ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ซุปตาร์ยูโร
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 20 Jul 2008
ตอบ: 14310
โพสเมื่อ: Wed Apr 24, 2024 16:20
[RE: ปืน-พี่ตาร์ จะพัฒนาไปได้ไกลแค่ไหนครับ]
ส่วนตัวเมื่อคืน เท่าที่ดู ผมว่ารับยังไม่แน่นเท่าที่ควรนะ ไม่เหมือนตอนเจอซิตี้ คือยังดีกว่านี้ได้อีกระดับนึงเลย

คู่เซ็นเตอร์เอาไม่อยู่หลายครั้งอยู่นะ แบ็คก็มีพลาดประปรายถึงล่อเป้าบ่อยๆ แค่โชคดีที่เค้ายิงไม่ได้เองมากกว่าอ่ะ

ส่วนการเล่น ผมว่าต้าน่าจะปรับเรื่องความฟิต เรื่องการเซฟแรงเป็นหลักนะ เป็นการบริหารพลังงานละ ไม่ใช่การปรับแท็คติคเพื่อผลการแข่งขัน
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน

เป็นแฟนปืนต้องอดทน
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel