ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะท้ายซอย
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 16 Jun 2008
ตอบ: 1378
โพสเมื่อ: Fri Mar 29, 2024 08:55
[RE: 10 นัดที่เหลือของ ทีมลุ้นแชมป์]
jackiiez พิมพ์ว่า:
[LFC]PuCcA พิมพ์ว่า:
อัตราต่อรอง

1. แมนซิตี้
2. ลิเวอร์พูล
3. อาเซน่อล

แสดงว่าบ่อนมองว่าซิตี้ยังมีโอกาสคว้าแชมป์มากสุด ส่วนน่อลก็ตามนั้นเลย
แต่ถ้านัดหน้า อาเซน่อลบุกชนะซิตี้ได่ ผมว่าอาเซน่อลอาจจะขึ้นไปเป็นเต็ง1 ได้เลยนะ  

ผมมองว่าจบตามนี้แหล่ะ 1-2 คงไม่ซิตี้ ก็ ลิเวอร์ ปีนี้ซิตี้แผ่วหลายนัดมาก นี่เข้าช่วงท้ายแล้ว ยังไม่มีจังหวะเข้าเบรคเลย

ปืนมองถึงแชมป์ไม่ไหว โปรแกรมที่เหลือหนักเกิน ยังเหลือเจอกับทีมใหญ่ครบทุกทีมเว้นลิเวอร์พูลทีมเดียว แต้มหล่นอีกเยอะแน่นอน ซิตี้ วิลล่า สเปอร์ แมนยู เชลซี

ส่วนถ้า ปืนชนะซิตี้ได้ ผมก็ยังมองว่า ลิเวอร์น่าจะขึ้นเต็ง 1 แทนอยู่ดีนะ จากโปรแกรมนัดที่เหลือ เพราะต่อให้ชนะ ซิตี้ แต่แต้มก็ยังเท่าลิเวอร์เป้ะๆอยู่ เพราะลิเวอร์น่าจะ 3 แต้ม กับเอฟได้ไม่ยาก แล้วถ้าเทียบ 9 นัดที่เหลือแล้ว ลิเวอร์ทางสะดวกกว่าเยอะมากเลย  

งั้นอาทิตย์นี้เชียร์เสมอไปละกัน ซิตี้กะบน่อล
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
My LiFe Is EmPtY
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel