ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
แข้งลีกเอิง
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 19 Mar 2010
ตอบ: 15194
โพสเมื่อ: Sat Jan 18, 2014 10:45
[RE: เมื่อคืนนี้ขอโอกาสอีกครั้ง]
เอ๊า าาาา

ขบวนขันหมาก พร้อมมมมม

0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน

นักเตะเทศบาล
Status: 君はメロディー
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 1722
โพสเมื่อ: Sat Jan 18, 2014 10:53
[RE: เมื่อคืนนี้ขอโอกาสอีกครั้ง]
คล้ายๆคู่ผมเลยครับ ขอเพ้อนิดนึงฮ่าๆ

ของผมรู้จักกันตั้งแต่มัธยมช่วงผม.6 เขาม.5 ผมเรียนไวกว่าเขา 1 ปี แต่อายุเท่ากัน
ช่วงมัธยมก็คุยๆกันกิ๊กๆกันผมอะไม่ได้คิดไรหรอก กะว่าเช็คเรท แต่เขาสิครับคิด
พอขึ้นมหาลัยปี 1-2 ก็ยังพอคุยๆกันไม่ได้อะไรมาก คือง่ายๆไม่ณู้ตัวหรอกครับว่าชอบเขานานแล้ว ช่วงผมขึ้นมหาลัยก็คบคนอื่นไปเรื่อยๆ จนมาปี 3 รู้ตัวละว่าชอบเขาแน่ๆเพราะเขาห่างกับเขาไปปีนึง โทรไปก็ไม่รับ เขาหายไปเลย ช่วงระหว่างปี 2 กับ ปี 3 จนวันนึงก็ลองโทรไปตามปรกติเขารับสาย เลยนัดดูหนังเขายอมออกมา ทีนี้ก็จีบเรื่อยๆครับ แปปเดียวก็คบกันเลยเพราะว่ารู้ๆนิสัยกันแล้ว ไม่ต้องศึกษาอะไรกันมาก แล้วก็คบกันมาเรื่อยตอนนี้ก็ 3 ปีจะ 4 ปีละครับ เริ่มทำงานกันแล้ว ก็ยังคบกันอยู่ครับ รวมๆรู้จักกับคบก็เกือบ 7 ปีละครับ ไม่แน่ปีผมว่าจะขอเขาแต่งแต่ยังเขินๆอยู่เลย ว่าจะขอยังไง

ยังไงก็ขอให้สู้ต่อไปครับ ทุกคนย่อมมีโอกาศครั้งที่สองครับ แต่ครั้งนี้อย่าให้หลุดนะครับ ถ้ารู้ว่าชอบหรือรักเขาแล้ว ยังไงก็ไม่สายครับสำหรับโอกาศครั้งที่สอง .
2
0

ดาวเตะพรีเมียร์ลีก
Status: "SS ไม่ใช่สถานที่แต่มันคือผู้คน"
เข้าร่วม: 24 Mar 2009
ตอบ: 11132
โพสเมื่อ: Sat Jan 18, 2014 10:57
Rogger`Rabbit พิมพ์ว่า:
คล้ายๆคู่ผมเลยครับ ขอเพ้อนิดนึงฮ่าๆ

ของผมรู้จักกันตั้งแต่มัธยมช่วงผม.6 เขาม.5 ผมเรียนไวกว่าเขา 1 ปี แต่อายุเท่ากัน
ช่วงมัธยมก็คุยๆกันกิ๊กๆกันผมอะไม่ได้คิดไรหรอก กะว่าเช็คเรท แต่เขาสิครับคิด
พอขึ้นมหาลัยปี 1-2 ก็ยังพอคุยๆกันไม่ได้อะไรมาก คือง่ายๆไม่ณู้ตัวหรอกครับว่าชอบเขานานแล้ว ช่วงผมขึ้นมหาลัยก็คบคนอื่นไปเรื่อยๆ จนมาปี 3 รู้ตัวละว่าชอบเขาแน่ๆเพราะเขาห่างกับเขาไปปีนึง โทรไปก็ไม่รับ เขาหายไปเลย ช่วงระหว่างปี 2 กับ ปี 3 จนวันนึงก็ลองโทรไปตามปรกติเขารับสาย เลยนัดดูหนังเขายอมออกมา ทีนี้ก็จีบเรื่อยๆครับ แปปเดียวก็คบกันเลยเพราะว่ารู้ๆนิสัยกันแล้ว ไม่ต้องศึกษาอะไรกันมาก แล้วก็คบกันมาเรื่อยตอนนี้ก็ 3 ปีจะ 4 ปีละครับ เริ่มทำงานกันแล้ว ก็ยังคบกันอยู่ครับ รวมๆรู้จักกับคบก็เกือบ 7 ปีละครับ ไม่แน่ปีผมว่าจะขอเขาแต่งแต่ยังเขินๆอยู่เลย ว่าจะขอยังไง

ยังไงก็ขอให้สู้ต่อไปครับ ทุกคนย่อมมีโอกาศครั้งที่สองครับ แต่ครั้งนี้อย่าให้หลุดนะครับ ถ้ารู้ว่าชอบหรือรักเขาแล้ว ยังไงก็ไม่สายครับสำหรับโอกาศครั้งที่สอง .  

คล้ายกันจริงๆสู้ๆเช่นกันครับ
0
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 14 May 2009
ตอบ: 223
โพสเมื่อ: Sat Jan 18, 2014 11:13
ยินดีด้วยครับ รักษาโอกาสที่เขาให้ ไว้นานๆครับ
1
0
UniTeD_UnLiMiTeD
ซุปตาร์โอลิมปิก
Status: A man who sold the world
เข้าร่วม: 04 Feb 2009
ตอบ: 13265
โพสเมื่อ: Sat Jan 18, 2014 12:22
อืมม คงมีแต่คนมีความคิดที่จะพูดแบบนี้ได้

ผมว่า ผลลัพธ์ออกมาดีแน่นอนครับ

0
0

Wake up and be awesome.
There's always another reason to keep on living.
นักเตะกลางซอย
Status:
เข้าร่วม: 15 Mar 2010
ตอบ: 2001
โพสเมื่อ: Sat Jan 18, 2014 13:39
รัก ษา สุข ภาพ ด้วย ครับ

0
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 22 Oct 2012
ตอบ: 56
โพสเมื่อ: Sat Jan 18, 2014 21:25
เรื่องดี ๆ ครับ อยากมีโอกาศแบบนี้บ้างจัง
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel