ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3 ... 29, 30
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 14 Nov 2010
ตอบ: 243
ที่อยู่: Sir Matt Busby Way, Old Trafford, Manchester, M16 0RA
โพสเมื่อ: Fri Mar 14, 2014 00:39
[RE: คือว่าผมกับลูกสาวแม่เลี้ยง - -* 17+]
DiwDK พิมพ์ว่า:
พีเอ็มมีสองอันเน้อทุกท่าน แบ่งๆกันด้วยเน้อ  

0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
หัวหน้าแมวมอง
Status: ความฝันของฉัน มีแต่ในอดีตเท่านั้น
เข้าร่วม: 15 Sep 2010
ตอบ: 26830
โพสเมื่อ: Fri Mar 14, 2014 01:09
[RE: คือว่าผมกับลูกสาวแม่เลี้ยง - -* 17+]
ได้รับ pm ภาคต่อมาจากท่าน Gun N' Roses เจ้าเดิม และท่านเจ้าของเรื่อง คนที่ผมเคยส่งภาคแรกให้ผมส่งภาค2ให้หมดแล้วครับขาดตกท่านไหน ขอมาใหม่ครับเพราะไม่สามารถดูรายชื่อคนที่ pm แรกๆได้ครับ
แก้ไขล่าสุดโดย widyoouj เมื่อ Fri Mar 14, 2014 02:23, ทั้งหมด 1 ครั้ง
7
0

นักบอลถ้วย ข.
Status: ท้องฟ้า และดาวช่างดูสดใส ... เมื่อ มีเธอ
เข้าร่วม: 07 Oct 2010
ตอบ: 5114
โพสเมื่อ: Fri Mar 14, 2014 04:11
พอเริ่มเรียนไปได้เกือบเดือน ในหนึ่งอาทิตย์ จะมีอยู่วันนึง ที่มีคาบวิชาพละ เป็นวันที่ผมกับมายด์และเพื่อนๆทุกคนชอบมากๆ เพราะไม่ต้องใส่ชุดนักศึกษา ให้ใส่เสื้อลำลองที่ทางสาขาเก็บเงินตัดมาให้ใส่มาได้ทันที แล้วค่อยมาเปลี่ยนกางเกงอีกรอบตอนคาบเรียน กีฬาที่นักศึกษาปีหนึ่งเลือกลงเรียนก็มี แบดมินตัน เปตอง ศิลปป้องกันตัว นักศึกษาส่วนใหญ่ก็กระจายๆกันเลือก กลุ่มผมเลือกแบดมินตันกัน แต่ว่าอาทิตย์นี้ อาจาร์ยไม่มาสอน พวกเรานั่งรออาจาร์ยอยู่ในโรงยิม สักพัก เพื่อนๆ ก็ชวนกันเล่นแปะแข็งกัน กลุ่มผมทั้งกลุ่มเลย ที่ลุกไปเล่นกัน และมีสาวน้อยตาหวานที่ชื่อเหมียวด้วยมาเล่นกับเค้า ผมไม่ลังเลเลยลุกเข้าไปเล่นด้วย สิบกว่าคน มีผมกับเพื่อนอีกคนที่เป็นผู้ชายอีกสองคนเป็นชายสวยที่เหลือเป็นผู้หญิงหมดเลย ดูท่าทางแต่ละคนเหมือนวิญญาณวัยเด็กเข้าสิง ทำเอาผมรู้สึกเหมือนกับตัวเองเด็กลงทุกวันไปด้วย กี่ปีแล้วตั้งแต่จบมอปลายมาผมยังไม่เคยได้เล่นแบบนี้อีกเลย เวลาไปแปะเพื่อนๆผู้หญิง รู้สึกราวกับตัวเองเป็นนายพรานไล่ต้อนฝูงกินรี ฮ่าๆ ว่าไปนู่น วิ่งชนกันบ้างเบรคไม่ทันบ้าง ผมอะไม่ค่อยชนใคร แต่คนอื่นมาชนผมบ่อย ถ้าฝ่ายเดียวกันผมไม่ค่อยหลบ ฮ่าๆตอนเราได้เป็นแล้วไล่ไปแตะสาวๆมันช่างเป็นอะไรที่ ฟิน อย่างกับอยู่สรวงสวรรค์ เวอร์ไป ฮ่าๆ ตอนผมไล่แปะสาวๆจนล้มลุกคลุกคลาน ยายมายด์ก็มองผมละก็บอกว่า ชิ ชอบล่ะสิ พอถึงตอนมายด์เป็น เวลาแปะผมเล่นซะฝ่ามือฟาดแขนฟาดหลังผม อั๊ก เลย อะนะ ช่วงเวลาแห่งความสุขผ่านไปไวมั่กๆ จนหมดคาบ ผมนึกในใจอยากให้อาจาร์ยไม่มาสอนทุกคาบก็คงดีตกเย็นผมพากลุ่มเพื่อนๆในห้องไปเที่ยวที่คอนโดผม นั่งทำรายงานเล่นเกมส์กัน ผมเคยมีเพื่อนผู้หญิงนั่งในรถแปดคน รวมผมคนขับอีกคนก็เป็นเก้า ไม่รู้จัดที่นั่งกันได้ยังไงเบาะหน้าด้านข้างผมนั่งสองคนหลังอีกหกคน นั่งซ้อนกันแบบฟันปลา ฝั่งด้านหน้าตรงกลางผมเอาหมอนมารองตรงแถวเกียร์แล้วมายด์จะมานั่งติดผมเสมอเวลาคนในรถเยอะ จะเข้าเกียร์แต่ละทีต้องบอกให้ยกขาหลบ บางทีก็ลืมตอนสี่แยกไฟแดง เผลอจะจับเกียร์เป็นไปจับขายายมายด์ พี่แกหันมาตาโตใส่เลย ศอกเข้าสีข้างเราอั๊ก - -* เฮ้อ อิอิ ชีวิต - -*
4
0
แข้งดัทช์ลีก
Status: ก็แค่แผ่นดินไหว **ปล.หาเอาเองนะอวตาร
เข้าร่วม: 30 May 2009
ตอบ: 3193
โพสเมื่อ: Fri Mar 14, 2014 08:29
รอต่อไป
0
0
Status: COYS
เข้าร่วม: 07 Oct 2010
ตอบ: 215
โพสเมื่อ: Fri Mar 14, 2014 15:01
widyoouj พิมพ์ว่า:

ผมยังไม่ได้ภาคต่อครับ ขอหน่อยครับ
1
0
นักเตะตำบล
Status: I belive I can fly..
เข้าร่วม: 16 Aug 2009
ตอบ: 1714
โพสเมื่อ: Fri Mar 14, 2014 21:53
รอติดตามตอนต่อไป อยากมีชิวิตมหาลัยแบบนี้จัง
กลับไปเรียนดีไหมเนี่ย
0
0
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 162
โพสเมื่อ: Sun Mar 16, 2014 14:14
ต่อไป ผมอาจจะไม่ตั้งกระทู้ใหม่ทุกวันละเน้อ มาตามอ่านในนี้ได้เลยเน้อ ใครต้องการฟังเพลง กดฟังในเฟสนี้เลยเน้อ

www.facebook.com/theteenjournaldiary เวลาผมอัพไออารี่ใหม่ ผมจะบอกไว้ในเฟสด้วยเน้อ

ขอบคุณทุกท่านที่ตามอ่าน แค่อยากให้ทุกท่านได้ฟังเรื่องดีๆของนักร้องนักดนตรีคนนึง ที่ได้เจอเรื่องราวต่างๆ มาเยอะ โดยเฉพาะเรื่องสาวๆ ที่ ทุกท่านในบอร์ดบอลชอบ เอามาเนียนเขียนไม่ใช้ชื่อจริง ให้ทุกท่านมาตามอ่านกันเบาๆในกระทู้นี้เน้อ รับรองถ้ามีคอนเสริตผมจะมาบอกทุกคนที่ตามเป้นกลุ่มแรกเลยเน้อ แค่อยากให้ท่านได้ฟิน เหมือนอย่างกับซีรีย์เรื่องฮอร์โมน แล้วมาแอบสัมผัสได้จริงๆด้วย ห้ามมาตามหาผมที่มอเน้อ ตอนนี้ผมไม่กล้าเอาเรื่องพี่จุ๊บแจงมาลงละ แต่เดี๋ยวคงมีหลังไมค์  

PM ให้ผมด้วยครับ

ขอบคุณมากครับ
2
0
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 162
โพสเมื่อ: Sun Mar 16, 2014 14:17
ได้รับ pm ภาคต่อมาจากท่าน Gun N' Roses เจ้าเดิม และท่านเจ้าของเรื่อง คนที่ผมเคยส่งภาคแรกให้ผมส่งภาค2ให้หมดแล้วครับขาดตกท่านไหน ขอมาใหม่ครับเพราะไม่สามารถดูรายชื่อคนที่ pm แรกๆได้ครับ  

อยากขอ PM ด้วยครับ

ยังไม่ได้ทั้ง2ภาคเลยครับ

ขอบคุณมากครับ
2
0
หัวหน้าแมวมอง
Status: ความฝันของฉัน มีแต่ในอดีตเท่านั้น
เข้าร่วม: 15 Sep 2010
ตอบ: 26830
โพสเมื่อ: Sun Mar 16, 2014 16:07
จัดให้หมดแล้วครับ
0
0

นักเตะอบต.
Status:
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 728
โพสเมื่อ: Tue Mar 18, 2014 11:13
จัดให้หมดแล้วครับ  

ขอpm ด้วยนะครับ

ยังไม่ได้ทั้ง2ภาคเลย

แผลบหมดไว้จะแผลบให้นะครับ
2
0
Status: อย่าหัวร้อน!!!
เข้าร่วม: 29 Oct 2013
ตอบ: 206
โพสเมื่อ: Thu Mar 20, 2014 09:35
ต่อไป ผมอาจจะไม่ตั้งกระทู้ใหม่ทุกวันละเน้อ มาตามอ่านในนี้ได้เลยเน้อ ใครต้องการฟังเพลง กดฟังในเฟสนี้เลยเน้อ

www.facebook.com/theteenjournaldiary เวลาผมอัพไออารี่ใหม่ ผมจะบอกไว้ในเฟสด้วยเน้อ

ขอบคุณทุกท่านที่ตามอ่าน แค่อยากให้ทุกท่านได้ฟังเรื่องดีๆของนักร้องนักดนตรีคนนึง ที่ได้เจอเรื่องราวต่างๆ มาเยอะ โดยเฉพาะเรื่องสาวๆ ที่ ทุกท่านในบอร์ดบอลชอบ เอามาเนียนเขียนไม่ใช้ชื่อจริง ให้ทุกท่านมาตามอ่านกันเบาๆในกระทู้นี้เน้อ รับรองถ้ามีคอนเสริตผมจะมาบอกทุกคนที่ตามเป้นกลุ่มแรกเลยเน้อ แค่อยากให้ท่านได้ฟิน เหมือนอย่างกับซีรีย์เรื่องฮอร์โมน แล้วมาแอบสัมผัสได้จริงๆด้วย ห้ามมาตามหาผมที่มอเน้อ ตอนนี้ผมไม่กล้าเอาเรื่องพี่จุ๊บแจงมาลงละ แต่เดี๋ยวคงมีหลังไมค์  

หลังไมค์ด้วยคนครับ
0
0

Status:
ตอบ: 131
โพสเมื่อ: Fri Mar 21, 2014 12:11
หลังไมค์ด้วยครับ
อ่านแล้วก็ ...
fell good

อิจฉาครับ ทำไมตอนผมเรียน
มันไม่มีช่วงเวลาแบบนี้บ้าง
อ่านทุกวันยังอ่านไม่ทัน
แต่ละเล่มก็โคตรหนาเลย
อย่างมากก็ได้แค่เล่นโกล์หนู 555
0
0
ซ้ายฟ้าสั่ง แรงจัด
Status:
ตอบ: 2
โพสเมื่อ: Tue Jun 10, 2014 17:32
PM ให้ผมด้วยครับ ทั้งหมดเลยนะ

ขอบคุณครับ
0
0
Status:
เข้าร่วม: 08 Jan 2008
ตอบ: 710
โพสเมื่อ: Sun Feb 22, 2015 09:07
หมูบินนะบ่ะ พิมพ์ว่า:
ใครยังไม่ได้บ้างครับเดียวผมส่งให้
ผมได้ความอนุเคราะมาจากท่าน
Gun N' Roses
doraemontm
tk_neung

ผมเพิ่งมาอ่านขอบ้างสิลบไปยังอิอิ
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3 ... 29, 30
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel