ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะกลางซอย
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 14 Sep 2021
ตอบ: 924
โพสเมื่อ: Wed Apr 17, 2024 18:43
[RE: มีใครตาม drama isoon กับเพจนอลไหมครับ]
Notsuki พิมพ์ว่า:
ช่องนี้เวลาคาดการณ์ไรผิดแกเงียบ แต่พอคาดการณ์ถูกแกโม้ไม่หยุดว่า "ผมเคยบอกแล้ว ตอนนั้นไม่มีใครเชื่อ"  

ว่ากันตามตรงผมเห็นเป็นงี้เหมือนกันหมดทุกช่องอะครับ
4
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ซุปตาร์โอลิมปิก
Status:
เข้าร่วม: 23 May 2020
ตอบ: 9859
โพสเมื่อ: Wed Apr 17, 2024 18:45
มีใครตาม drama isoon กับเพจนอลไหมครับ
Brunswick พิมพ์ว่า:
Sulyvahn พิมพ์ว่า:
Brunswick พิมพ์ว่า:
benjiz พิมพ์ว่า:
ถ้าช่องดีจริง ทำมานานขนาดนี้ ยอดวิวไม่แค่นี้หรอกครับ

ช่องอื่นเค้าก็เป็นตัวของตัวเองจนถึงล้านซับได้  

ขอเถียงเรื่องนี้

ภาพรวมช่องนี้วิเคราะห์แม่นกว่าช่องซับใหญ่ๆเยอะ นักเตะคนไหนจะดีจะแย่ ทีมไหนจะพังหรือปัง เอาว่าแม่นกว่าคนอื่นเยอะ

แต่นิสัย สไตล์ คำพูดไม่น่าฟังเลยวิวกับซับไม่เยอะ ขนาดผมว่าวิเคราะห์ตรง เด่วนี้ยังไม่ค่อยดูบ่อยเลย  

แม่นกันหว่านแห มันก็ต่างกันอยู่นะ ลองไปดูสิ เข้าพูดถูกจะยกเครดิตตัวเอง แต่ถ้าพูดผิดก็เงียบ มันก็เป็นกันหมดนั้นแหละ  

ยกตัวอย่าง เอาชัดๆ เคสใหญ่ๆที่Isoonสวนทางแทบทุกอินฟลู คือ บอกรังนิคกับอัมราบัตจะไม่เวิร์ค

ผมเข้าใจนะ เวลาไม่ชอบใครก็จะอคติหมด แต่เรื่องนี้ผมก็พูดกลางๆว่าที่เห็นว่าเขาแม่นจริงๆ

ส่วนเรื่องนิสัย วุฒิภาวะอะไรก็ตามนั้น คนจะไม่ชอบก็ไม่แปลก ผมไม่ได้มาอวยเขาอยู่แล้ว แต่มาบอกข้อเท็จจริง  

อัมราบัต มันชัดอยู่แล้ว เขาดูกัลโช มันเห็นฟอร์มตลอด แต่แฟนพรีเมียร์ลีกได้ดูแค่ในบอลโลก จะบอกถูกมันก็ไม่แปลกไหม
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
1
0
นักเตะหมู่บ้าน
Status: ดุจดั่งธันเดอร์
: 0 ใบ : 1 ใบ
เข้าร่วม: 12 Mar 2024
ตอบ: 653
โพสเมื่อ: Wed Apr 17, 2024 19:11
ถูกแบนแล้ว
[RE: มีใครตาม drama isoon กับเพจนอลไหมครับ]
เพจน่อลที่มีเรื่องกับเค้าคือเพจไหน วานผู้ใจดีเมตตาบอกบุญหน่อย
0
0
โพสเมื่อ: Wed Apr 17, 2024 19:13
ถูกแบนแล้ว
เยี่ยวเฉี่ยวหัว พิมพ์ว่า:
55555 อยากให้รอวันโดนแหกจังโว้ยยยยย มีอะไรเบื้องหลังอีกเยอะ

แต่พูดเยอะไม่ได้ แฟนคลับจะมาล่อเอา

ปล. ผมรู้จักมากกว่าหน้าเพจและยูทูป

pmt พรี่ชาย อุตส่าเปิดมาล่ะ
0
0
ดาวเตะลา ลีกา
Status: อัจฉริยะ
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 13255
โพสเมื่อ: Wed Apr 17, 2024 19:31
0
0
นักเตะท้ายซอย
Status: all glory is fleeting -*
ตอบ: 930
โพสเมื่อ: Wed Apr 17, 2024 19:45
จำได้ว่าเคยเข้าไปฟังหลังเกมน่อลกับอีกทีม เกือบทั้งคลิปนี่แทบไม่พูดวิเคราะห์น่อล ผมเลยอืมไปฟังคนอื่นก็ได้
0
0
นักบอลไทยพรีเมียร์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 28 Sep 2005
ตอบ: 16029
โพสเมื่อ: Wed Apr 17, 2024 19:49
คนนี้คืออินฟลูแล้วใช่มะ
0
0
|||

(ทัณฑ์บนครั้งสุดท้าย)

นักบอล ดิวิชั่น 1
Status:
เข้าร่วม: 11 Feb 2016
ตอบ: 5577
โพสเมื่อ: Wed Apr 17, 2024 20:12
ไลฟ์เอาแต่ยอดวิลจะเอาอะไรมาก บูลลี่แต่อาเซน่อล เห็นแฟนบอลน้อยไง จะกล้าเปิดวอร์กับ แฟนหงส์ผีป่าว ไม่กล้าหรอก คนหนีหมด
1
0

Arsenal 38-0-0

ให้ดีใจลูกละ 1 นาที
(ทัณฑ์บนครั้งสุดท้าย)

Status:
เข้าร่วม: 11 Feb 2016
ตอบ: 5577
โพสเมื่อ: Wed Apr 17, 2024 20:19
Notsuki พิมพ์ว่า:
ช่องนี้เวลาคาดการณ์ไรผิดแกเงียบ แต่พอคาดการณ์ถูกแกโม้ไม่หยุดว่า "ผมเคยบอกแล้ว ตอนนั้นไม่มีใครเชื่อ"  

ปีที่แล้วบอก ยังไงหงส์ก็ติด ท๊อป4 มีฟันธงด้วยว่า แมนซิ ลิเวอร์ ติด ไม่พูดถึงปืนซักคำ ทั้งที่ตอนนั้นก็แข่งกับซิตี้ 2ทีมแท้ๆ
สุดท้ายพอทายผิดก็เงียบ
2
0

Arsenal 38-0-0

ให้ดีใจลูกละ 1 นาที
แข้งลีกเอิง
Status:
ตอบ: 16428
โพสเมื่อ: Wed Apr 17, 2024 20:47
RamosComeback พิมพ์ว่า:
Believe พิมพ์ว่า:
ฝั่ง เพจ AFC... เปิดก่อน ด้วยการแชร์โพสท์ isoo.. แล้วมีคอมเม้นใต้นั้นแนวๆว่า ใครมันจะโง่เปรียบแบบนั้น

ซึ่งโพสท์นั้นของ isoo.. คือหยิบเอาการสัมภาษณ์หลังเกมต้า มาที่บอกแนวๆว่า

เราฟอร์มดีมาตลอด (ชนะ 7-8 นัดติด) จริงๆเราเล่นแบบนี้ ถ้าไปลีกอื่นเราน่าจะเป็นจ่าฝูงแล้ว แนวนั้น

isoo.. ก็คอมเม้นไปว่าคะแนนลีกอื่นๆ ถ้าเอาไปเทียบจริงๆ ปืนก็ยังไม่ใช่จ่าฝูงนะ แนวๆนี้ครับ

ส่วนตัวผมว่า ต้าก็คงสัมภาษณ์แบบให้กำลังใจลูกทีมที่แพ้นั้นแหละ ในมุมมองผมนะ ไม่ใช่เรื่องน่าแปลกเลยครับ

แต่ isoo.. มองว่า ต้าพูดไม่ถูกต้อง ควรให้เกียรติลีกอื่นๆ ไม่ควรพาดพิงแนวนั้นครับ เลยเอาข้อมูลมาตบ  
นายถือว่าเม้นมีเฟตุผลมีสรุปใจความขัดเจนดี อย่าไปเรื้อนตามยุสอื่นใน ss  
น้ำหน้าเอ็งกล้าว่ายูสอื่นเรื้อนหรอถามจริง
0
0
Do you hear the people sing ?
Status:
ตอบ: 9662
โพสเมื่อ: Wed Apr 17, 2024 21:02
กระโจ๊วเพี่ยว พิมพ์ว่า:
เพจน่อลที่มีเรื่องกับเค้าคือเพจไหน วานผู้ใจดีเมตตาบอกบุญหน่อย

ARFCTH ครับ เพจนี่ในบรรดาเพจน่อลก็จัดว่าเอาเรื่องอยู่ละ
1
0
โพสเมื่อ: Wed Apr 17, 2024 22:09
ถูกแบนแล้ว
itmyway พิมพ์ว่า:
กระโจ๊วเพี่ยว พิมพ์ว่า:

ARFCTH ครับ เพจนี่ในบรรดาเพจน่อลก็จัดว่าเอาเรื่องอยู่ละ  

ผมลอง search ทำไมไม่เจอเพจชื้อนี้ 555
แก้ไขล่าสุดโดย กระโจ๊วเพี่ยว เมื่อ Wed Apr 17, 2024 22:09, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
นักบอลลีกภูมิภาค
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2020
ตอบ: 5338
โพสเมื่อ: Wed Apr 17, 2024 22:49
เพจนี้ตอนแรกก็พอ ฟังบ้าง วิเคราะห์ค่อนข้างใช้ได้ แต่หลายครั้ง วิเคราะห์กับอ่านเม้นอยู่ดีๆ ก็ไปตีกับเกรียนคีย์บอร์ดเป็นครึ่งชั่วโมงในไลท์ หลังๆไม่ฟังแมร่งละเสียเวลา
0
0
นักเตะตำบล
Status:
เข้าร่วม: 15 Apr 2020
ตอบ: 1424
โพสเมื่อ: Wed Apr 17, 2024 23:35
ผมเพิ่งตามในยูทูปได้ไม่นาน แต่ผมชอบมิติการวิเคราะห์เขานะ
ไอ้ถูกผิดมันก็เรื่องธรรมดาเปล่า ใครมันจะไปรู้หรือแม่นได้ 100%
แต่ที่ผมชอบคือหยิบเอาข้อมูลหลายๆมุมมาเสนอ อันนี้แหละที่น่าสนใจ
บางช่องมีข้อมูลตื้นเขินมาก แต่เล่าน้ำท่วมทุ่งไม่มีสาระก็เยอะ
ส่วนเรื่องที่ดราม่ากัน ผมเห็นภาพสเตฟานสมัยก่อนในตัวเขาเลย
หัวร้อนง่ายจัด วิเคราะห์อยู่ดีๆ แวะไปด่าเกรียน ไปบล็อคเกรียนตลอดเวลา
ก็ได้แต่หวังว่าเวลาจะทำให้เขาโตขึ้น ใจเย็นลงนะ
0
0
นักเตะท้ายซอย
Status:
เข้าร่วม: 23 Aug 2022
ตอบ: 606
โพสเมื่อ: Thu Apr 18, 2024 00:56
[RE]มีใครตาม drama isoon กับเพจนอลไหมครับ
แก้งนี้ผมไปๆมาๆ กลับฟังIsoon เยอะสุด

เมื่อก่อนฟังพี่ฟานบ่อย หลังๆแกเน้นฮาเยอะไปหน่อย บางทีอย่างฟังยาวๆ

ส่วนคนอื่นนี่เคยพยายามฟังละ ไม่ไหว5555

แต่สไตล์ช่องIsoon ไม่แปลกที่คนฟังอาจจะไม่ลื่นหู

โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel