ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 16 Feb 2011
ตอบ: 125
โพสเมื่อ: Fri Jan 03, 2014 23:13
[RE: 20+ ครั้งแรกของผมในหลายๆ เรื่อง (ภาค 2)]
ตัดมาถึงห้องเพื่อนผม

เราก็ทำทีนั่งพื้นและเอาของกินมาวางกินกัน แล้วก็เริ่มเข้าคู่ ไอเพื่อนผมมันก็เริ่มโอบไหล่สาวเสื้อฟ้า แต่เนื่องจากสาวเสื้อขาวไม่ค่อยสเปคผม ผมจึงยังไม่ทำอะไรมาก ผมก็เลยนั่งกินต่อ สาวเสื้อขาวผิวน้ำผึ้งก็เริ่มมาดมๆ ผมที่ซอกคอ และเริ่มพรมจูบไล่บนตัวผม เนื่องจากเริ่มเมา ผมจึงเริ่มเล่นด้วย พอหันกลับไปที่เพื่อน มือมันล้วงเข้าไปในเสื้อของสาวเสื้อฟ้าแล้ว สักพักในห้องเริ่มมีเสียงซาวแทรค มาเป็นระยะ อื้ม...อ้า.... จากนั้นสาวเสื้อฟ้าก็ลุกขึ้นไปปิดไฟ หลังจากที่ปิดไฟเสื้อผ้าก็หลุดออกจากตัวทั้งผมและเพื่อน รวมถึงสาวทั้ง 2 คนทีละชิ้นจนหมด

จากที่พื้นเราทั้ง 4 คนก็เริ่มขึ้นบนเตียงผมนอนหงายและมีน้องสายเดี่ยวขาวที่ตอนนี้ล่อนจ้อนหมดแล้ว มาอมๆ ดูดๆ ที่แม่งไปติมของผม ส่วนเพื่อนผมข้างมันรุดหน้าไปแล้ว ผมหันไปทางขวาเห็นหน้าของสาวเสื้อฟ้ารางๆ กำลังทำท่าคลานอยู่ โดยมีเพื่อนผมอยู่ด้านหลังกระแทกไม่ยั้ง และเนื่องจากปากผมยังว่าง และด้วยความเมาผมจึงยื่นหน้าเข้าไปจูบแลกลิ้นกับสาวเสื้อฟ้า โดยมีสาวเสื้อขาวกำลังดูไปติมอย่างเมามันส์ จากนั้นเธอก็เริ่มเคลื่อนตัวขึ้นมาและหย่อนก้นนั่งลงไปบนเสาเอกของผม และเริ่มขยับ เสียงในห้องทั้ง 4 ดังสนั่น ประสานเสียงกันอย่างพร้อมเพียง แต่เนื่องจากในสายตาผม สาวเสื้อฟ้านั้นหน้าตาจะดูสวยกว่านิดนึงส์ ผมจึงบอกเพื่อนว่า พอๆ กรุขอบ้าง ผมจึงขยับตัวออกไปอยู่ข้างหลังน้องเสื้อฟ้าแทนมัน และให้มันมาแทนที่ผม ผมก้มลงไปเลียของสงวนของน้องเสื้อฟ้าก่อน 1 ที ก่อนที่จะเสียบอาวุธเข้าไป จากนั้นก็ซอยจนเสร็จ แต่น้องเสื้อขาวคงงอล เลยไม่ยอมให้เพื่อนผมทำ และวิ่งเข้าห้องน้ำไป จากนั้นเราทั้ง 4 ก็หลับไปโดยไม่ได้อายน้ำ
2
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักเตะเทศบาล
Status:
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 1239
โพสเมื่อ: Fri Jan 03, 2014 23:13
[RE: 20+ ครั้งแรกของผมในหลายๆ เรื่อง (ภาค 2)]
TouchPig พิมพ์ว่า:
Night_Hunter พิมพ์ว่า:

เมื่อถึงโรงแรม.....

ผมก็ต้องพยุงร่างน้องที่แทบจะไร้สติเข้าห้อง และให้ไปนอนที่เตียง
ระหว่างที่น้องนอนอยู่นั้น ผมเริ่มส่งสายตาสอดส่องร่างกายของน้องอย่างละเอียด ราวกับว่ากำลังหาแผนที่ขุมทรัพย์อยู่อย่างไรอย่างนั้น

จากในร้านที่ผมได้แค่เหล่ๆ ก็เห็นว่าขาวใสแล้ว พอมาที่ห้องที่มีไฟเต็มที่ น้องขาวใสกว่าที่คิด ตอนนั้นเพลงเริ่มเข้ามาในหัวผมว่า "อยากจะกลืนกินเธอทั้งตัว ไม่อยากเหลือไว้ให้ใครได้กลิ่น" กระโปรงแดงสดที่ช่วยขับผิวตรงต้นขาให้ดูขาว ชมพูระเรื่อย เสื้อคลุมบางเบาที่ผมถอดออกมาไว้ข้างเตียงแล้ว ไฟที่กระทบใบหน้า และจมูกโด่งเป็นสัน มาสคาราที่เริ่มเลอะนิดหน่อยบริเวณแก้ม ทำให้ผมเริ่มอดใจไม่ไหว ผมเริ่มเลื่อนตัวเข้าไปใกล้ๆ เธอ แต่แล้วสิ่งที่ผมไม่คาดคิดก็เกิดขึ้น คือมีโทรศัพท์ของเธอเข้า ผมเลยเอามาดู แล้วผมก็ต้องตกใจสุดขีด เพราะชื่อทีโทรเข้ามาขึ้นว่า Papa ซวยแล้ววววว กรุจะทำไงดีวะเนี่ย
ผมตัดสินใจไม่รับ ในใจคิดกังวลต่างๆ นาๆ ว่าถ้าผมทำอะไรลูกสาวเค้าเข้า และระหว่างนั้นพ่อน้องเค้าพังประตู้เข้ามา ผมจะโดนยิงไหม สับสนไปหมด แต่สุดท้ายด้วยสัญชาตญาณที่แรงกล้า ผมจึงตัดสินใจถอดถกกระโปรงน้องขึ้นมา และเริ่มละเลงลิ้นที่ต้นขาน้องเริ่มครางเสียงกระเส่า และมือเริ่มปัดป้องและบอกว่า ไม่เอาๆ ผมไม่สนใจตัดสินใจ ดึง กกน. ของน้องลงมา และเลิกเสื้อขึ้นไปข้างบน เพื่อให้เห็นสิ่งที่ผมอยากเห็นมาตลอด 3 ชั่วโมงนี้ ด้วยความเมามากของน้อง จึงไม่สามารถป้องกันตัวเองได้ ผมจึงเริ่มใส่หมวก เพื่อเตรียมพร้อมทะลวงเข้าสุดแรงเกิด ในระหว่างนั้นโทรศัพท์ของน้องก็ดังขึ้นถี่ๆ นอกจากชื่อ Papa แล้ว ยังมี Mama และเพื่อนๆ อีกหลายคนที่โทรมาไม่หยุด ยิ่งทำให้ผมกลัวมากไปอีก แต่ด้วยอารมณ์ที่พลุ่งพล่าน ผมไม่หยุด จนกระทั่งขึ้นสวรรค์ ด้วยความกลัวมากๆ ผมตัดสินใจใส่เสื้อผ้าและเดินออกมาจากโรงแรม โดยที่ผมยังจำชื่อน้องเค้าไม่ได้เลย เราไม่ได้แลกเบอร์กัน ผมกลับมาถึงห้อง เพื่อนๆ ก็แซวแต่ผมหน้าตาดูเครียดมาก เพื่อๆ ก็ถามว่าเกิดอะไร ผมก็เล่าให้เพื่อฟัง ทั้งหมด แต่สิ่งที่ผมรู้สึกผิดอีกอย่างคือ เพื่อผมถามว่า ตอนออกมามึงล๊อคประตูหรือเปล่า ผมสะดุ้งและตอบว่าไม่ได้ล๊อค เพื่อบอกว่าถ้ามีพนักงานโรงแรมเดินเข้าไปเห็นน้องสภาพแบบนั้นจะเกิดอะไรขึ้น จนทุกวันนี้มันก็ยังเป็นตราบาปที่ผมไม่ลืมว่าผมไม่ได้กลับไปเพื่อล๊อคให้น้องเขา

อันนี้ถ้าผมทำคงตาบาปผมตลอดชีวิตครับ ข่มขืนน้องเค้าน้องเค้าจะอยู่ไง ชีวิตน้องเค้าทั้งชีวิต ผมทำพัง เพราะ เพียงเพราะความต้องการ
เหมือนทำชีวิตคนพังทั้งชีวิตเลยครับ ผมเข้าใจเลยว่าทำไมท่านถึงคิดว่าเป็สตราบาป  

อ่านแล้วหดหู่ หรือ ผมอินมากเกินไป
0
0
Status:
เข้าร่วม: 16 Feb 2011
ตอบ: 125
วันนี้พอเท่านี้ก่อนนะครับ
หรุ่งนี้ผมทำงาน
1
0
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 623
โพสเมื่อ: Fri Jan 03, 2014 23:22
กำลังมันเลยท่าน
0
0
ได้สมบัติทั้งปวงไม่ประเสริฐเท่าได้ตน เพราะตัวตนเป็นที่เกิดแห่งสมบัติทั้งปวง

Status:
เข้าร่วม: 30 Apr 2010
ตอบ: 528
โพสเมื่อ: Fri Jan 03, 2014 23:23
ตัดบทนอนซะงั้น กลับมาก่อนพ่อหนุ่มมมมมม
0
0
แข้งลีกเอิง
Status: Life is suck
เข้าร่วม: 27 Sep 2006
ตอบ: 11237
โพสเมื่อ: Fri Jan 03, 2014 23:24
สมชื่อ Night Hunter : นักล่ายามค่ำคืน

Skill และ หน้าตา ท่าจะ Max Levels จริงๆ ไม่งั้นคงไม่ได้ขนาดนี้

1
0
Manchester United Fans
Status:
เข้าร่วม: 15 Nov 2008
ตอบ: 1007
โพสเมื่อ: Fri Jan 03, 2014 23:25
0
0

นักเตะหมู่บ้าน
Status:
เข้าร่วม: 22 Oct 2012
ตอบ: 2841
โพสเมื่อ: Fri Jan 03, 2014 23:27
จริงๆ ไม่ได้ข่มขืนนะครับ เพราะระหว่างที่มีอะไรกันนั้น น้องเค้าก็พอมีสติ
และรับรู้ รวมถึงบอกรักผมด้วยนะครับ

แต่ที่ลืมบอกคือก่อนออกมาผมดูกระเป๋าตังค์น้องเค้า เห็นบัตรนักเรียนซึ่งน้องเค้าเพิ่งอยู่ ม.6 เองด้วยครับ โรงเรียนหญิงล้วนที่เป็นของศาสนาคริสต์  

ไม่หล่อทำไม่ได้ ท่านหล่อแน่นอน รร ญ ศริสนี่ตัดไปได้เยอละครับ
ปล. ที่ผมใช้คำว่าข่มขืน ไป ขอโทษท่านด้วยครับ
แก้ไขล่าสุดโดย TouchPig เมื่อ Fri Jan 03, 2014 23:28, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
นักเตะหมู่บ้าน
Status:
เข้าร่วม: 22 Oct 2012
ตอบ: 2841
โพสเมื่อ: Fri Jan 03, 2014 23:27
MrAckerman พิมพ์ว่า:
TouchPig พิมพ์ว่า:

เมื่อถึงโรงแรม.....

ผมก็ต้องพยุงร่างน้องที่แทบจะไร้สติเข้าห้อง และให้ไปนอนที่เตียง
ระหว่างที่น้องนอนอยู่นั้น ผมเริ่มส่งสายตาสอดส่องร่างกายของน้องอย่างละเอียด ราวกับว่ากำลังหาแผนที่ขุมทรัพย์อยู่อย่างไรอย่างนั้น

จากในร้านที่ผมได้แค่เหล่ๆ ก็เห็นว่าขาวใสแล้ว พอมาที่ห้องที่มีไฟเต็มที่ น้องขาวใสกว่าที่คิด ตอนนั้นเพลงเริ่มเข้ามาในหัวผมว่า "อยากจะกลืนกินเธอทั้งตัว ไม่อยากเหลือไว้ให้ใครได้กลิ่น" กระโปรงแดงสดที่ช่วยขับผิวตรงต้นขาให้ดูขาว ชมพูระเรื่อย เสื้อคลุมบางเบาที่ผมถอดออกมาไว้ข้างเตียงแล้ว ไฟที่กระทบใบหน้า และจมูกโด่งเป็นสัน มาสคาราที่เริ่มเลอะนิดหน่อยบริเวณแก้ม ทำให้ผมเริ่มอดใจไม่ไหว ผมเริ่มเลื่อนตัวเข้าไปใกล้ๆ เธอ แต่แล้วสิ่งที่ผมไม่คาดคิดก็เกิดขึ้น คือมีโทรศัพท์ของเธอเข้า ผมเลยเอามาดู แล้วผมก็ต้องตกใจสุดขีด เพราะชื่อทีโทรเข้ามาขึ้นว่า Papa ซวยแล้ววววว กรุจะทำไงดีวะเนี่ย
ผมตัดสินใจไม่รับ ในใจคิดกังวลต่างๆ นาๆ ว่าถ้าผมทำอะไรลูกสาวเค้าเข้า และระหว่างนั้นพ่อน้องเค้าพังประตู้เข้ามา ผมจะโดนยิงไหม สับสนไปหมด แต่สุดท้ายด้วยสัญชาตญาณที่แรงกล้า ผมจึงตัดสินใจถอดถกกระโปรงน้องขึ้นมา และเริ่มละเลงลิ้นที่ต้นขาน้องเริ่มครางเสียงกระเส่า และมือเริ่มปัดป้องและบอกว่า ไม่เอาๆ ผมไม่สนใจตัดสินใจ ดึง กกน. ของน้องลงมา และเลิกเสื้อขึ้นไปข้างบน เพื่อให้เห็นสิ่งที่ผมอยากเห็นมาตลอด 3 ชั่วโมงนี้ ด้วยความเมามากของน้อง จึงไม่สามารถป้องกันตัวเองได้ ผมจึงเริ่มใส่หมวก เพื่อเตรียมพร้อมทะลวงเข้าสุดแรงเกิด ในระหว่างนั้นโทรศัพท์ของน้องก็ดังขึ้นถี่ๆ นอกจากชื่อ Papa แล้ว ยังมี Mama และเพื่อนๆ อีกหลายคนที่โทรมาไม่หยุด ยิ่งทำให้ผมกลัวมากไปอีก แต่ด้วยอารมณ์ที่พลุ่งพล่าน ผมไม่หยุด จนกระทั่งขึ้นสวรรค์ ด้วยความกลัวมากๆ ผมตัดสินใจใส่เสื้อผ้าและเดินออกมาจากโรงแรม โดยที่ผมยังจำชื่อน้องเค้าไม่ได้เลย เราไม่ได้แลกเบอร์กัน ผมกลับมาถึงห้อง เพื่อนๆ ก็แซวแต่ผมหน้าตาดูเครียดมาก เพื่อๆ ก็ถามว่าเกิดอะไร ผมก็เล่าให้เพื่อฟัง ทั้งหมด แต่สิ่งที่ผมรู้สึกผิดอีกอย่างคือ เพื่อผมถามว่า ตอนออกมามึงล๊อคประตูหรือเปล่า ผมสะดุ้งและตอบว่าไม่ได้ล๊อค เพื่อบอกว่าถ้ามีพนักงานโรงแรมเดินเข้าไปเห็นน้องสภาพแบบนั้นจะเกิดอะไรขึ้น จนทุกวันนี้มันก็ยังเป็นตราบาปที่ผมไม่ลืมว่าผมไม่ได้กลับไปเพื่อล๊อคให้น้องเขา

อันนี้ถ้าผมทำคงตาบาปผมตลอดชีวิตครับ ข่มขืนน้องเค้าน้องเค้าจะอยู่ไง ชีวิตน้องเค้าทั้งชีวิต ผมทำพัง เพราะ เพียงเพราะความต้องการ
เหมือนทำชีวิตคนพังทั้งชีวิตเลยครับ ผมเข้าใจเลยว่าทำไมท่านถึงคิดว่าเป็สตราบาป  

อ่านแล้วหดหู่ หรือ ผมอินมากเกินไป  
ผมก็คงอินนแบบท่าน
0
0
Status:
เข้าร่วม: 11 Nov 2008
ตอบ: 288
โพสเมื่อ: Fri Jan 03, 2014 23:30
ร่วมลงชื่อด้วยคนนนน มู้ประวัติศาสตร์

ป่าวหรอก เม้นไว้แล้วมันหาง่าย
0
0
Status:
เข้าร่วม: 18 Jun 2010
ตอบ: 216
โพสเมื่อ: Fri Jan 03, 2014 23:31
ที่ติดตามท่านเล่ามา เพราะมันคล้ายชีวิตวัยรุ่นผมเลยยกเว้นเรื่องเที่ยวอ่าง(ตอนนั้นไม่มีตังค์) ป้องกันมั่งหรือเมาจัดๆใจถึงก็ ย.ส.ต.น. สุดท้ายติดเชื้อไวรัสตับอักเสปบี เพราะไปมั่วไม่ป้องกันนั่นแหละเลยเข็ด ดีนะไม่ติดเอดส์ตาย
0
0
ดาวเตะลา ลีกา
Status: Don't worry be happy
เข้าร่วม: 24 Mar 2009
ตอบ: 20950
โพสเมื่อ: Fri Jan 03, 2014 23:39
ใครอยากมาทางสายนี้ต้องหัดไร้ใจกันไว้นะครับ
1
0
ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status: "I'm GUNNER"
เข้าร่วม: 05 Aug 2008
ตอบ: 18964
โพสเมื่อ: Sat Jan 04, 2014 00:04
ผมแม่งเคยอยู่ในสถานะการณ์อย่างเจ้าของกระทู้ แม่งทำใจไม่ได้

เพื่อนด่าว่าโง่อยู่บ่อยๆ

ที่ไม่ทำเพราะคิดถึงผลที่ตามมาแล้วมันฝ่อทุกที...
1
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 2481
โพสเมื่อ: Sat Jan 04, 2014 00:09
ถูกแบนแล้ว
ผมจะติดตามท่าน
0
0
Status: This is a book !!
เข้าร่วม: 07 Sep 2013
ตอบ: 38
โพสเมื่อ: Sat Jan 04, 2014 00:24
อ้าว ไปนอนซะงั้นน
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel