ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะตำบล
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 05 Aug 2009
ตอบ: 3367
โพสเมื่อ: Thu Mar 28, 2024 13:27
[RE: สอบถาม พี่เอก ไม่ทำFF7ต่อแล้วเหรอครับ]
ถ้าไม่ทำต่อก็น่าเสียดาย ทั้งๆที่ภาคนี้ผมว่าสนุกมากเลย
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ดาวซัลโวยุโรป
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 12 Aug 2017
ตอบ: 11088
โพสเมื่อ: Thu Mar 28, 2024 14:32
[RE: สอบถาม พี่เอก ไม่ทำFF7ต่อแล้วเหรอครับ]
แกบอกว่ามันติดลิขสิทครับ มันติดเพราะเพลงซึ่งแกบอกว่าจะให้ปิดเพลงเล่นก็ไม่ได้เพราะความฟินมันอยู่ที่เพลงด้วยนี่มันไฟน่อลแฟนตาซีเลยนะเพลงมันมีผลกับเกมมาก แต่ดันติดลิขสิท เรื่องรายได้แกไม่ซีเรียสแกบอกว่าซีรี่ย์ไฟน่อลคนดูประมาณนี้อยู่แล้ว ยกแว้นภาคก่อนนะที่ยอดวิวสูงแต่เนื้อเรื่องกาว แกบอกว่าเรื่องรายได้อะไม่สนใจเพราะแกชอบไฟน่อลมากแต่ประเด็นคือมันติดลิขสิททุกคลิปแล้วอนาคตถ้าติดเยอะๆ มันส่งผลต่อช่องอาจจะทำให้บินได้เลยแกเลยคิดอยู่ว่าจะเอายังไงแกอยากเล่น

ปล. ไปดูไลฟ์ dragon dogma 2 ep1 ได้ครับแกเอารูปมาโชว์เลยว่าติดจริงๆ ตอนนาทีที่ 13
แก้ไขล่าสุดโดย Beebirdnokk เมื่อ Thu Mar 28, 2024 14:33, ทั้งหมด 1 ครั้ง
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel