ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
แบบสำรวจ
ลุยเลยไหม
จัดดิ
???
ช้าก่อน
???
คะแนนทั้งหมด: 72
ผู้ตั้ง
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 29 Nov 2008
ตอบ: 105
โพสเมื่อ: Wed Apr 24, 2024 16:02
[RE: กำลังจะส่งข้อความไปขออัพเงินเดือนกับเจ้านาย]
ERROR 404 พิมพ์ว่า:
OneofMemories พิมพ์ว่า:
26,000 ไป 45,000 จะรออะไรละครับ ออกดีกว่า ถ้าเค้าจะเพิ่ม เค้าเพิ่มให้นานแล้วครับ  

แห้วไปแล้ว เขาจะให้เริ่มงานอาทิตย์นี้ ไปไม่ทันครับ  

ไม่มีใครรั้งเราต้องอยู่ต่อให้ครบเท่าไหร่ถึงออกได้นะครับ

ตามกฏหมาย ลาวันนี้ ออกพรุ้งนี้ ยังได้เลยครับ

1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ซุปตาร์ฟุตบอลโลก
Status:
เข้าร่วม: 16 Jan 2020
ตอบ: 7800
โพสเมื่อ: Wed Apr 24, 2024 16:03
[RE: กำลังจะส่งข้อความไปขออัพเงินเดือนกับเจ้านาย]
zinccc พิมพ์ว่า:
26,000 ไป 45,000 จะรออะไรละครับ ออกดีกว่า ถ้าเค้าจะเพิ่ม เค้าเพิ่มให้นานแล้วครับ  

แห้วไปแล้ว เขาจะให้เริ่มงานอาทิตย์นี้ ไปไม่ทันครับ  

ไม่มีใครรั้งเราต้องอยู่ต่อให้ครบเท่าไหร่ถึงออกได้นะครับ

ตามกฏหมาย ลาวันนี้ ออกพรุ้งนี้ ยังได้เลยครับ

ก็ใช่แหละ แต่ถ้าออกเลย คนที่เหลือเขาชิบหายเลยครับ เลยไม่อยากทำ
0
0
โค้ช UEFA PRO-License
Status:
เข้าร่วม: 22 Oct 2012
ตอบ: 22131
โพสเมื่อ: Wed Apr 24, 2024 16:28
zinccc พิมพ์ว่า:

ก็ใช่แหละ แต่ถ้าออกเลย คนที่เหลือเขาชิบหายเลยครับ เลยไม่อยากทำ  

ผมขอแนะนำนิดหน่อยนะครับ ไม่ต้องทำตามก็ได้

แต่องค์กรไม่ล่มเพราะขาดพนักงานระดับปฏิบัติการหรอกครับ ไม่ต้องแคร์เพื่อนร่วมงานเกินชีวิตตัวเอง

อย่าโยนโอกาสเติบโตของท่านทิ้ง ถ้ามั่นใจว่าไปที่ใหม่เงินดีกว่า งานดีกว่า ลองคิดดีๆอีกทีนะครับ
3
0
ซุปตาร์โอลิมปิก
Status:
เข้าร่วม: 13 Mar 2008
ตอบ: 19975
โพสเมื่อ: Wed Apr 24, 2024 16:37
bossa26 พิมพ์ว่า:
ผมว่าน่าจะขอเค้าคุยตัวต่อตัวมากกว่าส่งข้อความนะ
คุยให้ดีเป็นเรื่องเป็นราว
เล่าให้มีลำดับ

เกริ่นก็อาจจะแบบว่าความจำเป็น มีครอบครัว ดูแลคนที่บ้าน
ซัพพอร์ตด้วยความสามารถ ว่าที่เราทำมาปัจจุบันเรามีพัฒนาการยังไงมีความสามารถมากขึ้นยังไง
พูดถึงองค์กร ชมไปซักหน่อยว่าดี ที่ผ่านมาเราก็เต็มที่ จริงๆก็อยากอยู่ช่วยพัฒนาโตไปด้วยกัน
จะเรียกเงินเพิ่มก็ต้องคุยเรื่องตลาดแรงงานด้วยว่า คิดว่าราคาอยู่ตรงไหน จุดไหนที่เราโอเค ก็บอกไปตรงๆ
แต่ทั้งนี้ทั้งนั้นผมว่าต้องมีตัวเลือกมาก่อน สมมติว่าถ้าได้ที่ใหม่เมื่อไหร่ก็ตอนนั้นน่ะแหละ ค่อยไปขอคุยกับเค้าทีเดียวเลย  

cartoonology พิมพ์ว่า:
เดินไปคุยต่อหน้าดีกว่านะ  

งานผมมันแทบไม่ได้เข้าออฟฟิศนะสิ  

ผมว่าไม่ได้เข้าก็ไม่เห็นเป็นไร
นี่เรื่องสำคัญ ก็นัดคุยไปเลย
หรืออย่างน้อยก็คุยทางโทรศัพท์
1
0
AFC Wimbledon "The Real Dons"
ดาวเตะพรีเมียร์ลีก
Status: " Say it! "
เข้าร่วม: 01 Aug 2010
ตอบ: 25788
โพสเมื่อ: Wed Apr 24, 2024 17:11
bossa26 พิมพ์ว่า:
ผมว่าน่าจะขอเค้าคุยตัวต่อตัวมากกว่าส่งข้อความนะ
คุยให้ดีเป็นเรื่องเป็นราว
เล่าให้มีลำดับ

เกริ่นก็อาจจะแบบว่าความจำเป็น มีครอบครัว ดูแลคนที่บ้าน
ซัพพอร์ตด้วยความสามารถ ว่าที่เราทำมาปัจจุบันเรามีพัฒนาการยังไงมีความสามารถมากขึ้นยังไง
พูดถึงองค์กร ชมไปซักหน่อยว่าดี ที่ผ่านมาเราก็เต็มที่ จริงๆก็อยากอยู่ช่วยพัฒนาโตไปด้วยกัน
จะเรียกเงินเพิ่มก็ต้องคุยเรื่องตลาดแรงงานด้วยว่า คิดว่าราคาอยู่ตรงไหน จุดไหนที่เราโอเค ก็บอกไปตรงๆ
แต่ทั้งนี้ทั้งนั้นผมว่าต้องมีตัวเลือกมาก่อน สมมติว่าถ้าได้ที่ใหม่เมื่อไหร่ก็ตอนนั้นน่ะแหละ ค่อยไปขอคุยกับเค้าทีเดียวเลย  

cartoonology พิมพ์ว่า:
เดินไปคุยต่อหน้าดีกว่านะ  

งานผมมันแทบไม่ได้เข้าออฟฟิศนะสิ  
ยังไงก็ควรนัดเข้าไปคุยครับ อันนี้เรื่องสำคัญนะครับ
1
0
ดาวเตะกัลโช่
Status:
เข้าร่วม: 28 May 2010
ตอบ: 15852
โพสเมื่อ: Wed Apr 24, 2024 20:28
ขอคุยต่อหน้าไปจบๆ จะส่งข้อความไปทำไม
1
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel