ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 05 May 2014
ตอบ: 890
โพสเมื่อ: Mon Apr 01, 2024 16:24
[RE: ใครขลิบจู๋บ้างครับ รบกวนสอบถามหน่อยครับ]
ผมขลิบ แต่เด็กเพราะฉี่ไม่ออก ตอนนี้เลยเหมือนเป็นเรื่องปกติไปแล้ว ไม่รู้สึกถึงความเสียวหัวเลย แต่เวลามีsex จะยาวนานขึ้น
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักเตะอบจ.
Status:
เข้าร่วม: 21 May 2011
ตอบ: 4398
โพสเมื่อ: Mon Apr 01, 2024 16:52
[RE: ใครขลิบจู๋บ้างครับ รบกวนสอบถามหน่อยครับ]
กระโจ๊วเพี่ยว พิมพ์ว่า:
jabkungza พิมพ์ว่า:
กระโจ๊วเพี่ยว พิมพ์ว่า:
jabkungza พิมพ์ว่า:
ดีครับ ใหญ่ยาวขึ้น สะอาดด้วย
ข้อเสียคือ ลืมตัดเส้นสองสลึง ยังตึงๆอยู่เลยเวลาแข็งตัว  

ถามด้วยความไม่รู้จรั๊ฟ มันใหญ่ยาวขึ้นจริงเหรอจรั๊ฟแค่ขลิบ  

ของผมก่อนหน้ามันไม่ถอก พอขลิบออกมาเหมือนหนังตัวรัดมันหายไป เลยบานออกมาเลยครับ  

ใหญ่ขึ้นเยอะมั้ยจรั๊ฟ ชักน่าสนใจ  

52-> ประมาณ 55 เลยครับ ใส่ถุง56ได้เลย
แต่คนถอกอยู่แล้ว ผมว่าอาจจะไม่ได้ใหญ่ขึ้นมาก
0
0

twice
ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status: Play Forward
เข้าร่วม: 16 Sep 2009
ตอบ: 10828
โพสเมื่อ: Mon Apr 01, 2024 17:48
ใครขลิบจู๋บ้างครับ รบกวนสอบถามหน่อยครับ
เพิ่งไปขลิปมาครับ เบ็ดเสร็จตัดเส้นสองสลึงด้วยก็ประมาณ หมื่นสี่ เซลล์ก็เชียร์ให้ตัดเส้นสองสลึงก็เลยตัดเลย ตอนนี้เดือนครึ่งก็ปกติแล้วแต่แม็กยังหลุดไม่หมดเลย รอมันหลุดเองไม่กล้าแกะ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0

Tottenham Hotspur-Roma-New England Patriots-SC30-J.Lin7-TB12

Status:
เข้าร่วม: 13 Feb 2011
ตอบ: 64
โพสเมื่อ: Mon Apr 01, 2024 17:53
มีปัญหาหัวรูดไม่สุดเหมือนกันครับ จริงๆคือผมรูปไม่ได้เลยแหละ ตอนมีอะไรกับสาวครั้งแรกก็คิดว่าแฟนนะจะเอะเลยต้องปิดไฟทำ ฟินก็ไม่ฟินแต่ก็เสร็จนะ จะให้เขาบ๊วบก็ไม่มั่นใจ ไปทำเถอะครับ ผมทำตอน 21 ที่รพ หนองจอก 2000 บาทกว่าบาท ผ่าปกติครับ ใช้เวลาแผลหาย 10-15 วันเลยนอนหน่อย แบบอื่นน่าจะแผลหายไวและแพงกว่า

ช่วงแผลยังไม่หายนะ หัวก็อ่อนไหวกับร่มผ้า ตื่นเช้ามาก็เจ็บเพราะเคารพธงชาติ ต้องหายใจลึกๆ ผมทำช่วงปิดเทอม

ท้ายสุดดีมากครับ น้องคุณไม่มีกลิ่น ทำอะไรคุณก็มั่นใจ ขนาดคุณเจอกลิ่นปลาเค็มคุณยังหมดอารมณ์เลย ถ้าสาวเจอกลิ่นคุณไม่หอมก็น่าจะหมดอารมณ์เหมือนกัน

ปล.ผมเลือกแบบยังเหลือหนังอยู่นิดนึงนะครับ คิดว่าแบบเอาออกหมดน้องน่าจะหนาวไป

0
0
Status:
เข้าร่วม: 09 May 2022
ตอบ: 288
โพสเมื่อ: Mon Apr 01, 2024 18:50
[RE]ใครขลิบจู๋บ้างครับ รบกวนสอบถามหน่อยครับ
ผมทำที่ศิริราช สิบกว่าปีแล้วจำได้แค่ว่าผ่าเสร็จนอนพักให้ยาชาหมดฤทธิ์ละก็กลับบ้านได้เลย
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0

นักเตะท้ายซอย
Status: キルア゠ゾルディック
เข้าร่วม: 05 Dec 2015
ตอบ: 577
โพสเมื่อ: Tue Apr 02, 2024 09:13
Juz- พิมพ์ว่า:
Killua_HxH พิมพ์ว่า:
ตอนขลิปผมไม่รู้สึกเลยครับ (เพราะแม่ให้หมอขลิปแต่เด็ก)
ถ้าเอาจริงๆ ก็ล้างง่าย สะอาดสุดๆ เสียวสุดเช่นกัน  
เวลา มี sex จะเสียงมากขึ้นมั้ยครับ  
เสี่ยงเหมือนกันครับ แต่น้อยกว่าคนที่มีหนังหุ้มคร้าบ
0
0

ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel