ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะท้ายซอย
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 24 Oct 2007
ตอบ: 310
โพสเมื่อ: Sat Apr 27, 2024 23:02
สงสารแฟนแมนยู ที่เสียเงินค่าตั๋วแพงๆ ไปดูนะครับ
อ่อนมากบอกเลย
ไม่ได้ด้อยค่าเบินลี่ย์นะ
แต่เล่นในบ้าน กับทีมท้ายตาราง แต่โดยเขากด ครองบอลแย่กว่าเขาอีก
แย่แค่ไหน แต่มันต้องชนะ แต่นี่เล่นได้แย่มากๆ

ทีมต้องการประตู แต่เปลี่ยนฮอยลุนกับไมนูออก สมน้ำหน้าโดนโห่หนัก
ลูกที่ได้ ก็ฉกฉวยเอา ไม่ได้มีการทำเกมเข้าที่ดี
ลูกจุดโทษ อ่อนมากบอกเลย
ถ้าจะหาซักทีมที่เสียจุดโทษโง่ที่สุด แมนยูนี่แหละที่สุดแล้ว หลายนัดแล้วด้วย

สุดท้าย คาเซ หมดจริงๆ
พึ่งรู้ว่าดาโลท์เก่งมากก็ตอนที่ AWB เล่นแบ็คขวาด้วยนี่แหละ

ปีหน้าถ้า ETH ยังได้ทำทีมอยู่ ถือว่าวิสัยทัศน์ทีมบริหารห่วยแตกมากนะ ทำทีมไร้อนาคตขนาดนั้น
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
โหวตเป็นกระทู้แนะนำ
ดาวเตะลา ลีกา
Status: Secretary Kim is My Wife
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 2799
โพสเมื่อ: Sat Apr 27, 2024 23:04
สงสารแฟนแมนยู ที่เสียเงินค่าตั๋วแพงๆ ไปดูนะครับ
คาเซหมด ดูแมทย์เดียวกันปะเนี่ยะ ถ้าไม่นับแมคไกว์

ทางบอลคาเซ แม่งโคตรโหดเลย
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
1
0
ดาวซัลโวยุโรป
Status:
เข้าร่วม: 12 Aug 2017
ตอบ: 11095
โพสเมื่อ: Sat Apr 27, 2024 23:04
[RE: สงสารแฟนแมนยู ที่เสียเงินค่าตั๋วแพงๆ ไปดูนะครับ]
ผมบอกแล้วเกมที่แล้วพวกบอกแมนยูเล่น possession เกมที่แล้วอะผมบอกรอดูเกมหน้าก่อน

เพราะเบิร์นลี่ย์นี่แหละ possession ของจริง เป็นไงทรงเดิมเป๊ะ

เจอเชฟฟิล เขารับอย่างเดียวมันเลยครองบอลเยอะเจอ เบิร์นลี่ย์เขาสู้นะเขาเพรสไม่ใช่มายืนรับ
แก้ไขล่าสุดโดย Beebirdnokk เมื่อ Sat Apr 27, 2024 23:05, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
นักเตะหมู่บ้าน
Status:
เข้าร่วม: 23 Feb 2006
ตอบ: 789
โพสเมื่อ: Sat Apr 27, 2024 23:06
[RE: สงสารแฟนแมนยู ที่เสียเงินค่าตั๋วแพงๆ ไปดูนะครับ]
จะกดสูตรส่ง แมคโทมาทำประตูชัยตลอดไม่ได้นะโว้ย Mr. Ten

นั่งดูอยู่ นึกว่าแมนยู เจอ เสือเหลือง

0
0
Status:
โพสเมื่อ: Sat Apr 27, 2024 23:08
Skydragoon พิมพ์ว่า:
คาเซหมด ดูแมทย์เดียวกันปะเนี่ยะ ถ้าไม่นับแมคไกว์

นัดเดียวกันนี่แหละท่าน
หมดจริง หมดมาหลายนัดแล้วด้วย ทางบอลพอได้ แต่การจ่ายบอล กับสปีดนี่หมดจริง
นัดนี้มีแมกไกวร์แบกหลังแอ่นเลยครับ
0
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 18 Oct 2023
ตอบ: 168
โพสเมื่อ: Sat Apr 27, 2024 23:08
[RE]สงสารแฟนแมนยู ที่เสียเงินค่าตั๋วแพงๆ ไปดูนะครับ
คนที่เค้าซื้อตั๋ว อาจจะ เงินเดือนเยอะกว่า คนตั้งกระทู้ ก็ได้นะจั๊ฟ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
..
Status:
โพสเมื่อ: Sat Apr 27, 2024 23:09
Beebirdnokk พิมพ์ว่า:
ผมบอกแล้วเกมที่แล้วพวกบอกแมนยูเล่น possession เกมที่แล้วอะผมบอกรอดูเกมหน้าก่อน

เพราะเบิร์นลี่ย์นี่แหละ possession ของจริง เป็นไงทรงเดิมเป๊ะ

เจอเชฟฟิล เขารับอย่างเดียวมันเลยครองบอลเยอะเจอ เบิร์นลี่ย์เขาสู้นะเขาเพรสไม่ใช่มายืนรับ  

ทำทีมยังไงให้เบิร์นลีย์ครองบอลดีกว่า งงเลยครับ

จ่ายบอลแต่ละลูก ไม่รู้กันเลย ผมนี่อย่างฮา
0
0
Status:
โพสเมื่อ: Sat Apr 27, 2024 23:10
โม้ใดเล่าจะเท่าแฟนลิ้วพูน พิมพ์ว่า:
คนที่เค้าซื้อตั๋ว อาจจะ เงินเดือนเยอะกว่า คนตั้งกระทู้ ก็ได้นะจั๊ฟ  

ต้องการจะสื่ออะไรครับโพสต์นี้
1
0
ดาวเตะลา ลีกา
Status: Secretary Kim is My Wife
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 2799
โพสเมื่อ: Sat Apr 27, 2024 23:10
sarchi99 พิมพ์ว่า:
Skydragoon พิมพ์ว่า:

นัดเดียวกันนี่แหละท่าน
หมดจริง หมดมาหลายนัดแล้วด้วย ทางบอลพอได้ แต่การจ่ายบอล กับสปีดนี่หมดจริง
นัดนี้มีแมกไกวร์แบกหลังแอ่นเลยครับ  

ผมไม่รู้สึกแมคไกว์แบกนะ ถ้าปมคไกวไม่มีคาเซก็โดนล่อไปหลายลูกเหมือนกัน จะให้มันวิ่งไรนักหนา มันเล่นหลัง นี่ ขึ้นไปเติม โดนสวนวิ่งลงมา อที่ตามไม่ทันกผ้ช่วงท้ายเกม
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 18 Oct 2023
ตอบ: 168
โพสเมื่อ: Sat Apr 27, 2024 23:45
[RE]สงสารแฟนแมนยู ที่เสียเงินค่าตั๋วแพงๆ ไปดูนะครับ
โม้ใดเล่าจะเท่าแฟนลิ้วพูน พิมพ์ว่า:

แค่อยากรู้ครับ ว่าแพงระดับ ไหน

บล็อก vip

บล็อก ปกติ

บล็อก เข้าถึงห้องแต่งตัว

หรือไม่เคย ไป บล็อก ไหน เลยครับ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
..
Status:
โพสเมื่อ: Sun Apr 28, 2024 01:57

แค่อยากรู้ครับ ว่าแพงระดับ ไหน

บล็อก vip

บล็อก ปกติ

บล็อก เข้าถึงห้องแต่งตัว

หรือไม่เคย ไป บล็อก ไหน เลยครับ  

ผมไม่เคยไปครับ แต่ก็อยากไปนะ

แล้วคุณเคยไปไหม

ถึงจะเคย หรือไม่เคยไป มันก็ไม่ได้หมายความว่าคุณจะสามารถมาเหยียดคนอื่นได้นะครับ

ทำสังคมบอร์ดให้น่าอยู่เถอะ
0
0
ไปหน้าที่ 1
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel