ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักบอลไทยพรีเมียร์ลีก
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 16 Jun 2015
ตอบ: 6720
โพสเมื่อ: Sat Apr 27, 2024 22:35
ผมขอบคุณชาว ss อย่างที่สุดเลยครับ
สู้ๆฮะท่าน ขอให้ทำงานด้วยรอยยิ้ม

กิจการรุ่งเรือง เฮงๆรวยๆ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ซุปตาร์ฟุตบอลโลก
Status:
เข้าร่วม: 13 Jun 2007
ตอบ: 39573
โพสเมื่อ: Sat Apr 27, 2024 22:52
[RE: ผมขอบคุณชาว ss อย่างที่สุดเลยครับ]
แผล่บไม่มี เรื้อนมาก็ได้ครับ
0
1
หากโดน 39 เรื้อน จะถูกแบน

นักเตะท้ายซอย
Status:
เข้าร่วม: 27 Mar 2024
ตอบ: 599
โพสเมื่อ: Sat Apr 27, 2024 22:52
[RE: ผมขอบคุณชาว ss อย่างที่สุดเลยครับ]
ไปส่องมาแล้ว ที่พักดูสวยน่ารักดีครับ ติดแค่อย่างเดียวเป็นห้องน้ำรวมบางคนอาจไม่ชอบ

ผมว่าท่านรวยแน่ๆครับ ว่าที่เจ้าสัวเลย โชคดีครับท่าน
0
0
GNR
คอมเมนเตเตอร์
Status:
เข้าร่วม: 23 Nov 2020
ตอบ: 6376
โพสเมื่อ: Sat Apr 27, 2024 22:57
TraderIsMyLife พิมพ์ว่า:
ไปส่องมาแล้ว ที่พักดูสวยน่ารักดีครับ ติดแค่อย่างเดียวเป็นห้องน้ำรวมบางคนอาจไม่ชอบ

ผมว่าท่านรวยแน่ๆครับ ว่าที่เจ้าสัวเลย โชคดีครับท่าน  

ด้วยข้อจำกัด ของพื้นที่ เลยทำไม่ได้ครับ
และนี้คือหนึ่งในเหตุผลที่ผมนอย ตอนเปิดแรกๆ มากครับ
สมมุติลุกค้าโทรมา หรือมาดูห้อง พอเห็นเป็นห้องน้ำรวมปุ๊บ ลุกค้า ก็วางสายทิ้งเลย หรือส่ายหน้าไม่เอา
ตอนแรก ผมนอยมากเลย แต่ตอนหลัง ทำใจได้มากขึ้น คิดซะว่าไม่ใช่ฐานลุกค้าเราตั้งแต่แรกอยุ่แล้ว
แทนที่จะไปนอยกับลุกค้าที่ไม่เลือกเรา ดีใจกับลุกค้าที่มาพักกับเรา แล้วชอบแล้ว มาพักอีกเป็นครั้งที่2-3 ดีกว่า
แปลว่าที่เราก็มีคนชอบก้ถูกใจ หรือคงต้องรออีกพักใหญ่จนกว่า ฐานลุกค้าที่ เค้าต้องการ มาเจอที่พักของผม แหละครับ
1
0
ปลายอาชีพค้าแข้ง
Status:
เข้าร่วม: 03 Mar 2019
ตอบ: 25858
โพสเมื่อ: Sat Apr 27, 2024 23:02
สู้ๆนะครับ เป็นกำลังใจให้นะครับ

ทุกปัญหามีทางออกเสมอ ถ้าหาไม่เจอก็บวกกับปัญหาแม่งไปเลย สู้ซักตั้งไปเลย
0
0

#FSGOUT
นักเตะท้ายซอย
Status:
เข้าร่วม: 27 Mar 2024
ตอบ: 599
โพสเมื่อ: Sat Apr 27, 2024 23:03
GNR พิมพ์ว่า:

ด้วยข้อจำกัด ของพื้นที่ เลยทำไม่ได้ครับ
และนี้คือหนึ่งในเหตุผลที่ผมนอย ตอนเปิดแรกๆ มากครับ
สมมุติลุกค้าโทรมา หรือมาดูห้อง พอเห็นเป็นห้องน้ำรวมปุ๊บ ลุกค้า ก็วางสายทิ้งเลย หรือส่ายหน้าไม่เอา
ตอนแรก ผมนอยมากเลย แต่ตอนหลัง ทำใจได้มากขึ้น คิดซะว่าไม่ใช่ฐานลุกค้าเราตั้งแต่แรกอยุ่แล้ว
แทนที่จะไปนอยกับลุกค้าที่ไม่เลือกเรา ดีใจกับลุกค้าที่มาพักกับเรา แล้วชอบแล้ว มาพักอีกเป็นครั้งที่2-3 ดีกว่า
แปลว่าที่เราก็มีคนชอบก้ถูกใจ หรือคงต้องรออีกพักใหญ่จนกว่า ฐานลุกค้าที่ เค้าต้องการ มาเจอที่พักของผม แหละครับ  

ไว้มีโอกาส เข้ากทม ทำธุระแถวนั้นจะไปอุดหนุนครับ
แก้ไขล่าสุดโดย TraderIsMyLife เมื่อ Sat Apr 27, 2024 23:07, ทั้งหมด 2 ครั้ง
0
0
GNR
Status:
โพสเมื่อ: Sat Apr 27, 2024 23:06

คิดถูกแล้วครับ ต้องหากลุ่มเป้าหมาย หลายคนที่มาคนเดียว เน้นราคาถูก ทำเลดี ไม่ติดใจตรงนี้มีเยอะแยะครับ

และผมว่าควรระบุให้ชัดเจนไปเลย เพราะเรื่องนี้สำคัญมาก ถ้าลูกค้ามารู้ทีหลังเขาอาจไม่พอใจได้  

ใช่คำเป็นคำพูดที่อึดอัดที่จะพูด แต่ ผมก็จะพูดว่าเป็นห้องน้ำรวมนะครับ แล้วยอมให้เค้าตัดสายไป ดีกว่า เค้าเสียเวลามา แล้ว เค้าไม่โอเคจริงๆ มันเสียเวลาเค้า ซึ่งวันนี้ผมรับโทรศัพ ก็ยังคงเจอครับ พอบอกห้องน้ำรวมแล้ว ก้วางสายไปเลย
1
0
GNR
Status:
โพสเมื่อ: Sat Apr 27, 2024 23:07
itoonggy พิมพ์ว่า:
แผล่บไม่มี เรื้อนมาก็ได้ครับ  

ถือว่าผมให้ 7 แผล่บ ท่าน ละกันครับ

มันไม่มีให้กดแผล่บจริงๆ โคตรอึดอัดเลย ไม่รุ้แก้ไง

1
0
นักเตะหมู่บ้าน
Status:
เข้าร่วม: 05 Jul 2009
ตอบ: 2059
โพสเมื่อ: Sat Apr 27, 2024 23:07
เรื่องห้องน้ำรวมนี่เบสิคมากครับสำหรับโฮสเทล เพราะส่วนใหญ่ถ้าขึ้นชื่อว่าโฮสเทลก็จะเป็นห้องน้ำรวมแหละ ด้วยความที่ราคามันถูกกว่า hotel บางคนรับได้ บางคนรับไม่ได้

แต่ทั้งนี้ทั้งนั้น สุขภาพสำคัญสุดครับ ถ้าท่านเกิดล้มป่วยขึ้นมา กิจการก็เดินต่อไม่ได้อยู่ดี เพราะฉะนั้น take care ลูกค้าแต่พอดีครับ พักผ่อนบ้าง
0
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 12 Aug 2016
ตอบ: 636
โพสเมื่อ: Sat Apr 27, 2024 23:11
เป็นกำลังใจให้ครับ...
0
0
นักเตะเทศบาล
Status:
เข้าร่วม: 03 Jan 2006
ตอบ: 4563
โพสเมื่อ: Sat Apr 27, 2024 23:12
ผมขอบคุณชาว ss อย่างที่สุดเลยครับ
กิจการรุ่งเรืองครับท่าน แต่ระวังดูแลเรื่องสุขภาพด้วยครับเป็นห่วง
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
นักเตะตำบล
Status:
เข้าร่วม: 17 Mar 2015
ตอบ: 3170
โพสเมื่อ: Sat Apr 27, 2024 23:32
ถ้าการงานมันดีขึ้นแล้ว ยังไงก็หันมาดูแลสุขภาพด้วยนะครับท่าน
เป็นกำลังใจให้ครับผม สู้เว้ยยยย!
0
0
Status:
เข้าร่วม: 06 Oct 2010
ตอบ: 1037
โพสเมื่อ: Sat Apr 27, 2024 23:47
ผมน่าจะเป็นคนที่จำชื่อ คุณได้ตลอด ตั้งแต่ประเด็น CK , ฮวงจุ้ย คุณเป็นคนที่มองโลกคนละแบบกับผมแบบสุดขั้ว

ในประเด็นที่คุณเชื่ออย่างสุดใจ ผมนี่แทบอยากจะเถียงหัวชนฝา

ผมยังจำเรื่อง CONNECTION เรื่องข้อมูล สุดยอดของ ท่านได้อยู่ว่าท่านรู้จักศึกษาคนรวยมาเยอะแค่ไหน

นิสัย ระเบียบ การทำแนวคิดที่คุณเชื่อ พอเห็นแบบนีั้สุดท้าย โลกออนไลน์มันก็คือโลกออนไลน์จริงๆ

ไม่ว่าจะเกิดอะไรขึ้น จะมีความเชื่อแบบไหน

ผมยังอยากให้คุณ สำเร็จได้บรรลุในสิ่งที่คุณสมหวัง ไม่อยากให้เหนื่อย

บนโลกนี้ทุกคนไม่จำเป็นต้องเป็น มหาเศรษฐี แต่เราเป็นคนรวยที่มีความสุขได้ครับ

ขอให้โชคดีครับ ขอให้ทำData analysisเยอะครับ อย่าเชื่อ ไลฟ์โค๊ชมาก

ทุกคนมีสมการของตัวเองครับเราใช้สูตรคนอื่นไม่ได้ ความเหนื่อยไม่การันตีความสำเร็จ อย่าให้ความเหนื่อย

มาทำให้ข้อมูลที่ถูกต้อง ต้องหายไป

ขอบคุณครับที่แบ่งปันข้อมูลอย่างจริงใจ ถ้ามีโอกาสยินดีจะไปใช้บริการครับ
2
0
Status:
เข้าร่วม: 11 Feb 2017
ตอบ: 137
โพสเมื่อ: Sat Apr 27, 2024 23:52
[RE]ผมขอบคุณชาว ss อย่างที่สุดเลยครับ
เอาจริงผมว่าสังคมssมันอบอุ่น มันน่าไว้ใจเฉยเลย ทั้งๆที่ผมไม่ได้สิงในบอร์ดตลอด โปรไฟล์รูปหรืออะไรผมก็แทบไม่มี ใครเป็นใครเวลาเขาพูดถึงกันผมก็ไม่รู้จัก

แต่ประกันสุขภาพครอบครัวผมทั้งครอบครัวรวมเบี้ยหลักแสนผมก็กล้าทำกับใครไม่รู้ในบอร์ดนี่ละครับ จะซื้อของใช้ก็มาดูรีวิวมาถามคนในบอร์ดแล้วก็เชื่อคนในนี้มากกว่าคนรอบข้างอีก555 จะมาปรึกษาซื้อรถก็ฟังเสียงคนในนี้ กลายเป็นเหมือนในที่นี้ผมรู้สึกไว้ใจเหมือนเป็นครอบครัวทั้งๆที่ผมก็ไม่รู้จักใครสักคน
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
1
0
ดาวเตะพรีเมียร์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 24 May 2009
ตอบ: 7954
โพสเมื่อ: Sun Apr 28, 2024 00:32

คิดถูกแล้วครับ ต้องหากลุ่มเป้าหมาย หลายคนที่มาคนเดียว เน้นราคาถูก ทำเลดี ไม่ติดใจตรงนี้มีเยอะแยะครับ

และผมว่าควรระบุให้ชัดเจนไปเลย เพราะเรื่องนี้สำคัญมาก ถ้าลูกค้ามารู้ทีหลังเขาอาจไม่พอใจได้  

ใช่คำเป็นคำพูดที่อึดอัดที่จะพูด แต่ ผมก็จะพูดว่าเป็นห้องน้ำรวมนะครับ แล้วยอมให้เค้าตัดสายไป ดีกว่า เค้าเสียเวลามา แล้ว เค้าไม่โอเคจริงๆ มันเสียเวลาเค้า ซึ่งวันนี้ผมรับโทรศัพ ก็ยังคงเจอครับ พอบอกห้องน้ำรวมแล้ว ก้วางสายไปเลย  

โฮสเทลยังไงเบสมันคือห้องน้ำรวมอยู่แล้วครับ (แต่รวมต้องแยก ช-ญ นะ)

ผมพักโฮสเทลบ่อย ห้องน้ำรวมในอุดมคติคือแบบญี่ปุ่นเลย สะอาด ไม่มีกลิ่น อุปกรณ์ครบ กระจกบานใหญ่ มีไดร์เป่าผม ให้ชัดเจน

ผมเข้าไปดูเพจท่านวันก่อน ห้องคือดูดีเลยครับ รักษามาตรฐาน ความสะอาด ไว้ นานๆไปคนก็จะเข้ามาใช้บริการเองครับ แรกๆมันยังดูไม่น่าเชื่อถือหรอก หลังๆจะดีขึ้นครับ

ผมไปทำงานญี่ปุ่น พักโตเกียวกี่รอบๆ ผมก็นอนโฮสเทลเดิม เพราะที่นอนนุ่ม ห้องน้ำ สะอาด แอร์เย็น แค่นั้นจริงๆ
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel