ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
แบบสำรวจ
x
ใช่
???
ไม่
???
คะแนนทั้งหมด: 102
ผู้ตั้ง
นักเตะอบจ.
Status: Long Lasting And Fuctional
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 11 Feb 2016
ตอบ: 5182
โพสเมื่อ: Fri Mar 29, 2024 22:38
[RE: พวกธุรกิจห้องพัก หอ แถวมหาลัยนี่ เสือนอนกินมั้ยครับ]
มาทีหลังระวังลุกไม่ขึ้นนี่แหละ

บางที่บริเวณนั้นความต้องการมันเหลือน้อยมากๆละ

ทำไปแย่งคู่แข่งต้องอัดราคา คำนวณต้องทุน

แต่งแพง กว่าจะคืนทุนอีก

บางทีต้องมองเกมยาว

ปล. ผมว่าเป็นธุรกิจปราบเซียนอยู่ ถ้าแบบเข้าไปแย่ง % จากเจ้าถิ่น
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ดาวเตะลา ลีกา
Status:
เข้าร่วม: 01 Jun 2018
ตอบ: 3401
โพสเมื่อ: Sat Mar 30, 2024 03:49
พวกธุรกิจห้องพัก หอ แถวมหาลัยนี่ เสือนอนกินมั้ยครับ
ไม่เสมอไป เคยอยู่หอทำเลดีมากๆ ใกล้มหาลัยสุดๆ แต่เจ้าของปล่อยหอพักทรุดโทรม ความปลอดภัยไม่มี คนก็ค่อยๆหายไปอยู่หออื่นกัน วันที่ผมย้ายออก ชั้นที่ผมอยู่มีคนอยู่ 3-4 ห้อง จากห้องทั้งชั้นประมาณ 20-30 ห้อง
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0

นักบอลถ้วย ง.
Status: จิ้งจกเสพความเหงา
เข้าร่วม: 18 Feb 2021
ตอบ: 7425
โพสเมื่อ: Sat Mar 30, 2024 07:58
[RE: พวกธุรกิจห้องพัก หอ แถวมหาลัยนี่ เสือนอนกินมั้ยครับ]
loppy123 พิมพ์ว่า:
ไม่ พอถึงจุดนั้นมันไม่มีอาชีพไหนเป็นเสือนอนกิน ถ้าคุณสร้างทุกอย่างมาเองกับมือ
นอกจากรวยล้นฟ้าอยู่เเล้ว

ไม่ เพราะอะไรครับ รบกวนนิยามให้ผมฟังทีครับ ขอบคุนครับ
0
0
ดาวเตะกัลโช่
Status:
: 1 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 19 Feb 2011
ตอบ: 10922
โพสเมื่อ: Sat Mar 30, 2024 22:48
Zone Alone62 พิมพ์ว่า:
loppy123 พิมพ์ว่า:
ไม่ พอถึงจุดนั้นมันไม่มีอาชีพไหนเป็นเสือนอนกิน ถ้าคุณสร้างทุกอย่างมาเองกับมือ
นอกจากรวยล้นฟ้าอยู่เเล้ว

ไม่ เพราะอะไรครับ รบกวนนิยามให้ผมฟังทีครับ ขอบคุนครับ  
ประมาณว่าการที่จะไปอยู่ในจุดที่มันประสบความสำเร็จมันไม่มีอะไรง่าย มันมีสาระพัดปัญหาให้คุณต้องเเก้ต้องฝ่าฟัน
การที่จะไปอยู่ในจุดนั้นๆคุณจะต้องเก่งจริงๆ มันเลยไม่มีหรอกคำว่าเสือนอนกิน สำหรับคนที่สร้างทุกอย่างมาเองกับมือ
อย่างอสังหา ต่อให้คุณกู้เเบงค์ได้ คุณตีกับผู้รับเหมาจนงานเสร็จ คุณก็ต้องมาเจอปัญหา108 ในการบริหารทั้งภายในหรือภายนอก มันไม่ใช่เเบบที่ว่าพอสร้างเสร็จก็นอนเกาไข่รอรับเงินทุกเดือนๆสบายๆ
1
0
- DCU -

ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel