ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3 ... 41, 42
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะหมู่บ้าน
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 04 Nov 2022
ตอบ: 1148
โพสเมื่อ: Fri Apr 19, 2024 04:05
[RE: LIVE - อตาลันต้า V ลิเวอร์พูล (02.00)]
growthseek พิมพ์ว่า:
มันคือหงส์ พิมพ์ว่า:
มันคือหงส์ พิมพ์ว่า:
OsKung พิมพ์ว่า:
ชุดตัวจริงว่าเล่นทุเรศละนะชฺดสำรองนี้เล่นยังเห้เลย  

ไฟท์บังคับ ทำให้มันเป็นแบบนั้นนะ ผมว่า

เปลี่ยนตัวเพราะต้องการประตู แต่มันไม่มีสมดุล ขนาดทีมสมดุลยังขึ้นเกมไม่ได้เลย เนี่ยอัดหน้ารัวๆ ผมว่ามันไม่แปลกที่จะเป็นแบบนี้  

ต้องการประตูแต่เก็บไอ้โจนไว้90นาที ย้อนแย้งสุด  

ต้องถามว่า จะเอาใครออกอะ ไอโจนส์ออกอีก ก็ไม่มีกลางให้ต่อบอลละนะ ฮ่าๆๆๆ

อย่างที่ผมบอก JK เป็นคนที่เชื่อแพทย์ของทีมสุดๆ --> ทำให้ต้องเปลี่ยน ไอเท้น กับ Robbo ออก

TAA ก็ไฟท์บังคับ ว่าต้องโกเมส (แบรดลี่เจ็บ) จะเล่นครบ 90 ก็ไม่ได้

ร็อบโบ้ ความฟิตก็ได้เท่าที่เห็น

กลางก็ โซโบที่เล่นไม่ดีไม่ต่างจากไอโจนส์

AMA ต้องอยู่ สรุปเลือกออกได้คนเดียว ไม่โจนส์ก็โซโบ แล้ว JK เลือกโซโบ (ถ้าเทียบแค่ 2 คนนี้ ผมว่าไอโจนส์ก็เล่นดีกว่าโซโบจริงๆอะ)

อย่าลืมว่า ทั้งหมดทั้งมวล ถึงจะโอกาสน้อยแค่ไหน เราก็ยังลุ้นในลีคได้นะครับ ผมไม่คิดว่าการที่เอาไอเท้น ร็อบโบ้มาเจ็บในเกมนี้คงไม่คุ้ม ซึ่งก็เปลี่ยนออกไปทั้งคู่

แล้วตัวที่ถูกเปลี่ยนออกไป ก็เล่นไม่ดีจริงๆเหมือนกัน

ปล. ทั้งหมดทั้งมวล ผมไม่ได้บอกว่า JK ตัดสินใจถูกหรือผิด เพราะผมก็ไม่เข้าใจที่ JK พูดเหมือนกันว่า Man Mark ไม่ใช่ปัญหา

เนี่ยผมดูมาทั้งเกมส์ ขึ้นเกมส์ได้น้อยโคตรๆอะ  

ผมไม่ได้มีปัญหาที่เปลี่ยนรองนะ แต่ถอยเอากักโปลงมาพลิกบอลขึ้นเกมแทนโจน แล้วเก็บโมไว้กดดูยังมีประโยชน์กว่า โจนไม่เอาเห้ไรเลย  

เนี่ยแหละฮะ เละกว่าเดิม ช่วงหลังๆอะครับ ไอกักโปลงมาแทบจะเท่าโจนส์ละ เละกว่าเดิมอีก ฮ่าๆๆๆ

ผมว่ามันเลือกได้แค่ 1 ตัว โจนส์หรือโซโบ ซึ่งเค้าเลือกโซโบแค่นั้นเลย  

ถ้าทีมมีตัวสภาพอย่างโจนได้เล่น90นาทีก็สมควรที่ตกรอบ ได้แค่นี้แหละ

กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 14 Oct 2019
ตอบ: 2108
โพสเมื่อ: Fri Apr 19, 2024 09:09
[RE: LIVE - อตาลันต้า V ลิเวอร์พูล (02.00)]
ไปหน้าที่ 1, 2, 3 ... 41, 42
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel