ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักบอล ดิวิชั่น 1
Status: ★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 13 Sep 2013
ตอบ: 2258
ที่อยู่: Emirate Stadium, Hornsey Rd, London N7 7AJ, United Kingdom ★★★★★
โพสเมื่อ: Sat Jan 25, 2014 13:37
[RE: [Dota 2] ฝากเว็บสำหรับคนติดตามข่าว Dota 2 หน่อยครับ (Dota2Core.com)]
ชอบเวปท่าน + ทีมมากครับ สะอาดตอ่านง่าย

และข้อมูลเยอะดี อัพเรื่อยๆ ครับ เป็นกำลังใจให้

0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักเตะกลางซอย
Status: อยู่กับพี่ไม่มีเหงา แต่ไม่มีแดก
เข้าร่วม: 11 Nov 2007
ตอบ: 4503
โพสเมื่อ: Sat Jan 25, 2014 18:10
[RE: [Dota 2] ฝากเว็บสำหรับคนติดตามข่าว Dota 2 หน่อยครับ (Dota2Core.com)]
เอาใจช่วยครับ ตอนผมทำเวปก็ลองผิดลองถูกเหมือนกัน
0
0

กำเนิดดาวรุ่ง
Status: Nami Aino
เข้าร่วม: 16 Sep 2010
ตอบ: 391
โพสเมื่อ: Sat Jan 25, 2014 18:40
นอกเรื่องนิดได้ไหมครับมันมีเข้าไปปรับให้แสดงระยะของดาบบริ้งไหมครับแบบ Hon อะครับ
0
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 14 Jan 2008
ตอบ: 3816
โพสเมื่อ: Sat Jan 25, 2014 20:37
ถูกแบนแล้ว
LoVaI2deN พิมพ์ว่า:
อยากให้มี เฟส ด้วย ครับ คนได้เข้ามาเร็วๆ

ข่าว ในเว็ป อยากให้ เรียงให้ดีขึ้นอ่ะ ครับ

บางข่าว อยู่หน้าแรก ไป หน้า 3 ยังขึ้น ครับ

เป็นกำลังใจให้ครับ  

ยังไงหรอครับ อยู่หน้าแรกไปหน้า 3 ยังขึ้น บัคหรอครับ

aomzacute พิมพ์ว่า:
สวยจริงครับชอบเบย รับสมัคร ทีมงานไหมครับ  

เดวอนาคตอาจเปิดรับครับ

patriachz พิมพ์ว่า:
เป็นกำลังใจครับ  

ขอบคุณครับ

infinitymax พิมพ์ว่า:
แจ่ม ๆ ไว้จะเข้าไปอ่านบ่อยๆ

อยากให้มีรายงานผลการแข่ง รายการที่มีทีมใหญ่ๆลงเล่นอ่ะ  

ไว้อนาคตจะมาลองเขียนรายงานผลเองบ้างครับ ตอนนี้ขอตามข่าวให้ทันก่อน ฮา

shinobu22 พิมพ์ว่า:
ชอบเวปท่าน + ทีมมากครับ สะอาดตอ่านง่าย

และข้อมูลเยอะดี อัพเรื่อยๆ ครับ เป็นกำลังใจให้

ขอบคุณครับ ฝากเข้าไปเล่นด้วยนะครับ

CryCry~ พิมพ์ว่า:
เอาใจช่วยครับ ตอนผมทำเวปก็ลองผิดลองถูกเหมือนกัน  

ขอบคุณครับ หวังว่าสักวันนึงจะทำให้ได้แบบท่าน

ictsmart พิมพ์ว่า:
นอกเรื่องนิดได้ไหมครับมันมีเข้าไปปรับให้แสดงระยะของดาบบริ้งไหมครับแบบ Hon อะครับ  

มีครับ แต่ผมลืมไปแล้ว
0
0
นักเตะท้ายซอย
Status:
เข้าร่วม: 30 Sep 2006
ตอบ: 965
โพสเมื่อ: Sat Jan 25, 2014 22:30
ผมว่าfb fanpage "ต้อง" มีเลยหละครับ

เท่าที่ดูเว็บคุณน่าเล่นมาก สวยและสบายตา ข่าวก็ไวเป็นต้นๆของเว็บไทยเลยครับ

ถ้ามีเฟซอย่างน้อยก็ได้แชร์ข่าวใหม่ๆให้ได้เร็วกว่านี้แน่นอน

สร้างเมื่อไหร่ผมจะกดLikeแน่นอนครับ รออยู่ๆ

0
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel