ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
แบบสำรวจ
ทุกท่านคิดว่าภายในปีนี้ ผมจะได้อะไรอย่างที่ผมฝันก่อนอย่างแรกครับ
งานบริษัทต่างชาติ
???
แฟนสวยๆแบบสาวเหนือ ขาวมากๆพูดเพราะๆ
???
เพื่อนสนิทหรือเพื่อนแท้ หาได้สักที ก่อนจบมหาลัย เทอมสุดท้ายนี้แล้ว
???
อสังหาริมทรัพย์ เช่น บ้าน รถ ที่ดิน
???
ได้เป็นพระเอกละครหรือภาพยนตร์สักเรื่อง หรือ ถ่ายโฆษณา สักเรื่อง
???
ได้เป็นนักร้องตามที่ฝันมาแต่เด็กๆ
???
คะแนนทั้งหมด: 31
ผู้ตั้ง
ผู้เยี่ยมชม
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 25 Apr 2007
ตอบ: 13534
โพสเมื่อ: Sun Jan 05, 2014 17:29
ถูกแบนแล้ว
[RE: ท่านคิดว่าผมจะได้อะไรอย่างที่ฝันก่อนอย่างแรกในปีนี้]
ได้แบนชัวร์
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ปลายอาชีพค้าแข้ง
Status: ♥Irene ♥Tzuyu ♥JiSoo ♥Kazuha ♥Karina ♥Sakura ♥Rose
ตอบ: 22293
ที่อยู่: ____________________ _________________________ _________________________ เข้าร่วม: 31 Feb 1994
โพสเมื่อ: Sun Jan 05, 2014 17:29
[RE: ท่านคิดว่าผมจะได้อะไรอย่างที่ฝันก่อนอย่างแรกในปีนี้]
สู้ๆ นะท่าน จขกท
0
0
♥♥♥ WonYoung ♥♥♥
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 27 Nov 2013
ตอบ: 875
โพสเมื่อ: Sun Jan 05, 2014 17:30
ถูกแบนแล้ว
เว็บ thailandsu ผมตั้งหัวมู้ว่า ไม่มีอยากฆ่า vv เหรอครับ วันต่อมา โดนแบน 60 วัน แต่ทุกความเห็นก็ +1 ให้นะครับ ไม่รู้ admin แบนทำไม ในเมื่อส่วนใหญ่ก็อยากฆ่า vv เหมือนผม ถ้าทำได้
0
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
โพสเมื่อ: Sun Jan 05, 2014 17:33
ถูกแบนแล้ว
Milanista_1899 พิมพ์ว่า:

อุตส่า เสียเงิน 30 บาท มาสมัคร เว็บดังๆอื่นๆเช่น pantip thailandsusu thaibadminton เล่นฟรี โดนแบน ไม่คิดไรมาก แต่เว็บนี้ ตั้งแจกแผล่บแท้ๆ มาโดนเรื้อน และเข้าคุก ปมก็ขอ ให้ทุกท่าน โชคดีนะครับ ผมผิดเองครับ ที่ไม่รักษาสัญญา
0
1
หากโดน 39 เรื้อน จะถูกแบน
ผู้เยี่ยมชม
Status:
โพสเมื่อ: Sun Jan 05, 2014 17:35
ถูกแบนแล้ว
คนเกือบทั้งประเทศเกลียด vv ผมตั้งมู้ใน thailandsusu ว่า ไม่มีใครอยากฆ่า vv เหรอ ทุกความเห็นก็ +1 หมด แต่ผมกลับโดน admin แบน 60 วัน คิดดูครับ
0
1
หากโดน 39 เรื้อน จะถูกแบน
ดาวเตะพรีเมียร์ลีก
Status: กลุ่มเกรียนที่ชอบดราม่า พวกที่สมองกลวง คิดหรือสรรห
เข้าร่วม: 22 Oct 2012
ตอบ: 18520
โพสเมื่อ: Sun Jan 05, 2014 18:10
รัก Miyashita Haruka พิมพ์ว่า:
Milanista_1899 พิมพ์ว่า:

อุตส่า เสียเงิน 30 บาท มาสมัคร เว็บดังๆอื่นๆเช่น pantip thailandsusu thaibadminton เล่นฟรี โดนแบน ไม่คิดไรมาก แต่เว็บนี้ ตั้งแจกแผล่บแท้ๆ มาโดนเรื้อน และเข้าคุก ปมก็ขอ ให้ทุกท่าน โชคดีนะครับ ผมผิดเองครับ ที่ไม่รักษาสัญญา  

ขอโทษด้วยครับ มาช่วยไม่ทันพอดีผมงานเข้า
0
0

ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel