็บว่ะ  

เอาเถอะท่าน ชนะ 2 ใน 3 เก่งฝุดๆ

แต่ที่ผมอยากให้คิด ไม่ได้ว่าไรนะ แค่กระทู้นี้ก็เห็นๆอยู่ว่าใครเริ่มก่อน

เออ แต่ช่างแม่งเหอะ พวกต้องมาก่อน เชียร์ทีมเดียวกับกูต้องถูกเสมอ ถถถถถ ถุ้ยส์เหอะ ตรรกะกากๆๆอย่างนี้  

มันมากจากทีมคุณ ทั้งนั้นน่ะที่ล้ออ่ะ ผมก็แค่ตอบของผม

พูดเรื่องจริงทั้งนั้น ตรรกกะกากๆยังจะแถ  

ใครแถวะ ผมบอกว่ามู้นี้ทีมเอ็งเริ่มก่อน ฟาย

ไปดีกว่า ขี้เกียจคุยกะพวกใต้ตรีน กร๊ากกกกก เกรียนมาก็เกรียนกลับ ตรรกะผมมีแค่นี้ น้ององคชาติติดล้อ วะฮะฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ  

ว้ายแต๋ว แตกสิน่ะ ทนไม่ไหว ฟาย ใครมันเกรียนทนไม่ไหว สบถก่อนว่ะเนี่ย เด็กน้อยจริงๆ เหตุผลใช้ไม่ได้ก็ใต้ตรีน โทษทีน่ะอย่าเหมารวม ใต้ตรีนวลีเด็กปืนก็จริง แต่นี้แหละที่บอกว่าเหมารวม อ่าน ข้อความแรกดีๆน่ะ  

เออ มรึงไม่เหมารวมเลยนะ กรั่กๆๆๆ ผมยอมรับว่าผมเกรียน เอ็งล่ะ???

ผมชิลๆมากเลย เถียงกะเด็กปืน สกิลยังอ่อน สู้เถียงกะเด็กผีไม่ได้ มันส์กว่าเยอะ
0
0
ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status: I'm Gunner
เข้าร่วม: 03 Oct 2013
ตอบ: 29917
โพสเมื่อ: Sat Mar 22, 2014 19:43
ให้ พวกหงส์เค้าหาข้อมูลที่เข้าข้างตัวเองแล้วหล่อๆไปเถอะ อย่าเพิ่มมู้ให้มันเย๊อะกว่านี้ เลยเดี๋ยวมือที่สามเค้าจะสะใจปล่าวๆ แค่คนตั้งมู้คนเดียว พาลเกลียดกันทั้งทีม

ปลัดขิกติดล้อ โอยเจ็บว่ะ

โดนไป 5-1 โอยเจ็บว่ะ

เจอ 3 ชนะไป สอง โอยเจ็บว่ะ  

เอาเถอะท่าน ชนะ 2 ใน 3 เก่งฝุดๆ

แต่ที่ผมอยากให้คิด ไม่ได้ว่าไรนะ แค่กระทู้นี้ก็เห็นๆอยู่ว่าใครเริ่มก่อน

เออ แต่ช่างแม่งเหอะ พวกต้องมาก่อน เชียร์ทีมเดียวกับกูต้องถูกเสมอ ถถถถถ ถุ้ยส์เหอะ ตรรกะกากๆๆอย่างนี้  

มันมากจากทีมคุณ ทั้งนั้นน่ะที่ล้ออ่ะ ผมก็แค่ตอบของผม

พูดเรื่องจริงทั้งนั้น ตรรกกะกากๆยังจะแถ  

ใครแถวะ ผมบอกว่ามู้นี้ทีมเอ็งเริ่มก่อน ฟาย

ไปดีกว่า ขี้เกียจคุยกะพวกใต้ตรีน กร๊ากกกกก เกรียนมาก็เกรียนกลับ ตรรกะผมมีแค่นี้ น้ององคชาติติดล้อ วะฮะฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ  

ว้ายแต๋ว แตกสิน่ะ ทนไม่ไหว ฟาย ใครมันเกรียนทนไม่ไหว สบถก่อนว่ะเนี่ย เด็กน้อยจริงๆ เหตุผลใช้ไม่ได้ก็ใต้ตรีน โทษทีน่ะอย่าเหมารวม ใต้ตรีนวลีเด็กปืนก็จริง แต่นี้แหละที่บอกว่าเหมารวม อ่าน ข้อความแรกดีๆน่ะ  

เออ มรึงไม่เหมารวมเลยนะ กรั่กๆๆๆ ผมยอมรับว่าผมเกรียน เอ็งล่ะ???

ผมชิลๆมากเลย เถียงกะเด็กปืน สกิลยังอ่อน สู้เถียงกะเด็กผีไม่ได้ มันส์กว่าเยอะ  

นี้ขนาดสกิลยังอ่อน ยังเจอคำ หลุด ฟาย มรึงเลยน่ะเนี่ย

เถียงกะเด็กผีไม่ได้ อืม แสดงว่าเด็กผู้เค้าเป็นผู้ใหญ่ไงยังไม่หลุดคำสบถออกมา หัดเข้าใจ

อะไรหน่อย เด็กน้อย

ปล.ตามเรื้อนด้วยน่ะ ผมออกความคิดเห็นแต่ไม่เคยไปตามเรื้อนใครอ่าดิ เด็กน้อย Oh Baby
0
0
*0**0*
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel