ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ซุปตาร์โอลิมปิก
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 23 Jan 2011
ตอบ: 18064
โพสเมื่อ: Fri Feb 14, 2014 08:14
[RE: เหตุผลที่ลิเวอร์พูลยังไม่ใช่ทีมลุ้นแชมป์]
สเปอร์ ต้องเจอ ปืน กับ สิงห์ อีกไหม จำได้ว่า จัดแมนยูไป 4 แต้ม แล้วถวาย 6 แต้มให้ ซิตี้ไปแล้ว ถ้า สเปอรืเล่นได้ดีกับเกม ปืน สิงห์ อาจมีเซอไพรซ
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
"Erised stra ehru oyt ube cafru oyt on wohsi"

นักเตะท้ายซอย
Status:
เข้าร่วม: 22 Oct 2012
ตอบ: 209
โพสเมื่อ: Fri Feb 14, 2014 09:55
[RE: เหตุผลที่ลิเวอร์พูลยังไม่ใช่ทีมลุ้นแชมป์]
ไม่มีใครทำงานหนัก โดยไม่หวังโบนัสหรอกครับ
บางทีก็ตอบเอาหล่อเกิน จนไม่สมเหตุสมผล

0
0

กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 06 Sep 2013
ตอบ: 512
โพสเมื่อ: Fri Feb 14, 2014 10:22
ถ้าบอกว่า 4 แต้ม แล้วลุ้นแชมป์ แสดงว่า สเปอร์มีลุ้นถึงอันดับ 3

และ ณ สถานะการตอนนี้ อันดับ 3-5 หนึ่งทีมในนี้ก็มีโอกาสที่จะไม่ได้ไป UCL เช่นกัน
0
0
นักเตะหมู่บ้าน
Status:
เข้าร่วม: 13 Nov 2008
ตอบ: 1713
โพสเมื่อ: Fri Feb 14, 2014 10:46
AnataNoOtosanWaShinu พิมพ์ว่า:
sihayut. พิมพ์ว่า:
AnataNoOtosanWaShinu พิมพ์ว่า:
godkopth พิมพ์ว่า:
MewmiewZuKa พิมพ์ว่า:
ชีวิตจริงผมเจอแฟนหงส์ประกาศลุ้นแชมป์เต็มตัว 95% ครับผมเชื่อที่ผมเห็น  
ทำไมอ่ะ 1-5 ทีมก็มีสิทธิลุ้นหนิ มันผิดเหรอ  

ก็ไม่ผิด แต่จขม. บอกว่าส่วนใหญ่ไม่ใช่แฟนหงส์ที่บอกทีมลุ้นแชมป์เต็มตัว ชีวิตจริงผมเจอ 95% บอกว่าลุ้นแชมป์เต็มตัว มันย้อนแย้งกับความจริง  

ชีวิตจริง เวลาคุณจะคุยกับใคร
คงไม่คุยกับคนแปลกหน้าแน่นอน
นอกจากเพื่อนของคุณที่ดูบอล
แล้วถ้าดูบอล ก็คงไม่พ้นเพื่อนผู้ชาย
แล้วตามประสาผู้ชาย แล้ว ถ้าเป็นเพื่อน
มันก็คุณเฮฮา ก็พูดตรงๆ ไม่อ้อมค้อมอยู่แล้ว
ข่มได้มันก็จะข่มคุณ เพื่อความบรรเทิง
แต่ถ้าใน บอร์ด ลองคุณ พูดตรงๆ ไม่อ้อมค้อม
คุณก็จะกลายเป็นไอ้โม้ หรือ ข่มถากถาง
ก็จะกลายเป็น ไอกาก เกรียน ไปทันที  

ตอแหลมากกว่าครับ ผมว่าการพูดตรงๆ มันดูแมนกว่า ประกาศไปเลยกูลุ้นแชมป์เต็มตัวโว้ย แบบชีวิตจริง ไม่ใช่ทำตัวเป็นอีตุ๊ด อีแอบ แล้วบอกว่าแฟนหงส์ส่วนใหญ่ไม่ได้พูดแต่จริงๆมันพูดนั่นล่ะ

ผมว่าที่เห็นๆแฟนเชลซีมากกว่าที่บอกว่าขอติด 1ใน3 พอไม่หวังแชมป์  

ส่วนใหญ่คุณเจอมากี่คนละ 5 คน 10 คน 20 คน 100 คน แล้วมั่นใจได้อย่างไรว่าส่วนใหญ่  

ส่วนใหญ่ในชีวิตของผม ส่วนพวกคุณพูดมันก็แค่คำพูดเสแสร้ง ผมยึดของจริงที่พิสูจน์ได้ทางวิทยาศาสตร์วาทกรรมบิดเบือนผมไม่เชื่อหรอก  

ผมเสแสร้งตรงไหนอะ

"ส่วนใหญ่คุณเจอมากี่คนละ 5 คน 10 คน 20 คน 100 คน แล้วมั่นใจได้อย่างไรว่าส่วนใหญ่"

ก็ส่วนใหญ่ในชีวิตคุณไม่ใช่ส่วนใหญ่ของทั้งหมดไง มันไม่ใช่วาทกรรม มันคือข้อเท็จจริง และไม่ใช่ความเชื่อ

คิดสิคิด
0
0
นักบอลถ้วย ง.
Status:
เข้าร่วม: 19 Sep 2009
ตอบ: 4528
โพสเมื่อ: Fri Feb 14, 2014 15:04
godkopth พิมพ์ว่า:
MewmiewZuKa พิมพ์ว่า:
ชีวิตจริงผมเจอแฟนหงส์ประกาศลุ้นแชมป์เต็มตัว 95% ครับผมเชื่อที่ผมเห็น  
ทำไมอ่ะ 1-5 ทีมก็มีสิทธิลุ้นหนิ มันผิดเหรอ  

ก็ไม่ผิด แต่จขม. บอกว่าส่วนใหญ่ไม่ใช่แฟนหงส์ที่บอกทีมลุ้นแชมป์เต็มตัว ชีวิตจริงผมเจอ 95% บอกว่าลุ้นแชมป์เต็มตัว มันย้อนแย้งกับความจริง  

ชีวิตจริง เวลาคุณจะคุยกับใคร
คงไม่คุยกับคนแปลกหน้าแน่นอน
นอกจากเพื่อนของคุณที่ดูบอล
แล้วถ้าดูบอล ก็คงไม่พ้นเพื่อนผู้ชาย
แล้วตามประสาผู้ชาย แล้ว ถ้าเป็นเพื่อน
มันก็คุณเฮฮา ก็พูดตรงๆ ไม่อ้อมค้อมอยู่แล้ว
ข่มได้มันก็จะข่มคุณ เพื่อความบรรเทิง
แต่ถ้าใน บอร์ด ลองคุณ พูดตรงๆ ไม่อ้อมค้อม
คุณก็จะกลายเป็นไอ้โม้ หรือ ข่มถากถาง
ก็จะกลายเป็น ไอกาก เกรียน ไปทันที  

ตอแหลมากกว่าครับ ผมว่าการพูดตรงๆ มันดูแมนกว่า ประกาศไปเลยกูลุ้นแชมป์เต็มตัวโว้ย แบบชีวิตจริง ไม่ใช่ทำตัวเป็นอีตุ๊ด อีแอบ แล้วบอกว่าแฟนหงส์ส่วนใหญ่ไม่ได้พูดแต่จริงๆมันพูดนั่นล่ะ

ผมว่าที่เห็นๆแฟนเชลซีมากกว่าที่บอกว่าขอติด 1ใน3 พอไม่หวังแชมป์  

ส่วนใหญ่คุณเจอมากี่คนละ 5 คน 10 คน 20 คน 100 คน แล้วมั่นใจได้อย่างไรว่าส่วนใหญ่  

ส่วนใหญ่ในชีวิตของผม ส่วนพวกคุณพูดมันก็แค่คำพูดเสแสร้ง ผมยึดของจริงที่พิสูจน์ได้ทางวิทยาศาสตร์วาทกรรมบิดเบือนผมไม่เชื่อหรอก  

ผมเสแสร้งตรงไหนอะ

"ส่วนใหญ่คุณเจอมากี่คนละ 5 คน 10 คน 20 คน 100 คน แล้วมั่นใจได้อย่างไรว่าส่วนใหญ่"

ก็ส่วนใหญ่ในชีวิตคุณไม่ใช่ส่วนใหญ่ของทั้งหมดไง มันไม่ใช่วาทกรรม มันคือข้อเท็จจริง และไม่ใช่ความเชื่อ

คิดสิคิด  

ผมไม่ได้ไรนะ เค้าก็บอกอยู่ว่า95%ของชีวิตเค้าตั้งแต่แรกนะ เค้าหมายถึงพวกในบอดแต่แรกนี่
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel