ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 22 Sep 2006
ตอบ: 207
โพสเมื่อ: Tue Feb 18, 2014 23:23
[RE: แชร์ประสบการณ์ ขอสาวเป็นแฟน (แผลบ)]
ดีใจด้วยน้องเอ่ย แล้วจะรู้นรกมีจริง

ตอนนั้นผมอยู่ ปี 1 จีบ ได้แฟน ม.3 เมพมะงับ

ตอนนี้คบกันมาได้ 8 ปีแล้ว
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
Status: In relationship
เข้าร่วม: 09 Jun 2009
ตอบ: 140
โพสเมื่อ: Tue Feb 18, 2014 23:29
[RE: แชร์ประสบการณ์ ขอสาวเป็นแฟน (แผลบ)]
maxcimus พิมพ์ว่า:
ดีใจด้วยน้องเอ่ย แล้วจะรู้นรกมีจริง

ตอนนั้นผมอยู่ ปี 1 จีบ ได้แฟน ม.3 เมพมะงับ

ตอนนี้คบกันมาได้ 8 ปีแล้ว  

พี่ทำให้นึกถึงอันนี้เลย

การเปลี่ยนแปลงของสิ่งมีชีวิตที่เรียกว่า เมีย ...

สมัยก่อน ตอนที่คบกันแต่ยังไม่ได้แต่งงาน
ตื่นเช้ามา ถ้านังโหดตื่นก่อน ก็จะเป็นฝ่ายมาปลุก ...
นังโหดจะมือมาตีเบาๆตรงหัวไหล่ ... เรียกชื่อเบาๆ ... “ตัวเอง ตื่นได้แล้วนะ”
แถมบางทีตื่นมาก็จะมีจุ๊บรับอรุณเบาๆที่หน้าผากหรือแก้ม
...
..
.
แต่เมื่อเช้านี้เลย ล่าสุด…
ผมสะดุ้งตื่นเพราะมันเกิดการสั่นสะเทือนรุนแรง พร้อมกับเสียงดังลั่นบ้าน ... รู้สึกเหมือนตัวเองอยู่บนเรือหางยาวกำลังฝ่าสึนามิตอนที่พายุกำลังมาเลยทีเดียว
“ตื่น! ตื่น!! ตื่นนนนนนน!!!” นังโหดเรียก
ลืมตาขึ้นมาเห็นนังโหดนุ่งผ้าเช็ดตัวกระโจมอกอยู่ มือกำลังเอาครีมอะไรซักอย่างทาหน้า ส่วนขาและเท้ายื่นมาถีบยันที่สีข้าง
หันไปอีกทาง ... โหดน้อยมายืนเกาะอยู่ แล้วก็เอามือตบที่หน้าป๊ะป๋ามันรัวๆ
...
..
.
มันเปลี่ยนไปแล้ว ...
5
0
ซุปตาร์ฟุตบอลโลก
Status:
เข้าร่วม: 05 May 2010
ตอบ: 31699
โพสเมื่อ: Tue Feb 18, 2014 23:40
1
0
Arsenal #Messi is the best XD
LOVE LALISA

นักบอลลีกภูมิภาค
Status:
เข้าร่วม: 13 Oct 2008
ตอบ: 3087
โพสเมื่อ: Tue Feb 18, 2014 23:44
ผม : เธอ เราเลิกกันเถอะนะ

แฟน : เลิกอะไรอ่า (ทำหน้าจะร้องไห้)

ผม : เลิกเป็นเพื่อนกันนะ เป็นแฟนกันเถอะ

ทริกเด็ดๆครับ ผมขอแฟนตอนวันเกิดเขา เวลาจำจะได้จำวันเดียว จำง่าย เลี้ยงก็รวดเดียว

ตอนนี้คบกันเกือบจะ 3 ปี ละครับ เข้ากันได้ดีทุกอย่าง ติดอยู่อย่างเดียว ปัญหาทางบ้านเขา
1
0
Status:
เข้าร่วม: 04 Mar 2010
ตอบ: 479
โพสเมื่อ: Wed Feb 19, 2014 01:59
คนรู้จัก พี่น้อง เพื่อน แฟน พี่น้อง
1
0
VICTORIA CONCORDIA CRESCIT.
นักบอลถ้วย ง.
Status:
เข้าร่วม: 26 Nov 2009
ตอบ: 3099
โพสเมื่อ: Wed Feb 19, 2014 02:27
ผมไม่เคยโดนปฏิเสธนะ ไม่รู้เป็นเพราะผมค่อนข้างจะมีเซ้นมั้งว่าเค้ามีใจให้รึเปล่า ผมไม่กล้าขอใครเป็นแฟนหรอกถ้าไม่มั่นใจระดับนึงว่าเค้าก็มีใจให้ ผมว่าประเภทจู่ๆเข้าไปขอเป็นแฟนเลยคงยากนะ มันมีช่วงเวลาของมันอยู่ คุยไปเรื่อยๆก็คงรู้เองละว่าเค้าชอบเราบ้างรึเปล่า สังเกตปฏิกิริยาง่ายๆ ชวนไปไหนไปไหม พอช่วงไหนเราหายๆไปเค้าถามถึงเรารึเปล่า ช่วงนี้คือช่วงที่ฟินที่สุดแล้วละผมว่า ะอหลังจากเป็นแฟนกันแล้วนานๆไปไม่ค่อยจะมีฟิวนี้หรอก คือยังรักเหมือนเดิมแหละแต่จะเป็นแนวดูแลกันมากกว่า มันจะกึ่งๆรู้สึกอยู่ตัวไม่มากไม่น้อย เหมือนมันกลายเป็นส่วนนึงในชีวิตประจำวันของเราไป ก็เหมือนกิจวัตรอื่นๆที่เราทำเป็นประจำแหละครับ เราอาจจะไม่ได้รู้สึกดีอะไรมากเท่ากับตอนตกลงเป็นแฟนกัน แต่ความรู้สึกที่ทำให้รู้ว่าเรารักเค้ามากมันจะกลับมา เมื่อเราไม่ได้เจอเค้าบ่อยๆเหมือนเดิม แล้วเรารู้สึกว่าชีวิตมันขาดอะไรไป

เป็นแฟนกันแล้วก็ดูแลกันดีๆนะครับ ถ้ายังไม่พร้อมก็อย่าเพิ่งมีอะไรกัน ผทเองก้อยากสารภาพ ผมก็จริงจังกับแฟนผมนะ แต่การที่เรามีอะไรกันก่อนที่จะเข้าหาผู้ใหญ่ ความรู้สึกผิดในใจมันก็เกิดขึ้นตลอดเวลาที่เจอพ่อแม่เค้า ผมเองก็อยากจะรีบทำให้ถูกต้องตามประเพณีไวๆใจจะขาด แต่เธอยังดรียนไม่จบนี่สิ ก็แค่อยากฝากไว้ครับ ไม่รู้ท่านอื่นเป็นเหมือนผมไหม ถึงจะมีเซ็กแบบป้องกัน แต่ผมก็ยังรู้สึกผิดอยู่ดีเวลาเข้าหาพ่อแม่เค้า
3
0
นักเตะท้ายซอย
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 413
โพสเมื่อ: Wed Feb 19, 2014 10:34
เยิ้มมมมม พิมพ์ว่า:
uousolno-llnJ พิมพ์ว่า:
ดีใจด้วยน้ะ
วาเลนไทน์ที่ผ่านมาไม่ได้สักดอก

ขอมอบเพลง แทนดอกไม้ให้ละกันฮะ พะแพง

รูเยิฟ จุ้บๆ
0
0
Chelsea FC & Real Madrid CF
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel