ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะตำบล
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 25 Feb 2015
ตอบ: 3394
โพสเมื่อ: Wed Apr 24, 2024 15:16
[RE: [MUFC] Rashford คือปล่อยจอย FC]
ไข่พะโล้ พิมพ์ว่า:
ZELOT พิมพ์ว่า:
ไข่พะโล้ พิมพ์ว่า:
ทีตอนโด้เล่นไม่ดีทำไม ETH กล้าดรอปรัวๆ พอเป็นแรชทำไมไม่ดรอปเรียกสติบ้าง  

ไม่ได้เข้าข้างโด้นะ ไม่อยากเปรียบเทียบด้วย แต่ไอตัวนี้แม่งวิ่งน้อยเพรสน้อยกว่าด้วยมั้ง  

คือผมเห็นด้วยที่ ETH ดรอปโด้ครับท่าน แต่ทีกับแรชไม่ดรอปมันบ้าง
ผมคิดว่าในแง่ของทีมมันดูไม่ยุติธรรมเท่าไหร่ครับ  
ผมก็ไม่เข้าใจมันจะให้เล่นอะไรนักหนา ยิ่งเล่นยิ่งห่วยสำรองไปยาวๆเผื่อจะมีสติบ้าง
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel