ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
แบบสำรวจ
-
ฮันโซฮี ใช่... แต่ ซอเยจี ไม่สนับสนุน
???
เฉยๆทั้งคู่
???
พวกนี้เรื่องส่วนตัวทั้งนั้น เน้นผลงานมากกว่า
???
ไม่สนิทใจเหมือนเดิมเวลาดูละครของพวกเธอ
???
ดูผลงานเหมือนเดิม ถ้าเรื่องดีจริงๆ ข่าวพวกนี้แทบไม่มีผลสำหรับเรา
???
ซอเยจีใช่ แต่ฮันโซฮีไม่โอเค
???
คะแนนทั้งหมด: 105
ผู้ตั้ง
แข้งดัทช์ลีก
Status: INVU
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 08 Dec 2007
ตอบ: 10393
โพสเมื่อ: Sat Mar 30, 2024 01:18
[RE: ท่านยังมอง ฮันโซฮี ซอเยจี เหมือนเดิมมั้ยครับ จากข่าวของพวกเธอ]
justmmz พิมพ์ว่า:
โซฮีผมเฉยๆนะ เพราะมันไม่ได้ทำให้ใครเดือดร้อน มันเป็นเรื่องแฟนเก่ากับแฟนใหม่ ที่โคตรธรรมดา

แต่กับเยจีนี้คือ ผมไม่โอเคสุดๆ ผมตามตั้งแต่ตอนที่ฝ่ายชายทำ นิสัยแบบนั้นกับน้องซอ แล้วอ้างว่าอินกับคาแรกเตอร์ล่ะ เลยพาลไม่ดู Mr.Queen ไปเลย ทั้งๆที่ชอบนางเอกมาก

แล้วพอได้รู้เรื่องจากข่าว ว่าต้นเหตุมาจากการหึงหวงของเยจีกับฝ่ายชาย แล้วพาลมาลงกับน้องซอ นี้คือมันเป็นอะไรที่โคตรทุเรศเลยครับ

เพราะสิ่งที่ทั้งสองคนทำ มันทำให้น้องซอไม่รับงานเพื่อพักใจไปเลย 2 ปี

และจนถึงตอนนี้ ไม่เคยมีคำขอโทษจากทั้งสองคนที่ขอโทษน้องซอเลยสักครั้ง  

https://mgronline.com/drama/detail/9650000019924
เจอว่าเยจีขอโทษสื่อมวลชน (เพื่อรับงานใหม่) แต่ไม่ขอโทษซอฮยอนครับ ส่วนฝ่ายชายลอยลำ

เยจีโดนโจมตีแรง เพราะไปทำ "ขวัญใจดิสแพตช์" เสียศูนย์หนักๆ ทุกวันนี้เยจียังไม่กลับมาจุดเดิมอีกเลย
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ดาวเตะลา ลีกา
Status:
เข้าร่วม: 01 Jun 2018
ตอบ: 3396
โพสเมื่อ: Sat Mar 30, 2024 03:45
ท่านยังมอง ฮันโซฮี ซอเยจี เหมือนเดิมมั้ยครับ จากข่าวของพวกเธอ
ฮันโซฮีผมไม่อะไรนะ มองเป็นเรื่องธรรมดาของความสัมพันธ์ มันต้องมีบ้างระหว่างคนเก่าคนใหม่

แต่เยจีนี่ผมไม่สนับสนุนเลย บุลลี่ชัดเจนมากจนกระทบหน้าที่การงานคนอื่น อายุก็ไม่น้อยแล้วตอนนั้น
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0

นักเตะตำบล
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 2898
โพสเมื่อ: Sat Mar 30, 2024 07:29
[RE: ท่านยังมอง ฮันโซฮี ซอเยจี เหมือนเดิมมั้ยครับ จากข่าวของพวกเธอ]
ซอเยจีนี่ไม่เหมือนเดิมแล้ว ภาพแรกที่ผมจำคือเยจีมาออกรันนิ่งแมนแล้วเป็นคนเงียบมาก ถ้าไม่ถามก็คือไม่พูดเลย

ดูเป็นคนนิ่งๆ พอเจอข่าวเข้าไปเลยแอบตกใจ ร้ายอยู่นี่หว่า แล้วเหมือนเรื่องที่ว่าเรียนภาษาสเปนมานี่ก็โดนขุด ไม่รู้จริงเท็จแค่ไหน หาไม่เจอ

ส่วนโซฮี ตอนเห็นข่าวอันแรกไม่ตกใจอะไร ผมคิดว่าเขาทรงประมาณนี้อยู่แล้ว ดูเป็นคนห้าวๆ แมนๆ ไม่ใช่คนที่จะยอมโดนกระทำอยู่ฝั่งเดียว ไม่ใสซื่อไม่ทันโลกแน่นอน แล้วเรื่องที่เกิดมันก็เรื่องเล็กน้อยมาก หลักๆ เลยคือโซเชียลปั่นให้ตีกันทั้งนั้น

แต่อันที่สองเริ่มน่าเป็นห่วง มันไปกันใหญ่จนคุมตัวเองไม่อยู่แล้ว มันควรเป็นต้นสังกัด หรือ นักข่าวปล่อยข่าวตอบโต้ ไม่น่ามาผิดอะไรแบบนี้ ภาพลักษณ์มันเสียหนักมากๆ

ตอนนี้เริ่มเป็นห่วงทีมงานคยองซอง ss2 แล้วเหมือนกัน ไม่รู้เรื่องนี้จะบานปลายไปขนาดไหน
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel