ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะอบต.
Status: jennie kim is love
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 01 May 2009
ตอบ: 2347
โพสเมื่อ: Sat Oct 05, 2013 06:41
[RE: รีวิว+ข้อมูลเบื้องต้น NBA 2K14]
saint_hadez พิมพ์ว่า:
รอPS3 ยังไม่มีเบยยย หรือแผ่นมันวางขายไปแล้วครับ  

วางขายพร้อมกันหมดนะ วันที่ 1 ตุลา ของโซนอเมริกา และ 4 ตุลา ของโซนยุโรป
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน

กำเนิดดาวรุ่ง
Status: If you want to live a happy life, tie it to a goal
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 744
โพสเมื่อ: Sat Oct 05, 2013 09:19
[RE: รีวิว+ข้อมูลเบื้องต้น NBA 2K14]
ผมว่า marc gasol น่าจะเก่งกว่านี่นะ
0
0
Status:
เข้าร่วม: 25 Sep 2006
ตอบ: 358
โพสเมื่อ: Thu Oct 10, 2013 11:05
my career ออนไลน์ต้องเข้าตรงไหนอะครับ
ผมเล่น association online แล้ว ไม่เห้นมี stat อะไรขึ้นในเว็บเลยอะ เข้า online quick match แล้ว รอเกือบ 10 นาทีไม่เจอใครเลย ทั้งๆที่ หน้าเว็บมันก็บอก user online อยู่เป็นแสนคนเลยอะครับ ต้องทำไงอะ
0
0
นักเตะอบต.
โพสเมื่อ: Fri Oct 11, 2013 19:35
bbank พิมพ์ว่า:
my career ออนไลน์ต้องเข้าตรงไหนอะครับ
ผมเล่น association online แล้ว ไม่เห้นมี stat อะไรขึ้นในเว็บเลยอะ เข้า online quick match แล้ว รอเกือบ 10 นาทีไม่เจอใครเลย ทั้งๆที่ หน้าเว็บมันก็บอก user online อยู่เป็นแสนคนเลยอะครับ ต้องทำไงอะ  

ตอบตามความสัตย์จริง ผมก็ไม่รู้เหมือนกันฮะ ไม่เคยเล่นแบบออนไลน์เลย
0
0

Status:
เข้าร่วม: 25 Sep 2006
ตอบ: 358
โพสเมื่อ: Thu Oct 17, 2013 13:20
peetrobot พิมพ์ว่า:
bbank พิมพ์ว่า:

ตอบตามความสัตย์จริง ผมก็ไม่รู้เหมือนกันฮะ ไม่เคยเล่นแบบออนไลน์เลย  

กรรม 5555 เล่นได้แบบ quick team ละ แต่ quick match ยังเข้าไม่ได้เลย กระตุกมากมาย สงสัยเนตจะกาก แต่ตอนนี้ ดูใน forum ของสตรีม ก็เหมือนจะมีปัญหาเริื่องออนไลน์กันอยู่
0
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 31 Oct 2009
ตอบ: 1920
โพสเมื่อ: Thu Feb 13, 2014 21:13
ถูกแบนแล้ว
หลังจากที่ได้ลองแบบเต็มๆ ในโหมดยอดฮิต my career ขอบอกว่าทริกหรือจะวิ่งไถๆไปดังค์ได้ในแบบ 2013 เลิกฝันไปได้เลย คอมมันเก่งมาก ดักทางเราได้เสมอ ต่อให้หลุดไปได้ครั้งสองครั้งแต่ครั้งต่อๆไปก้ต้องเปลี่ยนแนวการบุกเข้าทำเพราะคอมมันจะจับทางเราได้ จับทางเราไม่พอจับทางทีมเราด้วย  

จขกท. ผมหาโหมด EXIBITION ไม่เจอครับ

เช่น ผมอยากเอา สเปอ เจอ ไมอามี งี้ครับ
ต้องเข้าโหมดไหนครับ
1
0
นักเตะอบต.
โพสเมื่อ: Thu Feb 13, 2014 21:22
ALANE พิมพ์ว่า:
หลังจากที่ได้ลองแบบเต็มๆ ในโหมดยอดฮิต my career ขอบอกว่าทริกหรือจะวิ่งไถๆไปดังค์ได้ในแบบ 2013 เลิกฝันไปได้เลย คอมมันเก่งมาก ดักทางเราได้เสมอ ต่อให้หลุดไปได้ครั้งสองครั้งแต่ครั้งต่อๆไปก้ต้องเปลี่ยนแนวการบุกเข้าทำเพราะคอมมันจะจับทางเราได้ จับทางเราไม่พอจับทางทีมเราด้วย  

จขกท. ผมหาโหมด EXIBITION ไม่เจอครับ

เช่น ผมอยากเอา สเปอ เจอ ไมอามี งี้ครับ
ต้องเข้าโหมดไหนครับ

ก็ที่หน้า HOME แหล่ะครับ กดที่ป้าย NBA2K14 ใหญ่ๆกลางจอ เข้าไปแล้ว จะเจอ quick game เราก็เลื่อนเอาว่าเราจะคอนโทรลทีมฝั่งซ้ายหรือขวาอันไหนเจ้าบ้านหรือทีมเยือนผมจำไม่ได้ละว่าฝั่งไหน 55 แล้วเราก็กดเลื่อนเอาทีมที่เราจะเล่นได้เลยครับ สมุมมติเราจะคุมฝั่งซ้ายเราก็เลือกฮีทที่ฝั่งซ้าย แล้วเราก็เลื่อนของเราไปฝั่งขวาเพื่อเลือกสเปอร์ แล้วก้เลื่อนกลับมาฝั่งซ้ายอีกที แล้วปล่อยให้มันอยู่งั้น แล้วกดที่ quick game ได้เลยครับ

ป.ล.เราจะคุมฝั่งไหนมันก็จะขึ้น p1 ที่ด้านล่างของทีมอ่าครับ ถ้าจะเปลี่ยนทีมฝั่งไหนก็เลื่อน p1 ของเราไปฝั่งนั้น พอจะเข้าใจมั้ยครับ ลองทำดูไม่ยากๆ
1
0

ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel