ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ซุปตาร์ยูโร
Status: Forza MilanoLFC Support YNWA
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 06 Apr 2014
ตอบ: 20257
โพสเมื่อ: Wed Mar 27, 2024 19:23
[RE: เตรียมปิดตำนาน? ปีที่ 19 เกม Pangya]
SilverCross พิมพ์ว่า:
เล่นครั้งล่าสุดปี 2550 ไปซื้อคุกกี้แบบสลิปที่เดอะมอลล์บางกะปิ
เติมแค่สองพันก็ได้ชุดดี ๆ เล่นได้แล้ว

กลับมาเล่นอีกทีเมื่อตอนโควิด ไม่น่าเชื่อตีอย่างง่าว
แค่จะตีให้ใกล้หลุมเสียไปพาร์
พวกของเช่า แคดดี้หมดเวลาไปนานแล้ว ไม่รู้ว่าต้องไปซื้อที่ไหนอีก  

ช่วงนั้นก็มีที่ผมไปหาซื้อบัตรในห้าง เพื่อเติมโปรตรุษจีนลุ้นคุกกี้*5 แต่สุดท้ายก็เหมือนล๊อคได้แค่ 10% ตลอด
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ซุปตาร์ยูโร
Status: Forza MilanoLFC Support YNWA
โพสเมื่อ: Wed Mar 27, 2024 19:33
[RE: เตรียมปิดตำนาน? ปีที่ 19 เกม Pangya]

เศร้าจัด แต่ลบโพสไปแล้วนะ แต่มีหลุดมา คิดว่าค่อนข้างชัวร์แล้วละครับ
2
0
ดาวซัลโวยุโรป
Status: NoGodNoKingOnlyHuman
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 18001
โพสเมื่อ: Wed Mar 27, 2024 19:53
ขอบคุณเกมสำหรับความทรงจำดีๆเลยนะ จีบสาวจากเกมปังย่า สมัย ม.3 สาวอ่อนกว่า 2 ปี บังเอิญเจอในเกม คุยกันใน msn ชวนเล่นด้วยกันทุกวัน สาวก็มารอเล่นพร้อมผม หลังเลิกเรียนผมจะช่วยแม่เตรียมของตอนเป็นลูกจ้างร้านบะหมี่ ผมเข้าร้านประจำเล่นวันละ 2 ชม หลังจากนั้นก็มีโทรคุยกันเป็นบางช่วง เพราะเขาเรียนหนัก แล้วก็เรียนเปียโน เป็นนักกีฬาโรงเรียนด้วย ผมคุยกับเขา กับน้องสาววัยประถมของเขาจนสนิท เป็นอย่างนี้จนผมจบ ม.ปลาย สอบติดใน กทม ได้มีโอกาสเจอกันครั้งแรก โคตรน่ารัก เรียนอยู่เอกตราด้วย ผมตัวเตี้ยๆ ดำๆ แห้งๆ เขาบอกก็ดูน่ารักนะ ใจฟูเลยผม แต่เสียดาย ความห่างของชนชั้นมันมากเกินไป ผมเฟดตัวออกมา ได้แต่ตามห่างๆ ทุกวันนี้สาว จบ ปริญญา 5 ใบ มีลูกมีครอบครัวที่มีความสุขไปละ
คอมเมนเตเตอร์
Status: You'll Never Walk Alone
ตอบ: 28326
โพสเมื่อ: Wed Mar 27, 2024 20:52
เตรียมปิดตำนาน? ปีที่ 19 เกม Pangya
แรกๆกดติดท่านี้รู้สึกถึงชัยชนะ ได้โฮลอินวันทีแทบร้อง เคยตีแล้วบีมลงหลุมนี่แหกปากเป็นคนบ้าไปเลย (ไม่ได้ใช้สูตรคำนวณ อะไรเลยด้วย)
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0

"You'll never walk alone "& SCG Redvolution

นักบอล ดิวิชั่น 1
Status: Status
ตอบ: 4815
โพสเมื่อ: Wed Mar 27, 2024 20:57
เล่นเกมส์เพื่อสนุกสนานคลายเครียด เล่นเกมส์นี้ กลายเป็นต้องมานั่งคำนวณ

ปล.ผมสายไม่คำนวณนะ เน้นเร็ว ตีอย่างเดียว เล่นดีฟปั้มยศจนเกือบยศท้ายละ เบื่อซะก่อน
0
0
To the world you may be one person.
but.........
To one person you may be the world.

รักมากก็กลัว"เสียใจ" รักน้อยไปก็กลัว"เสียเธอ"
ซุปตาร์ยูโร
โพสเมื่อ: Wed Mar 27, 2024 21:16
CaptainMudryk พิมพ์ว่า:
ขอบคุณเกมสำหรับความทรงจำดีๆเลยนะ จีบสาวจากเกมปังย่า สมัย ม.3 สาวอ่อนกว่า 2 ปี บังเอิญเจอในเกม คุยกันใน msn ชวนเล่นด้วยกันทุกวัน สาวก็มารอเล่นพร้อมผม หลังเลิกเรียนผมจะช่วยแม่เตรียมของตอนเป็นลูกจ้างร้านบะหมี่ ผมเข้าร้านประจำเล่นวันละ 2 ชม หลังจากนั้นก็มีโทรคุยกันเป็นบางช่วง เพราะเขาเรียนหนัก แล้วก็เรียนเปียโน เป็นนักกีฬาโรงเรียนด้วย ผมคุยกับเขา กับน้องสาววัยประถมของเขาจนสนิท เป็นอย่างนี้จนผมจบ ม.ปลาย สอบติดใน กทม ได้มีโอกาสเจอกันครั้งแรก โคตรน่ารัก เรียนอยู่เอกตราด้วย ผมตัวเตี้ยๆ ดำๆ แห้งๆ เขาบอกก็ดูน่ารักนะ ใจฟูเลยผม แต่เสียดาย ความห่างของชนชั้นมันมากเกินไป ผมเฟดตัวออกมา ได้แต่ตามห่างๆ ทุกวันนี้สาว จบ ปริญญา 5 ใบ มีลูกมีครอบครัวที่มีความสุขไปละ  

ของผมตอน ม.4-5 จีบสาวรุ่นอายุ 25+ เป็นแฟนจนเค้าส่งของเป็นหมวกแก๊ปลิเวอร์พูลมาให้ ถือว่าเป็นความทรงจำดีๆเหมือนกัน
1
0
ปลายอาชีพค้าแข้ง
Status: Silence makes us understand ourselves.
เข้าร่วม: 05 Dec 2016
ตอบ: 10398
โพสเมื่อ: Wed Mar 27, 2024 21:32
CaptainMudryk พิมพ์ว่า:
ปังย่าผมนี่มีร้านประจำเลย ไปนั่งเล่นทุกครั้งที่ไปเรียน ราม 2 เข้าเรียนออกมาก็เล่นปังย่าก่อนกลับบ้าน จบ ราม มา 10 กว่าปีละ ไม่รู้ร้านจะยังอยู่ไหมนะ นอกจาก ro ก็ปังย่าแหละที่เป็นเกมออนไลน์ที่ผูกพัน
1
0

ดาวซัลโวยุโรป
Status:
เข้าร่วม: 12 Jan 2011
ตอบ: 44327
โพสเมื่อ: Wed Mar 27, 2024 21:45
สนุก เฮฮากับเพื่อน

ขอบคุณสำหรับความทรงจำที่ดี เสียดายมากที่ต้องจากกัน
0
0

เกรียนมีคลาส
Status:
เข้าร่วม: 03 Mar 2019
ตอบ: 1172
โพสเมื่อ: Wed Mar 27, 2024 22:17
มีแวะเวียนกลับไปเล่นบ้าง2-3ปีมานี้ ไปลองสูตรที่มีโปรแกรมช่วยมันก้สนุกไปอีกแบบดีนะ
ขอบคุณสำหรับช่วงเวลาดีๆในวัยหัวเกรียน
0
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 07 Dec 2022
ตอบ: 784
โพสเมื่อ: Wed Mar 27, 2024 23:33
สาบานเลยครับตั้งแต่เล่นปังย่ามาไม่เคย hoin1 เพื่อนบอกให้ใช้สูตรก็ใช้ไม่เป็น
0
0

นักเตะอบต.
Status:
เข้าร่วม: 12 Aug 2017
ตอบ: 3498
โพสเมื่อ: Thu Mar 28, 2024 23:12
[RE]เตรียมปิดตำนาน? ปีที่ 19 เกม Pangya
หลังๆ มาเข้าไปเล่นใช้ xpangya จบเลย 5555
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
นักบอลถ้วย ข.
Status:
ตอบ: 4930
โพสเมื่อ: Fri Mar 29, 2024 00:57
ไม่รู้นะ แต่การมานั่งกดสูตร เปิดตารางเล่น

มันจะไปสนุกตรงไหนวะ คนที่สนุกก็สนุกไป ส่วนตัวกะเอาล้วนๆ
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel