ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ซุปตาร์ยูโร
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 11 Feb 2016
ตอบ: 13818
โพสเมื่อ: Sun May 05, 2024 18:04
[RE: ฮาแลนด์​เป็นกองหน้าแบบไหน?]
xG แม่งโคตรโหด นัดละ 1.1 ลูก 55
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
Don't tell mom I'm in Succersuck

นักเตะเทศบาล
Status:
เข้าร่วม: 24 Jun 2019
ตอบ: 2963
โพสเมื่อ: Sun May 05, 2024 19:34
[RE: ฮาแลนด์​เป็นกองหน้าแบบไหน?]
เล่นได้ทุกแบบตามโค้ชบอกอ่ะจะให้รอยิง ลงมาล้วงบอล เชื่อมเกมทำได้หมด แต่เป๊ปต้องการให้เล่นแค่นี้บางเกมส์เลยดูหายๆไปหน่อยตอนอยู่ดอร์ทมุนเล่นบอลกับเพื่อนเยอะกว่านี้
0
0
นักเตะเทศบาล
Status: - -
เข้าร่วม: 14 Jul 2007
ตอบ: 2974
โพสเมื่อ: Sun May 05, 2024 20:07
MB13 พิมพ์ว่า:
manchesterboy พิมพ์ว่า:
WORLD_CLASS พิมพ์ว่า:
กองหน้าแชมเปี่ยนชิบ แต่เมื่อวานยิงเยอะ อาจจะได้เลื่อนเป็นกองหน้าที่ท้ายตารางพรีเมียครับ 5555  
ผมเข้าใจไรผิดปะนะ เคสนี้ผมเข้าใจว่าคีนเค้าบอกฮาแลนยิงเก่ง แต่ส่วนร่วมน้อยเหมือนพวกนักเตะลีกทู อยากให้พัฒนาส่วนนี้เพื่อเป็นกองหน้าที่สมบูรณ์  

ขอบคุณแฟนแมนซิแบบท่านที่มาแก้ครับ ไม่รู้ทำไมคนเอาที่คีนพูดไปดัดแปลงผิดๆซะงั้น คือคีนแกก็พูดเว่อเกินแหละ แต่เนื้อความคนเอาไปบิดซะอีกทางเลย  

เอาจิงแกพูดผมว่าก้หาตรีนอยู่แล้วนะ ต่อให้จะบอกว่าไม่นับการทำประตู ฮาลันคือผู้เล่นลีกทู ถึงจะอยากให้พัฒนาก็เถอะ การพูดแบบนี้ก็เกินไป(แกคงตั้งใจเรียกแขกอยู่แล้ว) แต่ผมก้เป็นคนนี้ที่ไม่รู้สึกว่ามันตลก

คุณคิดว่าตัดเรื่องของประตู ฮาแลนมีส่วนร่วมกับเกมน้อยเปรียบเทียบกับลีกทูจริงๆเหรอ แล้วยังมาขยี้ต่อบอกขยับไปเป็นแชมปเปี่ยนชิฟ คือจะเปรียบเทียบอะไรก็ควรให้เกียรติ์คนอื่นด้วยมั้ย สำหรับผมถึงฮาแลนจะมีส่วนร่วมกับเกมน้อยบ้างแต่แกก็อยู่อันดับต้นๆของลีกอยู่ดี แค่มันมีช่วงที่ฟอร์มไม่ดีบ้างอะไรบ้างแค่นั้นเอง
1
0
นักบอลลีกภูมิภาค
Status:
เข้าร่วม: 15 Jun 2020
ตอบ: 7947
โพสเมื่อ: Sun May 05, 2024 21:24
MB13 พิมพ์ว่า:
manchesterboy พิมพ์ว่า:
กองหน้าแชมเปี่ยนชิบ แต่เมื่อวานยิงเยอะ อาจจะได้เลื่อนเป็นกองหน้าที่ท้ายตารางพรีเมียครับ 5555  
ผมเข้าใจไรผิดปะนะ เคสนี้ผมเข้าใจว่าคีนเค้าบอกฮาแลนยิงเก่ง แต่ส่วนร่วมน้อยเหมือนพวกนักเตะลีกทู อยากให้พัฒนาส่วนนี้เพื่อเป็นกองหน้าที่สมบูรณ์  

ขอบคุณแฟนแมนซิแบบท่านที่มาแก้ครับ ไม่รู้ทำไมคนเอาที่คีนพูดไปดัดแปลงผิดๆซะงั้น คือคีนแกก็พูดเว่อเกินแหละ แต่เนื้อความคนเอาไปบิดซะอีกทางเลย  

เอาจิงแกพูดผมว่าก้หาตรีนอยู่แล้วนะ ต่อให้จะบอกว่าไม่นับการทำประตู ฮาลันคือผู้เล่นลีกทู ถึงจะอยากให้พัฒนาก็เถอะ การพูดแบบนี้ก็เกินไป(แกคงตั้งใจเรียกแขกอยู่แล้ว) แต่ผมก้เป็นคนนี้ที่ไม่รู้สึกว่ามันตลก

คุณคิดว่าตัดเรื่องของประตู ฮาแลนมีส่วนร่วมกับเกมน้อยเปรียบเทียบกับลีกทูจริงๆเหรอ แล้วยังมาขยี้ต่อบอกขยับไปเป็นแชมปเปี่ยนชิฟ คือจะเปรียบเทียบอะไรก็ควรให้เกียรติ์คนอื่นด้วยมั้ย สำหรับผมถึงฮาแลนจะมีส่วนร่วมกับเกมน้อยบ้างแต่แกก็อยู่อันดับต้นๆของลีกอยู่ดี แค่มันมีช่วงที่ฟอร์มไม่ดีบ้างอะไรบ้างแค่นั้นเอง  

จริงคับ อย่างที่ว่าไป แกพูดแรงเป็นปกติของแกอยู่ละ หลายทีเว่อไป แฟนผีแบบผมยังไม่ค่อยชอบเลย
แก้ไขล่าสุดโดย MB13 เมื่อ Sun May 05, 2024 21:25, ทั้งหมด 1 ครั้ง
1
0
นักบอลถ้วย ข.
Status:
เข้าร่วม: 06 Apr 2017
ตอบ: 6146
โพสเมื่อ: Sun May 05, 2024 23:40
ฮาแลนด์​เป็นกองหน้าแบบไหน?
อีวาน​ โทนี่
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel