ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 353
โพสเมื่อ: Tue Dec 31, 2013 15:25
[RE: 10 เหตุการณ์ที่ทำให้เชื่อว่ามนุษย์ต่างดาวมีจริง]
ดาวโลกมีมนุษย์ทำไมดาวอื่นๆถึงจะมีสิ่งมีชีวิตที่ต่างจากมนุษย์ไม่ได้ล่ะ
ผมไม่คิดว่าทั่วจักรวาลนี้จะมีแค่ดาวโลกหรอกที่มีสิ่งมีชีวิตน่ะ
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักเตะอบต.
Status: you'll never walk alone.
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 1605
โพสเมื่อ: Tue Dec 31, 2013 17:06
[RE: 10 เหตุการณ์ที่ทำให้เชื่อว่ามนุษย์ต่างดาวมีจริง]
ortiztic พิมพ์ว่า:
DRY_JEANS_FACTORY พิมพ์ว่า:
วันก่อนมาบ้านผมนิ นั่งเล่นไพ่ด้วยกัน  

พูดไม่ค่อยชัดใช่มั้ย.. นั้นมันต่างด้าวววว  

เล่นเองนะครับ
0
0

แข้งดัทช์ลีก
Status: ถ้านายกลัวเมีย---V นายอย่ามาคุยกับเราเลย
เข้าร่วม: 05 Sep 2013
ตอบ: 10843
โพสเมื่อ: Tue Dec 31, 2013 17:26
ผมก็ว่ามีนะ แต่ทำไมเค้าไปคุยแต่กับ อเมกา ไม่มาที่อื่นบ้าง
0
0

นักบอลถ้วย ก.
Status:
เข้าร่วม: 05 Sep 2013
ตอบ: 4060
โพสเมื่อ: Tue Dec 31, 2013 18:52
หล่อสุดในss พิมพ์ว่า:
อย่าว่างั้นงี้นะ ผมก็แอบเชื่อนะเอาจริง
มีครั้งนึงผมเห็นแสงไฟสีส้มแว้บๆ ตอนฟ้ามืด
ตอนแรกๆ ก็คิดว่าเครื่องบินนั่นแหล่ะ แต่มันบินไม่เป็นทางตรงอ้ะ ซิกแซกไปมา เห็นไฟสีส้มกระพริบได้สี่ครั้งก็หายไปเฉยๆ
ผมเลยสงสัยอยู่ทุกวันนี้ว่ามันคืออะไร หาคำตอบไม่ได้
อีกใจนึงก็ไม่ค่อยเชื่อนะว่ามนุษย์ต่างดาว แต่เครื่องบินบ้าไรบินแปลกๆ

จริงๆ อาจจะเป็นหิ่งห้อยหรือกระสือก็ได้ ที่มันบินห่างออกไป ทำให้ผมคิดว่ามันอยุ่บนท้องฟ้า
แต่ดูจากทิศทางแล้วยังไงก้อยู่บนท้องฟ้าอ้ะ แล้วผมไม่ได้ฝันไปแน่ๆ ผมมั่นใจ  

มืนคือกระสือครับ
0
0

กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 03 Dec 2009
ตอบ: 3
โพสเมื่อ: Tue Dec 31, 2013 22:12
ผมชอบเรื่องพวกนี้เหมือนกันแต่ว่ามีสามเหตุการณ์ที่ไม่ไ้ด้เกิดจากมนุษย์ต่างดาวแน่ๆครับ

เหตุการณ์ที่ 3 มีการพิสูจน์แล้วว่าเกิดจากอุกกาบาตระเบิดกลางอากาศครับ ซึ่งเมื่อไม่นานมานี้รัสเซียก็เจอเหตุการณ์ดังกล่าวอีกครั้งนึง

เหตุการณ์ที่ 9 มีผู้ออกมายอมรับแล้วครับว่าแอบทำตอนกลางคืนโดยสาธิตวิธีทำด้วย

เหตุการณ์ที่ 10 ผู้เผยแพร่เทปดังกล่าวก็ออกมายอมรับแล้วครับว่าทำขึ้นมาจากตุ๊กตา

ขอโทษด้วยที่ผมไม่ได้ลงแหล่งอ้างอิงไว้ แต่ลองหาใน Google ดูก็ได้ครับ :)
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel