ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ผู้เยี่ยมชม
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 29 Sep 2009
ตอบ: 20594
ที่อยู่: Anfield Road. & Miyoung Heart & Korean Idol Republic
โพสเมื่อ: Mon Feb 10, 2014 14:30
ถูกแบนแล้ว
[RE: เงาของSAS คู่หูนรกแตก]
kimharuhara พิมพ์ว่า:
GREEN_SMOKER พิมพ์ว่า:
Nyxzc พิมพ์ว่า:
สวรรค์รำไร พิมพ์ว่า:
โหดขนาดนั้นเลยเหรอ  

โหดไม่โหด ก็ต้องดูประตูที่ยิงได้อ้ะครับ ไม่เห็นต้องสงสัย  

ตารางคะแนนไม่เคยหลอกใครครับ ไว้ได้แชมป์แล้ว จะโม้ ก็ไม่สายครับ

ผมว่า ฟอร์มขึ้นๆลงๆ แบบนี้ บางทีก็ยอทะลุมิติไปน่ะครับ

ฟอร์มตอนนี้ยังไงผมก็ยกให้เชลซีมาวินๆ ครับ

อันนี้บอกตรงๆ ครับ แน่นทั้งรุกและรับ ดูแล้วเพลินมาก  

แล้วเวลาหงส์พูดไรแบบนี้ ต้องมีคอมเม้นแบบนี้ด้วย การจะชื่นชมทีมตัวเอง

ที่เล่นดี มันผิดตรงไหน..แล้วมันโม้ยังไง แล้วทำไมต้องรอแชมป์ก่อนถึงพูดได้..

ตรรกะอัลไลของคุณ

ไม่เห็นมีตรรกะอะไรเลยหนิครับ

จากที่ผมพูดไปก็ความจริงล้วนๆครับ

ถ้าจะยอกัน จนลอยไปบนฟ้า ผมก็ไม่ได้ด่า หรืออะไรเลยน่ะครับ

ผมแค่ ดึง กลับมาสู่โลกแห่งความเป็นจริงครับ

จริงไหมครับ ด่าหรือว่าอะไร ให้เสียหายยังไม่ได้ทำเลย

ไม่น่าดิ้น  

ใครดิ้น ? แล้วโลกความจิงคือ..?
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักบอลถ้วย ค.
Status:
เข้าร่วม: 22 Oct 2012
ตอบ: 6402
โพสเมื่อ: Mon Feb 10, 2014 14:34
ยิงเยอะย่อมดีอยู่แล้ว แต่จะได้แชมป์ไหมนี่ไม่เกี่ยว
0
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status: • Y • N • W • A •
เข้าร่วม: 29 Oct 2013
ตอบ: 255
โพสเมื่อ: Mon Feb 10, 2014 14:38
อ่านกระทู้กับคอมเม้นกำลังสนุกๆ มาเจอยูสโง่ๆ ประเภทปากกล้าขาสั่นตอบแขว่ะแบบไร้สมองแถมแถอีกต่างหากแล้วหมดสนุกเลย เรื้อนไปก็หาว่ารุมอีกมั้งเนี่ย

คนเยี่ยงนี่ก็นะ.. เฮ่อ..

2
0
นักบอล ดิวิชั่น 1
Status: I Rossoneri Rossoneri Alè
เข้าร่วม: 07 Nov 2009
ตอบ: 7591
โพสเมื่อ: Mon Feb 10, 2014 14:39
ตามข้างบน แต่ นั่นใช่ไอดีหลักเค้าป่าวอ่ะ

0
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 23 Jun 2008
ตอบ: 344
โพสเมื่อ: Mon Feb 10, 2014 14:47
ถูกแบนแล้ว
มันแกวเป็นผักรึผลไม้ พิมพ์ว่า:
มันแกวเป็นผักรึผลไม้ พิมพ์ว่า:
GREEN_SMOKER พิมพ์ว่า:
Nyxzc พิมพ์ว่า:
สวรรค์รำไร พิมพ์ว่า:
โหดขนาดนั้นเลยเหรอ  

โหดไม่โหด ก็ต้องดูประตูที่ยิงได้อ้ะครับ ไม่เห็นต้องสงสัย  

ตารางคะแนนไม่เคยหลอกใครครับ ไว้ได้แชมป์แล้ว จะโม้ ก็ไม่สายครับ

ผมว่า ฟอร์มขึ้นๆลงๆ แบบนี้ บางทีก็ยอทะลุมิติไปน่ะครับ

ฟอร์มตอนนี้ยังไงผมก็ยกให้เชลซีมาวินๆ ครับ

อันนี้บอกตรงๆ ครับ แน่นทั้งรุกและรับ ดูแล้วเพลินมาก  

แล้วเวลาหงส์พูดไรแบบนี้ ต้องมีคอมเม้นแบบนี้ด้วย การจะชื่นชมทีมตัวเอง

ที่เล่นดี มันผิดตรงไหน..แล้วมันโม้ยังไง แล้วทำไมต้องรอแชมป์ก่อนถึงพูดได้..

ตรรกะอัลไลของคุณ

ไม่เห็นมีตรรกะอะไรเลยหนิครับ

จากที่ผมพูดไปก็ความจริงล้วนๆครับ

ถ้าจะยอกัน จนลอยไปบนฟ้า ผมก็ไม่ได้ด่า หรืออะไรเลยน่ะครับ

ผมแค่ ดึง กลับมาสู่โลกแห่งความเป็นจริงครับ

จริงไหมครับ ด่าหรือว่าอะไร ให้เสียหายยังไม่ได้ทำเลย

ไม่น่าดิ้น  

พูดตามความจริง ผิดตรงไหน เกมส์รุกหงส์ ยิงได้ 63 เป็นรองแมนซิ ที่เขาว่า เกมส์รุกโหดสัสๆ แค่ 5 ลูก ยิงได้ 68

ผมว่าท่านแหละครับ กลับมาอยู่โลกแห่งความเป็นจริง เหอะ

ออกจากกะลา และ ยอมรับได้ละ ว่าเกมส์รุกหงส์ มันดีจริงๆ

แล้วก็ไม่ได้ยอจนล้นฟ้า เพราะตัวเลขมันก็เห็นๆ

ผมยังไม่ไ้ด้พูดถึงแชมป์นะ พูดในกรณี ของเกมส์รุกเฉยๆ

ช้งแชมป์อะไร ไม่เห็นแฟนหงส์พูดถึง

มีแค่ในกระทู้ ไม่กี่คนที่ ดึงประเด็นแชมป์ มาตารางคะแนนมา แขวะ จะเอาให้ได้

ฮาๆ ตลกดีๆ เอาอีกครับ

liverpool only  

ว๊า

นึกว่าจะคำพูดเยอะเหมือนมาแพร่มตอนแรก  

ไม่จำเป็นต้องพูดเยอะครับ

แค่น้อยๆ แต่เอาฮาดีกว่า ผมชอบ

เห็นคนออกมา ดิ้นผมก็ฮาแล้ว

ยังไงผมก็ยังหลงใหลในความเป็น liverpool only ของพวกคุณมากๆ

ขาดไปหมดสีสันในบอร์ดแย่ 5555+  

เค้าจะอวย จะห่าไรก็เรื่องของทีมเค้า
มึงก็ไปอวยทีมมึงสิ เล่น NFL อะแชมป์แน่

เสือกอะไรกับทีมเค้า
แก้ไขล่าสุดโดย pongnakrab เมื่อ Mon Feb 10, 2014 14:50, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 25 Mar 2010
ตอบ: 893
โพสเมื่อ: Mon Feb 10, 2014 15:38
ช่วงต้นฤดูกาล เกือบทุกนัดเลย เวลาสเตอริ่้ง เล่นกับเหยิน จะเกร็งๆ เล่นไม่ค่อยออก

แต่ 2-3 นัดล่าสุด เริ่มเล่นเป็นตัวของตัวเองมากขึ้น ยิ่งนัดกับอาเซน่อล นี่น่าจะเป็นนัดที่พีคสุดของสเตอริ่งเลยก็ว่าได้

พากองหลังทัวร์เกือบทั้งเกม

จะได้แชมป์ หรือจะได้ไปยูฟ่า อันนี้ ไม่รู้ ถ้า SAS เล่นเข้าขากว่านี้อีกซักนิดผมว่าเป็นคู่หูกองหน้า อันดับต้นๆของยุโรปเลย
0
0

นักเตะอบต.
Status:
เข้าร่วม: 22 Oct 2012
ตอบ: 838
โพสเมื่อ: Mon Feb 10, 2014 16:07
koratdevil พิมพ์ว่า:
" น้อยใจมั๊ยที่เจ้าของสโมสรไม่รวยเหมือนหลายๆสโมสร ผมน้อยใจและอิจฉาครับ แต่ลิเวอร์พูลคือลิเวอร์พูล ลิเวอร์พูลคือทีมที่ผมรัก

ไม่ว่าจะตกต่ำเท่าไหร่ ผมก็ยังเชียร์ลิเวอร์พูลต่อไป

0
0
นักเตะตำบล
Status: คงเป็นเพราะการมีชีวิตอยู่เป็นความทุกข์อันยาวนาน
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 2286
โพสเมื่อ: Mon Feb 10, 2014 18:33

เงาของSAS คู่หูนรกแตก <--------- คลิก

1
0
HIGHLIGHT+FULLMATCH *

" เธอ - Cocktail "

ซุปตาร์ยูโร
Status: เด็กหงส์
เข้าร่วม: 16 Oct 2013
ตอบ: 20655
โพสเมื่อ: Mon Feb 10, 2014 18:42
เจน ยานชิบ! พิมพ์ว่า:

0
0

นักเตะตำบล
Status: คงเป็นเพราะการมีชีวิตอยู่เป็นความทุกข์อันยาวนาน
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 2286
โพสเมื่อ: Mon Feb 10, 2014 18:54
ไม่น่านั่งอ่านครบ 4 หน้าเลย เสียแผล่บบานดิชั้นสัมผัสได้ 5555-1
1
0
HIGHLIGHT+FULLMATCH *

" เธอ - Cocktail "

ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel