ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
แขวนสตั๊ด
Status: CFC,ACM,RMCF
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 18 Dec 2007
ตอบ: 52569
โพสเมื่อ: Thu Oct 31, 2013 18:12
[RE: แปล FM 2014 role ใหม่ 8 บทบาทมาฝากครับ]
sitea พิมพ์ว่า:
RazeJP พิมพ์ว่า:
[Red_scouser] พิมพ์ว่า:
sitea พิมพ์ว่า:
[Red_scouser] พิมพ์ว่า:
รอตัวเต็ม มาวันไหนครับบบบบบ  

7 โมงเช้าวันนี้พวกที่มีคีย์จากพรีออเดอร์โหลดสตีมได้แล้วครับ ผมเองยังไม่มี

แผ่นน่าจะใช้เวลาสักสองสัปดาห์ถึงจะวางขายในไทย ถ้าหาจองไว้ก่อนแผ่นมาเขาจะแจ้งคีย์ให้เราโหลด

ก่อนส่งพัสดุให้เราครับ  

รู้งี้น่าจะซื้อคีย์เบต้ามาเล่นเลย นานนนนจัด จะลงแดง  

ผมเล่นแบบไม่ค่อยมีเวลาเท่าเมื่อก่อน
[เมื่อก่อน มั่นใจมากๆว่า2สัปดาห์เล่นได้เกิน10ฤดูกาล]

กำลังเล่นฤดูกาลที่4 เล่นง่าย หน้าที่นักเตะหลากหลายขึ้น
ชอบลองตำแหน่งโบราณๆ อย่างHalf Back,Libero อะไรแบบนี้

ผมว่ามันสนุกมากๆ

ภาคก่อนหาลิเบอโร่ไม่ได้เลย ภาคนี้จะมั้ยหนอ มีหน้าที่ใหม่มาให้เล่น เอานักเตะที่ลงตัว

มาด้วยเด้อ  

ต้องปั้นครับ มิลานผมมีLibero ตัวหลักคือ Giuseppe Bellusci
ตัวนี้จะเน้นรับ+ขึ้นมาเปิด
ปกติจะตั้งSupport บางโอกาสค่อยให้Attack สไตล์คล้ายบาเรซี่

ส่วนเด็กในทีมผมปั้นตำแหน่งsweeper+การฝึกซ้อมแบบlibero
[บางปีเน้นอัดเกมส์รับเพิ่มหรือstamina ด้วย]ให้Cristante ดาวรุ่งมิลาน

อีกคนไปฉกมาจากจูฟลูก้า มาโรเน่ เราไว้ซัพ2ตัวแรก
เพราะมันเล่นกลางรับได้ด้วย ไม่งอแง

ภาคก่อนใช้ โบนุชชี่ ของจูฟ ตอนเล่นทีมชาติครับ โคตรเก่ง

ตอนนี้กำลังลองผิดลองถูกHalf Back

0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
There is no good in anything until it is finished and Do not regret what you have done.
ดาวเตะกัลโช่
Status: ไก่แห่ง Valoran
เข้าร่วม: 03 Dec 2009
ตอบ: 11854
โพสเมื่อ: Thu Oct 31, 2013 20:24
[RE: แปล FM 2014 role ใหม่ 8 บทบาทมาฝากครับ]
Libero ผมต้องปั้นเอาใหม่ตลอดเลย
0
0

กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 24 Sep 2007
ตอบ: 45
โพสเมื่อ: Thu Oct 31, 2013 21:54

รอแทบไม่ไหวแล้วเกมส์นี้
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel