ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะอบต.
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 28 Jan 2015
ตอบ: 1441
โพสเมื่อ: Wed Apr 17, 2024 13:42
[RE: คิดยังไงกับ บก.ลายออก ครับ]
อย่างน้อย ๆ แกเป็นคนหนึ่งที่บริจาคภาษีให้ ก้าวไกล น่ะครับ ถ้าจากที่แกพิมพ์บอกมา
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
(ทัณฑ์บนครั้งที่ 1)

ผู้เยี่ยมชม
Status:
: 0 ใบ : 1 ใบ
เข้าร่วม: 03 May 2009
ตอบ: 27834
โพสเมื่อ: Wed Apr 17, 2024 14:02
ถูกแบนแล้ว
[RE: คิดยังไงกับ บก.ลายออก ครับ]
อารมณ์แบบผิดหวัง พท. คล้ายแฟนเก่าที่รักมาก แต่โดนหักหลัง แต่ยังรักแฟนมาก
1
0
นักบอลถ้วย ค.
Status:
เข้าร่วม: 28 Mar 2010
ตอบ: 1945
โพสเมื่อ: Wed Apr 17, 2024 14:06
ผมว่าแกยึดมั่นในอุดมการณ์ของตัวแกเองนะคับ แค่แกยังเชียร์เพื่อไทยอยู่ แต่แกไม่เลือกที่จะแบกมั่วซั่ว ผมว่าแบบนี้ดีนะคับ อุดมการณ์ชัดเจนดี ไม่ต้องแอ๊บหรอก
0
0
ปลายอาชีพค้าแข้ง
Status: สลิ่มกับแบกคือขยะสายพันธุ์เดียวกัน
เข้าร่วม: 07 Feb 2009
ตอบ: 7905
โพสเมื่อ: Wed Apr 17, 2024 14:10
แกเป็นคนที่ยังเชื่อว่าพรรคขยะยังทำดีขึ้นได้ สามารถแก้ไขเรื่องที่ผิดพลาดไปแล้วได้

เอาง่ายๆก็เฉดแดงที่ยังศรัทธาในพรรคขยะและทักษิณ
0
0
นักเตะอบต.
Status:
เข้าร่วม: 11 May 2009
ตอบ: 1904
โพสเมื่อ: Wed Apr 17, 2024 14:26
วันก่อนในนี้ยังอวยอยู่เลยนิ่
0
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 16 Sep 2006
ตอบ: 195
โพสเมื่อ: Wed Apr 17, 2024 14:30
พยายามเป็นกลาง แต่เห็นได้ชัดว่าเวลาเพื่อไทยทำเรื่องเหี้ยอะไรจะพยายามหาเหตุผลให้เรื่องมันซอฟต์ลงตลอด เหมือนคนยังอาลัยอาวรณ์ก้าวข้ามไม่ได้ ไม่กล้าแสดงจุดยืนอย่างแท้จริง แต่ก็ดีกว่านางแบกอ่ะ อันนั้นพรรคทำไรว่าไรก็ต้องอวยอย่างเดียวเท่านั้น
1
0
ดาวเตะกัลโช่
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 9264
โพสเมื่อ: Wed Apr 17, 2024 14:49
ผมว่าท่านคิดมากไปนะ บางทีแกโดนด่าจากทั้ง 2 ฝ่ายเลยอยากจะประชดประชันน่ะแหละบางเรื่องที่เป็นข้อเท็จจริงแกก็ให้ข้อมูลตามปกติิ เรื่องไอ่นิดบริจาคเงินที่เอาไปซื้อโดรนผมว่าก็เรื่องปกติเพราะคนเป็นนายกมันต้อง PR ตัวเองอยู่แล้วซึ่งจริงๆน้อยไปมากด้วยซ้ำกับคนที่มีเงินขนาดนั้น ล่าสุดไปดับไฟกับธนาธรแกก็แลกเปลี่ยนข้อมูลกันแถมยังชมพรี่เอกแกด้วย เพราะฉะนั้นมันไม่มีอะไรหรอก
0
0
นักเตะตำบล
Status: กูเกลียด พรรคเพื่อพ่อ
: 1 ใบ : 1 ใบ
เข้าร่วม: 06 Oct 2022
ตอบ: 986
โพสเมื่อ: Wed Apr 17, 2024 15:03
ถูกแบนแล้ว
cookiez พิมพ์ว่า:
ไม่เห็นจะเป็นยังไงเลยครับ คือ คนเราต้องส้มแบบส้มชิบหายวายวอดไม่มีเฉดอี่นเลยเหรอ แกแทบจะเป็นผู้ก่อตั้งแดงมาก่อน แกจะอาลัยอาวรณ์ก็ไม่แปลก แกจะอยากเตือนสติให้กลับมาเหมือนเดิมก็ไม่แปลก

ถ้าแกจะเป็นคนท้ายๆที่ทิ้งเพื่อไทย ผมว่าก็เข้าใจได้ ตราบใดที่แกยังไม่ไปขัดขาก้าวไกล ซึ่งเท่าที่เห็นคนก้าวไกลก็เคารพแกนะ

แล้วก็ยังห่างไกลจากคำผกามากๆ แค่พิมพ์ชื่อยังเสนียดนิ้วเลย  

เอาจริงๆผมไม่ต้องการให้ใครมาส้ม แต่เบื่อพวกอีแอบ ประชาธิปไตย เฉยๆ
0
0
นักเตะตำบล
โพสเมื่อ: Wed Apr 17, 2024 15:06
ถูกแบนแล้ว

เนี่ยตัวอย่างที่ทำให้ผม ไม่ชอบ สู้มาตั้งนาน แถเป็น คำผกา เลย
1
0
นักบอลถ้วย ค.
Status:
เข้าร่วม: 26 Jan 2008
ตอบ: 1593
โพสเมื่อ: Wed Apr 17, 2024 16:20
[RE]คิดยังไงกับ บก.ลายออก ครับ
KenCFC_Rise พิมพ์ว่า:

เนี่ยตัวอย่างที่ทำให้ผม ไม่ชอบ สู้มาตั้งนาน แถเป็น คำผกา เลย  

ผมว่าแกก็กวนตีนอะเอาตรงๆ เหมือนอยากด่าใช่มั้ย กูเอา fact แบบโง่ๆมาพูดอะ

แต่จนกว่าแกจะลุกขึ้นมาค้านแก้ 112 ค้านแก้รธน. หรืออวยเผดึจการ ผมว่าก็ยังห่างไกลจะเรียกแกว่า อีแอบปชต. ครับ

เอาจริงๆ คล้ายเจียมอะในเรื่องรัสเซีย คล้ายปิยบุตรเรื่องบ้งๆหลายอย่าง คุณไม่มีทางตีความปชต.ไว้แบบเดียวหรอก

ปล. ฝากไว้หน่อยว่า ธนาธร เคยบอกว่า เพื่อไทยยังคงเป็นเพื่อนนะครับ น่าจะไม่เกินเดือนสองเดือนที่ผ่านมา

คุณว่า นี่อีแอบมั้ยอะ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
2
0
นักเตะตำบล
โพสเมื่อ: Wed Apr 17, 2024 16:23
ถูกแบนแล้ว
cookiez พิมพ์ว่า:
KenCFC_Rise พิมพ์ว่า:

ผมว่าแกก็กวนตีนอะเอาตรงๆ เหมือนอยากด่าใช่มั้ย กูเอา fact แบบโง่ๆมาพูดอะ

แต่จนกว่าแกจะลุกขึ้นมาค้านแก้ 112 ค้านแก้รธน. หรืออวยเผดึจการ ผมว่าก็ยังห่างไกลจะเรียกแกว่า อีแอบปชต. ครับ

เอาจริงๆ คล้ายเจียมอะในเรื่องรัสเซีย คล้ายปิยบุตรเรื่องบ้งๆหลายอย่าง คุณไม่มีทางตีความปชต.ไว้แบบเดียวหรอก

ปล. ฝากไว้หน่อยว่า ธนาธร เคยบอกว่า เพื่อไทยยังคงเป็นเพื่อนนะครับ น่าจะไม่เกินเดือนสองเดือนที่ผ่านมา

คุณว่า นี่อีแอบมั้ยอะ  

อย่าง ธนอน พูดโดยมีนัยยะทางการเมืองนะครับ มันไม่เหมือนพี่หนูหริ่งมาแถหรือมาประชดนะ
เอาจริงๆอาจจะเป็นเพราะโดนตระบัตสัตย์ ความเชื่อในที่มีในพรรคนั้นน้อยลง
รอดูใกล้ๆเลือกตั้งอีกทีและกันครับ
แก้ไขล่าสุดโดย KenCFC_Rise เมื่อ Wed Apr 17, 2024 16:24, ทั้งหมด 1 ครั้ง
1
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel