ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักบอล ดิวิชั่น 1
Status: I Rossoneri Rossoneri Alè
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 07 Nov 2009
ตอบ: 7591
โพสเมื่อ: Tue Nov 26, 2013 16:15
[RE: บ่ายๆ ดู alien กันเถอะ ตัวไหนน่ารักสุด]
gnaruto พิมพ์ว่า:
ถามหน่อยครับ
ถ้าผมจะดูหนังเรื่อง เอเลี่ยน ต้องเริ่มจากภาคไหนครับ
แล้ว เอเลี่ยนปะทะพรีเดเตอร์ เกี่ยวกับเรื่องตรงไหนครับ
สุดท้าย โพรมีทีอุส แทรงอยู่ตรงไหนครับ

เอาตามทามไลน์น่าจะ โพรมีทิอุส ภาคแรก

ต่อด้วย เอเลี่ยน 1 2 3 4 มั้งครับ

AVP เป็นเรื่องของ Predator เอา Alien มาเพื่อฝึกนักรบของเผ่าตัวเองครับ

มีโลกเป็นฐาน ใช้คนบูชาเพื่อให้ Alien ได้ฟักตัว ออกมาเป็น Alien ที่เราเห็น

แล้วก้เอามาสู้กับ Predator
2
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ดาวซัลโวยุโรป
Status:
เข้าร่วม: 01 Apr 2009
ตอบ: 12066
โพสเมื่อ: Tue Nov 26, 2013 16:15
[RE: บ่ายๆ ดู alien กันเถอะ ตัวไหนน่ารักสุด]
gnaruto พิมพ์ว่า:
ถามหน่อยครับ
ถ้าผมจะดูหนังเรื่อง เอเลี่ยน ต้องเริ่มจากภาคไหนครับ
แล้ว เอเลี่ยนปะทะพรีเดเตอร์ เกี่ยวกับเรื่องตรงไหนครับ
สุดท้าย โพรมีทีอุส แทรงอยู่ตรงไหนครับ

โพรมีธีอุส เป็นเรื่องราวที่เกิดก่อน เอเลี่ยนภาค1 ครับ

ดูเอเลี่ยนภาค1 เริ่มเรื่องยานนักสำรวจจะไปเจอ ยานทรงแหวน ในเรื่องโพรมีธีอุส ครับ
แก้ไขล่าสุดโดย GackDevil เมื่อ Tue Nov 26, 2013 16:16, ทั้งหมด 1 ครั้ง
3
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 12 Sep 2013
ตอบ: 114
โพสเมื่อ: Tue Nov 26, 2013 17:12
ชอบมาก ๆ ครับ Aeon เอ้ย Alien
มีอยู่ภาคนึ่ง มันไปโตในท้องหมา ลองหาภาพให้หน่อยครับ
1
0
ไม่หาคำตอบจากสิ่งที่สงสัย ไม่หาความหมายจากสิ่งที่ค้นหา
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 06 Aug 2010
ตอบ: 94
โพสเมื่อ: Wed Jan 15, 2014 15:17
KTXXX พิมพ์ว่า:
ชอบมาก ๆ ครับ Aeon เอ้ย Alien
มีอยู่ภาคนึ่ง มันไปโตในท้องหมา ลองหาภาพให้หน่อยครับ  

มันมีจริงๆ เหรอครับ
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel