ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
แข้งเจลีก
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 09 Sep 2013
ตอบ: 10110
โพสเมื่อ: Fri Apr 19, 2024 19:29
[RE: บางทีรำคาญเฮียสรยุทธ์เหมือนกันนะ]
PO-Un-Pun* พิมพ์ว่า:
คือยังไงนะฮะ ผมไม่ค่อยเกท

ผมเข้าใจถูกมั้ยฮะ ว่าทุกวันนี้เฮียสอแกเอนมาทางส้ม เลยพยายามยิงคำถามหนักๆ ใส่ฝั่งส้ม เพื่อให้ฝั่งส้มได้คะแนนในการตอบแต่ละครั้งงี้ปะฮะ

ถ้าแบบนั้นผมก็รู้สึกเหมือนกันนะ บางทีฝั่งตรงข้ามส้มตอบอึกๆ อักๆ ออกทะเล ก็ไม่ต้อนต่อ ตอนเผ่าภูมิ vs ศิริกัญญา นี่ชัดเลย  

ฝั่งโน้น มันอ่อนเอง ไม่ได้เกี่ยวกับสอหรอก แค่สอมันยํ้าฝั่งส้มบ่อย ก็ส้มมันตอบได้ ตอบชัด อีกฝั่งแถแถ่ดดดด ไอ้เผ่าภูมิตอนเป็นฝ่ายค้านก็ตอบมีความรู้ ปัจจุบันเซเว่นกลายเป็นร้านค้าขนาดเล็ก 55
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
GB4
ซุปตาร์ยูโร
Status:
เข้าร่วม: 19 Nov 2013
ตอบ: 3922
โพสเมื่อ: Fri Apr 19, 2024 19:30
[RE: บางทีรำคาญเฮียสรยุทธ์เหมือนกันนะ]
ดักหรือเปล้าไม่รู้ แต่ไอที่แกประเคนใส่ก้าวไกลอ่ะ คือโอกาสทำคะแนนทั้งนั้น ยิ่งยาก ยิ่งได้คะแนน คิดว่าศิริกัญญามาออกรายการบ่อยทำไม เพราะรู้ว่ายิ่งเฮียส แกจัดหนัก ถ้าปล่อยหมัดเด็ดได้ ยิ่งได้คะแนน

ขอโปรเท็กเฮีย ส ก่อนเลยว่า จัดให้หนักต่อเลย ก้าวไกลอ่ะ ในฐานะประชาชน กำไรล้วนๆ ส่วนฝั่งรัฐอะไม่ต้องห่วง ดูดิจิตอลฟุตปริ้นที่แกขยี้แต่ละทีก็จบแล้ว ยิ่งตอนหาเสียงรอบหน้า ตายคาจอแน่นอน ทั้งหมดนี้ มันคือการซ้อมข้อมูลของก้าวไกล ก่อนก้าวไปเป็นรัฐบาล (ถ้าได้เป็นอ่ะนะ) ถ้าไม่เจอระดับนี้ แล้วอยู่ไปเป็นรัฐบาล พรุนแน่นอน
แก้ไขล่าสุดโดย GB4 เมื่อ Fri Apr 19, 2024 19:32, ทั้งหมด 2 ครั้ง
2
0
นักเตะกลางซอย
Status:
เข้าร่วม: 03 Jul 2006
ตอบ: 1469
โพสเมื่อ: Fri Apr 19, 2024 19:51
บางทีรำคาญเฮียสรยุทธ์เหมือนกันนะ
นี่ถือว่าช่วยอีกฝั่งแล้วนะ ถ้าขยี้หนักๆอนาถกว่านี้อีก
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 08 Jun 2010
ตอบ: 185
โพสเมื่อ: Fri Apr 19, 2024 20:02
[RE]บางทีรำคาญเฮียสรยุทธ์เหมือนกันนะ
ผมเข้าใจเลยว่าอยากให้แกจี้ฝ่ายตรงข้ามหนักกว่านี้ เหมือที่จี้ก้าวไกล เพราะหลายทีเหมือนจะแถไม่ขึ้นอยู่แล้ว จะพูดสิ่งที่ใครฟังก็แบบพูดออกมาได้ยังไง แต่ไม่ยอมจี้ต่อ ไม่รู้กลัวอีกฝ่ายไม่มาอีกรึป่าว
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
นักบอล ดิวิชั่น 1
Status:
เข้าร่วม: 19 Jul 2008
ตอบ: 9382
ที่อยู่: Sir Matt Busby Way, Old Trafford, Manchester, M16 0RA
โพสเมื่อ: Fri Apr 19, 2024 20:39
PO-Un-Pun* พิมพ์ว่า:
คือยังไงนะฮะ ผมไม่ค่อยเกท

ผมเข้าใจถูกมั้ยฮะ ว่าทุกวันนี้เฮียสอแกเอนมาทางส้ม เลยพยายามยิงคำถามหนักๆ ใส่ฝั่งส้ม เพื่อให้ฝั่งส้มได้คะแนนในการตอบแต่ละครั้งงี้ปะฮะ

ถ้าแบบนั้นผมก็รู้สึกเหมือนกันนะ บางทีฝั่งตรงข้ามส้มตอบอึกๆ อักๆ ออกทะเล ก็ไม่ต้อนต่อ ตอนเผ่าภูมิ vs ศิริกัญญา นี่ชัดเลย  

เคสนี้ คุณจอมขวัญ เคยตอบเรื่องนี้นะครับ ที่ไม่บี้ให้ตาย แกบอกว่า สัมภาษณ์ เราสัมในฐานะ สื่อไม่ใช่ตำรวจ พอถ้ารู้แล้วว่า เออ ตอบไม่ได้ละ ก็ปล่อยไป ให้คนดู คิดต่อเอง ให้เกียรติกันไป เพราะก็ถือว่า กล้ามากแล้วที่มา
2
0
นักบอล ดิวิชั่น 1
Status:
เข้าร่วม: 19 Jul 2008
ตอบ: 9382
ที่อยู่: Sir Matt Busby Way, Old Trafford, Manchester, M16 0RA
โพสเมื่อ: Fri Apr 19, 2024 20:40
GB4 พิมพ์ว่า:
ดักหรือเปล้าไม่รู้ แต่ไอที่แกประเคนใส่ก้าวไกลอ่ะ คือโอกาสทำคะแนนทั้งนั้น ยิ่งยาก ยิ่งได้คะแนน คิดว่าศิริกัญญามาออกรายการบ่อยทำไม เพราะรู้ว่ายิ่งเฮียส แกจัดหนัก ถ้าปล่อยหมัดเด็ดได้ ยิ่งได้คะแนน

ขอโปรเท็กเฮีย ส ก่อนเลยว่า จัดให้หนักต่อเลย ก้าวไกลอ่ะ ในฐานะประชาชน กำไรล้วนๆ ส่วนฝั่งรัฐอะไม่ต้องห่วง ดูดิจิตอลฟุตปริ้นที่แกขยี้แต่ละทีก็จบแล้ว ยิ่งตอนหาเสียงรอบหน้า ตายคาจอแน่นอน ทั้งหมดนี้ มันคือการซ้อมข้อมูลของก้าวไกล ก่อนก้าวไปเป็นรัฐบาล (ถ้าได้เป็นอ่ะนะ) ถ้าไม่เจอระดับนี้ แล้วอยู่ไปเป็นรัฐบาล พรุนแน่นอน  

ก็ทำแบบ ตานิดทำไง ไม่ไปดีเบต อะไรทั้งนั้น ปล่อยเงียบไป
1
0
ดาวซัลโวยุโรป
Status: รักมี่นะ
เข้าร่วม: 28 Dec 2017
ตอบ: 26856
โพสเมื่อ: Fri Apr 19, 2024 22:14
"นั่นแหละฮะ น้องไบร์ท"
"หรือไม่ ประการใด"
"เดียวเรากลับมาว่ากับต่อ"
"ว่ากันต่อครับ"
"เราไปฟังบางช่วงบางตอนกันนะครับ"
"พักเคารพธงชาติ...ครู่เดียวครับ.. (เสียงเพลงรายการขึ้นมา)"
0
0
ดาวเตะกัลโช่
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 9243
โพสเมื่อ: Fri Apr 19, 2024 22:28
ถ้าเฮียแกเอียงในรายการข่าวของช่องอันนี้เข้าใจได้ที่คุณจะบ่นว่าแกเอียง แต่นี้มันรายการช่องส่วนตัวของแกซึ่งแกก็บอกตลอดว่าไม่พอใจกดออกไปได้เลย จริงๆนี่คือว่าช่วยมากแล้วนะที่เชิญมาออกรายการช่องแกที่คนดูเป็นแสน แต่พอได้โอกาสพูดก็อย่างที่เห็น ยิ่งช่วงตระบัตสัตย์ใหม่ๆเชิญแล้วเชิญอีกไม่ยอมมาออกกันเอง
0
0
นักบอลถ้วย ค.
Status:
เข้าร่วม: 02 Apr 2020
ตอบ: 3920
โพสเมื่อ: Fri Apr 19, 2024 23:26
คนฟังแกมีอยู่ 2 ประเภท 1.อยากฟังในสิ่งที่ตัวเองชอบ 2.ไม่อยากฟังในสิ่งที่ตัวเองรับไม่ได้
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel