ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
แบบสำรวจ
ทำลายสถิติได้มั้ย
ระดับฮากทำได้แน่
???
เป็นไปไม่ได้ แมนยูเนี่ยนะจะทาบสถิติทีมกากสุดของ EPL
???
คะแนนทั้งหมด: 49
ผู้ตั้ง
นักเตะอบต.
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 08 Apr 2024
ตอบ: 617
โพสเมื่อ: Tue Apr 16, 2024 15:24
[RE: คิดว่า เทน ฮาก จะทำลายสถิติของดาร์บี้ 1 ใน ทีมกากสุดตลอดกาล ได้มั้ยครับ]
foamkp พิมพ์ว่า:
จากสถิติ ถ้าโดนส่องขนาดนี้ แต่ยังอยู่ครึ่งบนของตารางได้ คือ

1.ผู้รักษาประตูแบกพอสมควร แม้ว่าโอนาน่าจะโดนว่าเยอะก็เหอะ

2.นักเตะบางคนช่วงแบกในหลายๆเกม เช่น บรูโน่ ไมนู

3.มีโชคช่วย

คหสต.ล้วนๆ นะครับ เพราะโอกาสโดนยิงนี่เยอะมากจริงๆ  

ผมว่าโชคเป็นหลักเลยเท่าที่ตามดูแมนยูมานะ ถ้าเกมส์รุกแมนยูไม่สากผมว่าลุ้น top 4 สบายอะ
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักเตะกลางซอย
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 06 May 2020
ตอบ: 3455
โพสเมื่อ: Tue Apr 16, 2024 19:58
[RE: คิดว่า เทน ฮาก จะทำลายสถิติของดาร์บี้ 1 ใน ทีมกากสุดตลอดกาล ได้มั้ยครับ]
MarkZuckerberg พิมพ์ว่า:
foamkp พิมพ์ว่า:
จากสถิติ ถ้าโดนส่องขนาดนี้ แต่ยังอยู่ครึ่งบนของตารางได้ คือ

1.ผู้รักษาประตูแบกพอสมควร แม้ว่าโอนาน่าจะโดนว่าเยอะก็เหอะ

2.นักเตะบางคนช่วงแบกในหลายๆเกม เช่น บรูโน่ ไมนู

3.มีโชคช่วย

คหสต.ล้วนๆ นะครับ เพราะโอกาสโดนยิงนี่เยอะมากจริงๆ  

ผมว่าโชคเป็นหลักเลยเท่าที่ตามดูแมนยูมานะ ถ้าเกมส์รุกแมนยูไม่สากผมว่าลุ้น top 4 สบายอะ  
จรืงนะเกมนึงนอกจากโดนเค้ายิงแล้ว ก็มีไปยิงเค้าเหมือนกันโอกาสก็เยอะเหมือนกันนะแต่แม่มโคตรสากเลยแต่คน
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel