ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะอบจ.
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 22 Dec 2009
ตอบ: 2683
โพสเมื่อ: Fri Mar 29, 2024 11:03
[RE: มีใครสิงอยู่ในกลุ่มไรเดอร์ในเฟสบุ๊คบ้างครับ]
มีเด้งมาในเฟสอยู่เรื่อยๆครับ เข้าไปอ่านเล่นๆบ่อยอยู่ บอกเลยว่าชุดความคิดหลายๆคนโคตรป่วย ร้านทำสดตามออเดอร์ก็ไม่พอใจเพราะต้องรอ ลูกค้าปักมุดถูกแต่GPSพาไปผิดทางก็ด่าลูกค้า บางรายแค่ลูกค้าไม่tipsก็บ่น บางคนถึงขั้มเล่นมุขตลกควายๆอย่างจะแอบถุยน้ำลายใส่อาหารลูกค้างี้
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักเตะกลางซอย
Status:
เข้าร่วม: 01 Jun 2021
ตอบ: 1630
โพสเมื่อ: Fri Mar 29, 2024 11:14
[RE: มีใครสิงอยู่ในกลุ่มไรเดอร์ในเฟสบุ๊คบ้างครับ]
ไม่ได้จะบูลลี่หรือว่าเหยียดไรเดอร์นะครับ

แต่จากประสบการณ์ที่ผมเคยวิ่งไรเดอร์มาก่อน ไรเดอร์ที่จะความคิดปกติ ไม่เห็นแก่ตัวนี่น้อยมากกก

ส่วนใหญ่จะเจอแต่ตรรกะแย่ ตรรกะป่วย เห็นแก่ตัว ตัวเองไม่มีคำว่าผิด แต่คนอื่นผิดเสมอ 555

บางที่ผมไปรับออเดอร์เจอคนแบบตรรกะแย่ๆมาโม้ให้ฟัง ผมก็พยักหน้าหงึกๆแค่นั้นแหละครับ

0
0
นักบอลถ้วย ก.
Status: ติ่ง (G)iDLE
เข้าร่วม: 10 Nov 2014
ตอบ: 4599
โพสเมื่อ: Fri Mar 29, 2024 11:22
ผมยังอยุ่นะ เข้าตอนขับช่วงแรกๆ

มันคือกลุ่มแขวนลูกค้ากับร้านค้า บ่นระบบมากกว่ากลุ่มปรึกษา แชร์ข้อมูล โพสเหมือนไรเดอร์ถูกเสมอ

ไม่พอใจ เอะอะยกเลิกงาน ด่าลูกค้า Service mind ต่ำ บ่นระบบกากนั่นนี่

ทั้งที่สูเจ้าไปขอเค้าทำ ได้เงินจากเค้าทั้งนั้น
0
0
ปลายอาชีพค้าแข้ง
Status:
เข้าร่วม: 27 Feb 2011
ตอบ: 25099
โพสเมื่อ: Fri Mar 29, 2024 11:59
บางคนมาขับไรเดอร์ ก็เพื่อหาเงินไปแต่งรถ แง้นๆ
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel