ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
แขวนสตั๊ด
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 24 Feb 2010
ตอบ: 29619
โพสเมื่อ: Tue Dec 24, 2013 23:12
[RE: ยูส poanfield มาหรือยังช่วยมาตอบคำถามนี้ให้ด้วยครับ]
ทำไมทำยังกะโลกใน ss เป็นเหมือนโลกในชีวิตจริง

ติดกันเกินไปไหม ?

บ้าไปแล้ว
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักเตะท้ายซอย
Status:
เข้าร่วม: 19 Nov 2013
ตอบ: 1016
โพสเมื่อ: Tue Dec 24, 2013 23:14
[RE: ยูส poanfield มาหรือยังช่วยมาตอบคำถามนี้ให้ด้วยครับ]
เดาถูกแหะ เห็น จขม พูดถึงอยู่เรื่องค้างโควท
1
0

plu
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 04 Jan 2007
ตอบ: 17177
โพสเมื่อ: Tue Dec 24, 2013 23:16
ถูกแบนแล้ว

มาต่อ มาต่อ ขึ้นหน้า3แระ
0
0
ดาวเตะพรีเมียร์ลีก
Status: กลุ่มเกรียนที่ชอบดราม่า พวกที่สมองกลวง คิดหรือสรรห
เข้าร่วม: 22 Oct 2012
ตอบ: 18520
โพสเมื่อ: Tue Dec 24, 2013 23:17
คุโรบูตะ พิมพ์ว่า:
Chief/Eng พิมพ์ว่า:
คุโรบูตะ พิมพ์ว่า:

เขาอาจจะบอกท่านว่า ให้ไอ kubamanu ออกมาขอโทษไง

คือไอนั้นมันเดี๋ยวมาเดี๋ยวหาย ในขณะที่ท่านก็เป็นสมาชิกแกงค์ น่าจะคุยกันได้

ดูจากบริบทด้านล่างนี้เลยครับ

อ้างอิงจาก:
ออกมาขอโทษว่าผิดไปแล้ว วันหลังจะไม่ทำอีก ก็น่าจะจบได้นะ ผิดก็ยอมรับผิด
ถ้าไม่ผิดก็หาหลักฐานมาสู้ ไม่มีอะไรเลย มันไม่แมนอ่ะ  

ดูก็รู้ว่าท่านไม่ได้ทำอะไรมาก่อน แต่ในขณะที่ไอ kubamanu มันก่อเรื่อง

ยูส poanfield ก็พูดว่า ''วันหลังจะไม่ทำอีกแล้ว'' ''ถ้าไม่ผิดก็หาหลักฐานมาสู้''

แค่นี้ก็น่าจะรู้ว่าเขาหมายถึงใคร ท่านไม่ได้ทำไรผิด ไม่ได้ไปกล่าวหาใคร ไม่ต้องหาหลักฐานอยู่ละนิ

ผมพูดในฐานะคนกลางนะ ไม่ได้กล่าวหาใคร ถ้าจะให้ชัวร์ก็รอเจ้าตัวมาบอกเองละกัน

แต่ผมกลัวท่านจะเงิบอีกคนนะ  

เงิบเหรอผมไม่ได้สนใจอยู่แล้ว ผมแค่อยากให้เขามาตอบให้ผมแค่นั้น  

ถ้าจะหยุมหยิมเรื่องโควทตอบขนาดนี้ ผมว่า SS อยู่ยากละ

ไอ kubamanu ก็โดนแบนไปแล้ว

แต่ท่านเก็บมันมาคิดอีก ในขณะที่คนอื่นเขาปล่อยวาง จบประเด็นนี้ไปละ

ผมแนะนำให้อดทนรอเขามาตอบละกันนะ ผมชอบเสพความเงิบอยู่ละ

แล้วคุณคิดว่าผมกับ kubamanu เคยpmคุยกันเหรอ ไม่เลย
0
1
หากโดน 39 เรื้อน จะถูกแบน

Status: กลุ่มเกรียนที่ชอบดราม่า พวกที่สมองกลวง คิดหรือสรรห
โพสเมื่อ: Tue Dec 24, 2013 23:21
plu พิมพ์ว่า:

มาต่อ มาต่อ ขึ้นหน้า3แระ  

ถ้าท่านอยุ่ต่อแล้วเขามาบอกให้เขามาตอบให้ด้วยนะครับ

ถ้าจะบอกว่าเขาหมายถึงวูดดี้แล้วทำไมถึงมาโควตผม

ไปแล้วครับ
0
1
หากโดน 39 เรื้อน จะถูกแบน

ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 14 Sep 2013
ตอบ: 7657
โพสเมื่อ: Tue Dec 24, 2013 23:22
ถูกแบนแล้ว
0
0
ดาวเตะกัลโช่
Status: ไม่คาดหวัง ก็ไม่ผิดหวัง แต่ถ้าไม่มีแม้แต่ความหวัง
เข้าร่วม: 05 Sep 2013
ตอบ: 8886
โพสเมื่อ: Tue Dec 24, 2013 23:25
poanfield พิมพ์ว่า:
Day By Day พิมพ์ว่า:

ท่านเฝ้าบอร์ดมาตั้งนานก็น่าจะเห็นว่าสองคนนี้เขาไฟต์กันมาจะข้ามปีแล้ว ถึงบอกอย่าออกตัวแรงกัน
แล้วมันก็ไม่ได้มีประโยชน์อะไรกับผมและก็ท่านทั้งหลายด้วยมั้ง

ปล.ผมไปทำงานแล้วจะทำไรก็ทำกันต่อนะครับตามบาย
ความอยากรู้ทำให้เกิดวิทยาศาสตร์ แต่ไม่ใช่อยากรู้เรื่องคนอื่นนะครับ อันนั้นเขาเรียกวิทยาเส......  

ผมไม่รู้หรอกครับว่าเค้าไฝว้อะไรกันพูดตรงๆ มูตูเค้าขอให้ช่วยก็ช่วยแค่นั้นแหละอีกอย่างอยู่ดีๆคนอย่างผมจะไปออกตัวทำไมถ้าเค้าไม่ขอ อีกอย่างถึงผมไม่ได้ประโยชน์ผมก็ไม่เห็นจะเสียประโยชน์อะไรเลย จะบอกว่าเสือกก็เสือกครับไม่ต้อง... ผมทำอะไรผมเป็นยังไงผมรู้ตัวเองดี  

ผมไม่ได้ว่าท่านครับอย่าเข้าใจผิด
ผมเองก็ไม่ได้รู้เรื่องอะไรกับเขามาก และอยากรู้ว่ามันจะจบแบบไหน  

ออกมาขอโทษว่าผิดไปแล้ว วันหลังจะไม่ทำอีก ก็น่าจะจบได้นะ ผิดก็ยอมรับผิด
ถ้าไม่ผิดก็หาหลักฐานมาสู้ ไม่มีอะไรเลย มันไม่แมนอ่ะ  

ให้ผมขอโทษเรื่องอะไรครับ ผมไม่แมนตรงไหนชี้แจงหน่อยครับ  

ผมรอคำตอบจากท่านมาตั้งแต่เช้าแล้ว ท่านหรือผมที่ควรต้องขอโทษ

ใครที่คิดว่าการที่ผมถามนี่ ผมผิดจะกดเรื้อนเท่าไหรก็ไม่ว่านะครับ  

อ่อครับ มาแล้วครับ ผมขอโทษท่านละกันครับ ผมโควทผิดคน

สบายใจแล้วนะครับ
4
0
ซุปตาร์โอลิมปิก
Status: ปากไม่ตรงกับใจ เพราะใจตรงไปหาเธอ แหม่
เข้าร่วม: 26 May 2011
ตอบ: 18017
โพสเมื่อ: Tue Dec 24, 2013 23:25
จขกท จะรอให้ ยูส โปแอนฟิล มาตอบแค่ว่าประโยคนั้นกล่าวถึง กูบ้าแมนยู

แค่เนี้ยสรุปว่าเรื่องมีแค่เนี้ย
1
0
ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status: ร่องรอยที่ล่องลอย
ตอบ: 8954
โพสเมื่อ: Tue Dec 24, 2013 23:26

แล้วคุณคิดว่าผมกับ kubamanu เคยpmคุยกันเหรอ ไม่เลย  

แกงค์นี้จะสื่อสารผ่านช่องทางไหน ตรงนี้ผมไม่รู้ครับ และก็ไม่ใช่ประเด็นด้วย

เรื่องโควทตรงไหน อะไร ยังไง ไอ kubamanu มาเห็นมันก็รับรู้ได้ ไม่ต้องโควทตรงๆมันก็รู้ตัว

ขนาดผมพิมพ์ลอยๆ ไม่ได้โควทใคร มันยังโควทตอบผมเลย

โปรดรอด้วยความอดทน ผมจะดูอยู่ห่างๆ

1
0
โพสเมื่อ: Tue Dec 24, 2013 23:26
Day By Day พิมพ์ว่า:

ท่านเฝ้าบอร์ดมาตั้งนานก็น่าจะเห็นว่าสองคนนี้เขาไฟต์กันมาจะข้ามปีแล้ว ถึงบอกอย่าออกตัวแรงกัน
แล้วมันก็ไม่ได้มีประโยชน์อะไรกับผมและก็ท่านทั้งหลายด้วยมั้ง

ปล.ผมไปทำงานแล้วจะทำไรก็ทำกันต่อนะครับตามบาย
ความอยากรู้ทำให้เกิดวิทยาศาสตร์ แต่ไม่ใช่อยากรู้เรื่องคนอื่นนะครับ อันนั้นเขาเรียกวิทยาเส......  

ผมไม่รู้หรอกครับว่าเค้าไฝว้อะไรกันพูดตรงๆ มูตูเค้าขอให้ช่วยก็ช่วยแค่นั้นแหละอีกอย่างอยู่ดีๆคนอย่างผมจะไปออกตัวทำไมถ้าเค้าไม่ขอ อีกอย่างถึงผมไม่ได้ประโยชน์ผมก็ไม่เห็นจะเสียประโยชน์อะไรเลย จะบอกว่าเสือกก็เสือกครับไม่ต้อง... ผมทำอะไรผมเป็นยังไงผมรู้ตัวเองดี  

ผมไม่ได้ว่าท่านครับอย่าเข้าใจผิด
ผมเองก็ไม่ได้รู้เรื่องอะไรกับเขามาก และอยากรู้ว่ามันจะจบแบบไหน  

ให้ผมขอโทษเรื่องอะไรครับ ผมไม่แมนตรงไหนชี้แจงหน่อยครับ  

ผมรอคำตอบจากท่านมาตั้งแต่เช้าแล้ว ท่านหรือผมที่ควรต้องขอโทษ

ใครที่คิดว่าการที่ผมถามนี่ ผมผิดจะกดเรื้อนเท่าไหรก็ไม่ว่านะครับ  

อ่อครับ มาแล้วครับ ผมขอโทษท่านละกันครับ ผมโควทผิดคน

สบายใจแล้วนะครับ  

ขอบคุณครับ
0
0

ปลายอาชีพค้าแข้ง
Status: Promoter & Reporter
เข้าร่วม: 29 Mar 2009
ตอบ: 40463
โพสเมื่อ: Tue Dec 24, 2013 23:27
5555555 สั้นๆง่ายๆจบเลย แถมไปนอนแล้วด้วย เกรงว่าจะนอนคิดมากอยากได้คำตอบจนนอนไม่หลับ

พอตื่นมาเจอคำตอบแล้วเงิบ คำเดียวจบเลย
0
0

โพสเมื่อ: Tue Dec 24, 2013 23:30
GoDZa พิมพ์ว่า:
5555555 สั้นๆง่ายๆจบเลย แถมไปนอนแล้วด้วย เกรงว่าจะนอนคิดมากอยากได้คำตอบจนนอนไม่หลับ

พอตื่นมาเจอคำตอบแล้วเงิบ คำเดียวจบเลย

ผมได้คำตอบแล้วนอนนะครับท่าน ดูท่าแล้วผมคงได้กลับมาพร้อมวู้ดดี้แหละ
คงเจอกันอีกทีปีหน้าครับ
0
0

ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 05 Oct 2013
ตอบ: 1187
โพสเมื่อ: Tue Dec 24, 2013 23:30
ถูกแบนแล้ว
อย่าไปเอาอะไรกับวุ๊ดดี๊มากเลย
1
0
ดาวซัลโวยุโรป
Status: เกลียดไอพวกลิ้นสองแฉก ตีสองหน้า
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 10557
โพสเมื่อ: Tue Dec 24, 2013 23:31
แหม่ มู้นี้จบไวไปนะ
0
0
ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status: ร่องรอยที่ล่องลอย
ตอบ: 8954
โพสเมื่อ: Tue Dec 24, 2013 23:31
จบแล้วใช่มั๊ย..เป็นอย่างที่คิดจริงๆ คงสบายใจกันละ

จขกท.ปล่อยวางบ้างนะครับ คิดมากจริงๆเลยนะเนี่ย
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel