ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
กำเนิดดาวรุ่ง
Status: Elizabeth Debicki
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 29 Oct 2021
ตอบ: 250
โพสเมื่อ: Tue Apr 16, 2024 20:43
[RE: ระบาย - อยู่ๆเมียเก่าโพสแซะ]
ก่อนจ่ายตัง ก็แทงเรื่องสเตตัสแม่เลี้ยงเดี่ยวดูครับ
หรือไม่ก็ลงสลิปในเฟสบุ้คตัวเองไปเลย แบบรีมาร์คตัวๆโตๆว่ายอดนี้ค่าอะไร แล้วปักหมุดซะ ให้ผู้ชมตัดสินเอา
แถมเราไม่เจ็บตัวด้วย เพราะเราได้ทำหน้าที่แล้ว
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
คุณกำลังดูเว็บโป๊ ที่มีข่าวบอลนิดหน่อย
นักบอล ดิวิชั่น 1
Status: Emirates Stadium
เข้าร่วม: 23 Oct 2008
ตอบ: 8966
โพสเมื่อ: Tue Apr 16, 2024 20:50
[RE]ระบาย - อยู่ๆเมียเก่าโพสแซะ
เพิ่งเจอสดๆร้อนๆเลย ไม่ใช่ จขกท นะ แต่แนวๆซ้อ คนน่าจะฟอลเยอะ แต่ไม่รู้มาโผล่ใน feed ได้ไง แต่เรื่องพวกนี้ผมไม่ตัดสินอะไรเลยนะ ถึงจะเชี่ยยังไง ก็ไม่ควรมาโพสต์บนโซเชี่ยลอะ ในเมื่อเลิกรากันไปแล้ว ยิ่งถ้าต่างคนต่างจบไปแล้ว บางคนก็แค่เหมือนอยากได้ยอดไลค์
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
นักเตะอบต.
Status:
เข้าร่วม: 18 Jul 2020
ตอบ: 5931
โพสเมื่อ: Tue Apr 16, 2024 20:51
[RE: ระบาย - อยู่ๆเมียเก่าโพสแซะ]
ลองงดจ่ายตังค่าเลี้ยงดู จนกว่าเขาจะสำนึกหรือยอมขอโทษครับ
0
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 30 Jan 2011
ตอบ: 725
โพสเมื่อ: Tue Apr 16, 2024 21:04
แนะนำว่าให้เก็บหลักฐานการโอนค่าเลี้ยงดูต่างๆ แคปแชทไว้ ผมว่าอนาคตได้ใช้แน่ๆครับ
0
0
ดาวซัลโวยุโรป
Status:
เข้าร่วม: 12 Aug 2017
ตอบ: 11107
โพสเมื่อ: Tue Apr 16, 2024 21:06
อันนี้แปลกนะ ผมก็เป็นไม่ใช่เมียนะเรื่องเมื่อ 5-6ปีที่แล้ว แฟนนี่แหละคนเก่าแม่งโพสด่าผมยับเลยซึ่งต้องบอกว่า จริงมั้งไม่จริงมั้งเหมือนกัน แล้วเลิกกันก็อีกเหตุผล แต่เอาอีกเหตุผลที่คิดเองเออเองมาโพส จนเพื่อนๆ ผมแม่งมองว่าผม ห หมดละ (เพื่อนผมกับเธอคือแก๊งเดียวกันเพราะเรียนมาด้วยกัน) จนฝั่งเพื่อนผมที่เรียนมาด้วยกันแทบจะมองหน้าไม่ติดเพราะผมรู้สึกมันมองแปลกๆ แล้วเพื่อนกลุ่มนี้แม่งผญล้วนๆ (ผมมีเพื่อนหลายกลุ่มนะเพื่อนที่เรียนมาด้วยกันจะสนิทกับแฟนผม)

นี่คือสิ่งที่ผมเกลียดที่สุดละ ผญ เวลาเลิกหรือทะเลาะกับแฟนชอบโพสพอหายงอนลบวนๆ ไปมาแบบนี้ ถ้าเลิกขาดก็โพสยาวๆ ด่ายับๆ ด้านดีทำแทบตายไม่มีสักนิด ส่วนไอเราเลิกกับเขาอยู่เงียบๆ จบ งงชิบหายทำไมถึงชอบโพส เคยถามบอกอยากระบาย ระบายก็ไปเล่าให้เพื่อนฟังดิในกลุ่มไลน์หรือตัวจริงไปเลยก็ไม่ว่า แต่นี่แม่งโพสบอกคนทั้งโลก งงจัด

เช่นผมตามง้อมา 4 เดือนเต็มๆ เธอบอกไม่มีวันคืนดีไม่ต้องพยายามหรอก (ผมเลิกกันเพราะเวลาไม่ตรงกันและผมชอบออกไปเที่ยวกับเพื่อนซึ่งเธอก็ไปด้วยเพราะเพื่อนเธอที่ผมพิมพ์ข้างบนก็ไปนี่คือสาเหตุตอนเธอบอกเลิกผมก็เข้าใจนะไม่ว่าอะไร) จนกระทั่งผมคุยกับคนนึงและเธอทำให้ผมลืมแฟนเก่าผมได้จนเธอมานอนห้องผม สาบานว่าไม่ได้ทำอะไรนะ เพราะไม่กล้า ส่วนแฟนผมก็แอบจีบรุ่นพี่คนในกลุ่มเพื่อนอยู่โพสหวานจั๊ด พอรู้ว่าผมมีคนคุยแล้วโพสด่าอีกบอกจะคืนดีแล้วแต่ผมมีคนใหม่ก่อน เชี่ยไรวะเนี่ย ถ้านับเวลาที่เธอกับผมใครมีคนคุยก่อนคือเธอเลยนะ

และผมก็ตามง้อมา 4 เดือนเต็มๆ แบบไม่ได้ยุ่งกับใครเลย แต่มาโยนให้ผมว่ากูมีคนใหม่ก่อนแสสส พอโพสไปเรียบร้อยคนแม่งไม่เชื่อฝั่งผมสักคนจากนั้นไม่เกิน 3 วันเปิตัวเป็นแฟนลงไอจี ส่วนผมก็ได้แค่คุยและไม่ได้คบกับใครเพราะลืมเธอไม่ได้ ส่วนพวกเชื่อครึ่งไม่เชื่อครึ่งก็มี กลายเป็นว่าผิดเต็มๆ เป็นผู้ร้ายเฉยทั้งๆ ที่เลิกกันไปแล้ว

ปล. ส่วนใครมาถามผม ผมแทบจะไม่เล่าเลย ผมพูดแค่ว่าเล่าไปมึงก็ไม่เชื่อกูหรอก
แก้ไขล่าสุดโดย Beebirdnokk เมื่อ Tue Apr 16, 2024 21:09, ทั้งหมด 3 ครั้ง
2
0
อวาตาร์&ลายเซ็นต์ผิดกฏ
Status: Sometimes you have to do the wrong things, for the
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 16579
โพสเมื่อ: Tue Apr 16, 2024 21:25
ก็คิดอีกมุม ดีแล้วที่แยกจากเค้ามาได้ ไม่งั้นก็ต้องมีเรื่องประสาทแดกแน่ๆ

สู้ๆ ฮะ
0
0
ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status: I'm Gunner
เข้าร่วม: 03 Oct 2013
ตอบ: 30171
โพสเมื่อ: Tue Apr 16, 2024 21:27
สร้างอัลบั้ม แล้วเอาสลิปโอนอัพเดททุกๆเดือนไปครับ แล้วก็โพสต์ทุกเดือนว่า โอนแล้วน่ะลูกถ้าลูกเห็นอยากให้ลูกมีทัศนคติที่ดีอย่าเชื่ออะไรทุกสึ่งน่ะลูก รับรองฮา
0
0
*0**0*
ดาวเตะพรีเมียร์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 15 Sep 2005
ตอบ: 16235
โพสเมื่อ: Tue Apr 16, 2024 21:33
ผัวเก่าที่เค้าเอ่ย ไม่ใช่ท่านรึเปล่า ผ่านมา5ปี อาจจะมีคนใหม่ที่เลิกไปอีกรอบแล้วไหม
0
0
คอมเมนเตเตอร์
Status: ป้าข้างบ้านยังใส่ใจเรามากกว่าเธออีก
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 52208
ที่อยู่: ____________________ _________________________ _________________________
โพสเมื่อ: Tue Apr 16, 2024 21:46
[RE]ระบาย - อยู่ๆเมียเก่าโพสแซะ
ให้เขาโพสแก้ข่าว แล้วค่อยจ่ายเงิน
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0

นักบอลถ้วย ง.
Status:
เข้าร่วม: 12 Aug 2009
ตอบ: 4589
โพสเมื่อ: Tue Apr 16, 2024 21:54
People's Club พิมพ์ว่า:
ผมเป็นพ่อเลี้ยงเดี่ยวนะ

แม่มันไม่เคยอะไรเลย ค่าทุกอย่างในชีวิตลูก

ผมคนเดียว แต่ผมไม่เคยสนใจมันเลย อยู่กับลูกโคตรมีความสุข

เหงาๆก็มี fwb ฟิน

ท่านเก่งอ่ะ เลี้ยงลูกคนเดียว ไม่ง่ายจริงๆ
0
0
my name is PG
P=passion
G= gentle
นักเตะอบต.
Status:
เข้าร่วม: 24 Jun 2019
ตอบ: 2777
โพสเมื่อ: Tue Apr 16, 2024 21:59
แค่นี้บ่งบอกถึงสภาวะท่านได้ เป็นกำลังใจครับผมพ่อเลี้ยงเดี่ยวลูกอยู่กับผมแม่มันจะไปไหนก็ไป
0
0
นักเตะอบจ.
Status: Long Lasting And Fuctional
เข้าร่วม: 11 Feb 2016
ตอบ: 5193
โพสเมื่อ: Tue Apr 16, 2024 22:02
สามารถฟ้องศาลเอาลูกมาเลี้ยงได้ปะครับ
0
0
นักบอล ดิวิชั่น 1
Status:
เข้าร่วม: 14 Feb 2010
ตอบ: 13519
โพสเมื่อ: Tue Apr 16, 2024 22:04
นิสัยผู้หญิงหลายคนเลยชอบพูดความจริงไม่หมด ชอบนักโพสต์ว่าตัวเองเป็นฝ่ายถูกกระทำ แย่มากแบบนี้
0
0
evertonian
ซุปตาร์ยูโร
Status:
เข้าร่วม: 08 May 2009
ตอบ: 5894
โพสเมื่อ: Tue Apr 16, 2024 22:08
ถูกแบนแล้ว
batihgoal พิมพ์ว่า:
ผัวเก่าที่เค้าเอ่ย ไม่ใช่ท่านรึเปล่า ผ่านมา5ปี อาจจะมีคนใหม่ที่เลิกไปอีกรอบแล้วไหม  

ผมไม่ทราบว่าเค้ามีใหม่รึป่าว
แต่ในโพส พูดถึงพ่อของลูก ก็คงจะหมายถีงผมนี่แหละ

1
0
ซุปตาร์ยูโร
Status:
เข้าร่วม: 08 May 2009
ตอบ: 5894
โพสเมื่อ: Tue Apr 16, 2024 22:11
ถูกแบนแล้ว
腾飞的蓝龙 พิมพ์ว่า:
สร้างอัลบั้ม แล้วเอาสลิปโอนอัพเดททุกๆเดือนไปครับ แล้วก็โพสต์ทุกเดือนว่า โอนแล้วน่ะลูกถ้าลูกเห็นอยากให้ลูกมีทัศนคติที่ดีอย่าเชื่ออะไรทุกสึ่งน่ะลูก รับรองฮา  

ผมเคยทำอยุ่นะครับ แต่ปิดเป็นส่วนตัว ที่ทำเพราะ ผญ คนนี้พูดแต่เรืองเงิน

เงินค่ายา 400 ยังส่งสลิปมาของเบิกอะ

แล้วปากก็พูดว่าแม่เลี้ยงเดี่ยว จะอ้วก ผมพูดตรงๆ
1
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel