ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ดาวเตะพรีเมียร์ลีก
Status: คึกคักอักโข
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 17 Feb 2009
ตอบ: 13403
โพสเมื่อ: Tue Mar 19, 2024 15:07
มุมมืดของบอส... นักข่าวเผยหลังฉาก JK หัวร้อนจนคนกลัว
PMT พิมพ์ว่า:
บอสไหน ไม่ใช่บอสตู  

น่าจะเลิกแอ๊บกลางล๊ะ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
แข้งบุนเดสลีกา
Status:
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 5764
โพสเมื่อ: Tue Mar 19, 2024 15:37
[RE]มุมมืดของบอส... นักข่าวเผยหลังฉาก JK หัวร้อนจนคนกลัว
แค่นักข่าวคนนึงปั่น ก็ดิสเครดิตละ ท้อปเม้นนี่โลกสวยเกิ้น คนก็มีทุกด้านแหละ โค้ชคนอื่นเค้าก็ด่านักข่าวถ้าถามไรง่าว ๆ ทุกคนเคยสวนทั้งนั้แหละวะ แค่แพ้นัดเดียว เดอะ ค็อป ก็ควรออกมาซัพพอร์ตโค้ชคุณบ้างนะ ไม่กี่เดือนก็ไม่อยู่แล้ว
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
ดาวเตะลา ลีกา
Status:
เข้าร่วม: 25 Nov 2010
ตอบ: 8487
โพสเมื่อ: Tue Mar 19, 2024 16:08
[RE: มุมมืดของบอส... นักข่าวเผยหลังฉาก JK หัวร้อนจนคนกลัว]
Kobe24 พิมพ์ว่า:
Vyse พิมพ์ว่า:
มันคือหงส์ พิมพ์ว่า:
ชนะนัดเดียวพวกจังไรเลื้อยเต็มบอร์ด  

น่ากลัวชิบหายเลยครับ แล้วมาบอกโลกสงบสุข นึกว่าป่าช้าแตก  

พูดอย่างกะหงส์ชนะแล้วจะสงบ ก็หอนกันดังเหมือนกันแหละ  

ไอ้ประโยคนี้อ่ะผมต้องพูด555 เพราะวลีโลกสงบสุขนี่บิดาของน้องๆใช้ อีกคำ “ น่ากลัวมากขอบอก” ถถถ เก็บไว้ใช้กับทีมตัวเองเถ๊อะะ เห็นบอร์ดแล้วนึกว่าทีมผมโดนถล่ม14-0  

ต้องถึงขนาด พาดพิง บิดา ของคนอื่นเลยหรอ

แล้วแต่จะคิดละกัน
ประโยคที่ว่า ผมจะสื่อว่ามันพอๆกัน
แต่เห็นคำพูดที่คุณใช้แล้ว ทุเรศกว่าที่ผมคิดเยอะ
ตอนทีมผมแพ้ ผมเจียมตัวอยู่ละ ไม่ใช่ยูสที่ไปแขวะคนอื่นไปเรื่อย เหมือนคุณ
0
0

กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 24 Dec 2023
ตอบ: 321
โพสเมื่อ: Tue Mar 19, 2024 16:42
ถูกแบนแล้ว
[RE]มุมมืดของบอส... นักข่าวเผยหลังฉาก JK หัวร้อนจนคนกลัว
Bia Koyuki พิมพ์ว่า:
แค่นักข่าวคนนึงปั่น ก็ดิสเครดิตละ ท้อปเม้นนี่โลกสวยเกิ้น คนก็มีทุกด้านแหละ โค้ชคนอื่นเค้าก็ด่านักข่าวถ้าถามไรง่าว ๆ ทุกคนเคยสวนทั้งนั้แหละวะ แค่แพ้นัดเดียว เดอะ ค็อป ก็ควรออกมาซัพพอร์ตโค้ชคุณบ้างนะ ไม่กี่เดือนก็ไม่อยู่แล้ว  

ใช่ เดี๋ยวบอสก็ไปแล้ว
ควรจำแต่สิ่งดีๆ
0
0
นักบอลถ้วย ข.
Status:
เข้าร่วม: 16 Sep 2005
ตอบ: 1581
โพสเมื่อ: Tue Mar 19, 2024 16:52
[RE: มุมมืดของบอส... นักข่าวเผยหลังฉาก JK หัวร้อนจนคนกลัว]
ดูจากจำนวนแผล่บแล้ว เอาเป็นว่าถึงทีหงส์บ้างก็จัดกันเต็มๆไม่ต้องยั้งกันแล้ว ป๋าเฟอกี้หรือใครที่แฟนแมนยูรักก็ลากมากระทืบให้หมด ไม่ต้องมีความเคารพอะไรกันแล้วมั้ง เอาแบบเดือดๆ เละๆแบบพันทิปก็ได้นะ
บอร์ดเละดี จนต้องมีกระทู้บ้าน

เอาเป็นว่าทีมตัวเองแพ้ อย่ามุดรูละกันนะ
0
0

Status:
เข้าร่วม: 14 Oct 2019
ตอบ: 864
โพสเมื่อ: Tue Mar 19, 2024 17:05
ชนะนัดเดียวพวกจังไรเลื้อยเต็มบอร์ด  

น่ากลัวชิบหายเลยครับ แล้วมาบอกโลกสงบสุข นึกว่าป่าช้าแตก  

พูดอย่างกะหงส์ชนะแล้วจะสงบ ก็หอนกันดังเหมือนกันแหละ

ไอ้ประโยคนี้อ่ะผมต้องพูด555 เพราะวลีโลกสงบสุขนี่บิดาของน้องๆใช้ อีกคำ “ น่ากลัวมากขอบอก” ถถถ เก็บไว้ใช้กับทีมตัวเองเถ๊อะะ เห็นบอร์ดแล้วนึกว่าทีมผมโดนถล่ม14-0  

มันคือโลกของ19ทีมครับ​ ความหมายของโลกสงบสุข
แก้ไขล่าสุดโดย The promised เมื่อ Tue Mar 19, 2024 17:06, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
Status:
เข้าร่วม: 03 Jul 2023
ตอบ: 260
ที่อยู่: 166/71 หมู่บ้าน The Legend ต.ห้วยกะปิ อ.เมือง จ.ชลบุรี 20000
โพสเมื่อ: Tue Mar 19, 2024 17:54
ลอยออกมาเต็มเลยนะ เหม็นเชียวพวกเน่าๆ
0
0
Status:
เข้าร่วม: 12 Aug 2017
ตอบ: 233
โพสเมื่อ: Tue Mar 19, 2024 18:00
ไอ้พวกมนุษย์รู พอลิเวอร์พูลแพ้ ก็ออกมากันเต็มเลย มีพวกลิ่วล้อตามเลียอีกเยอะด้วย แต่ไม่นานหรอกเดี๋ยวก็กลับเข้ารูเหมือนเดิม
0
0
นักเตะตำบล
Status: Kobe Mindset
เข้าร่วม: 28 Feb 2022
ตอบ: 1691
โพสเมื่อ: Tue Mar 19, 2024 20:16

ต้องถึงขนาด พาดพิง บิดา ของคนอื่นเลยหรอ

แล้วแต่จะคิดละกัน
ประโยคที่ว่า ผมจะสื่อว่ามันพอๆกัน
แต่เห็นคำพูดที่คุณใช้แล้ว ทุเรศกว่าที่ผมคิดเยอะ
ตอนทีมผมแพ้ ผมเจียมตัวอยู่ละ ไม่ใช่ยูสที่ไปแขวะคนอื่นไปเรื่อย เหมือนคุณ  

เอ่อ..บิดา ผมหมายถึงพี่บอ.บู๋ครับ ผมตอบอีกคนไปแล้วย้อนกลับไปดู ถ้าทำให้เข้าใจผิดขอโทษด้วย ผมไม่เล่นแซะชีวิตจริงอยู่แล้ว มาเลเวลไหนก็ไปเลเวลนั้นพอ
0
0
นักบอลถ้วย ค.
Status:
: 0 ใบ : 1 ใบ
เข้าร่วม: 22 Sep 2013
ตอบ: 1351
โพสเมื่อ: Tue Mar 19, 2024 22:39
ถูกแบนแล้ว
เฮียเล้า2 พิมพ์ว่า:
บอสหล่อมากคนนี้ เค้ารุกันทั่วแล้วครับว่าสันดานเป็นยังไง

ตอนชนะก็สัมภาษณ์หล่อๆ ให้พวกสาวกเลียกันจนเปียก

พอทีมไม่ชนะนี่สันดานออก หัวร้อน ฟันเหลือง
ปากเหม็น โทษทุกอย่างยกเว้นตัวเอง โทษฟ้า โทษลม โทษแทคติคคู่แข่ง ขี้แซะแต่ทำหน้าซื่อตาใส แต่ก็ยังมิวายมีสาวกคอยแก้ต่างให้ บอกนักข่าวสัมโง่ๆบ้าง บลาๆ

สุดท้ายจบที่ บอสหล่อมากครับบบบ

ชนะได้โม้ยันหลานมึงบวช กล้วยทอด
โดย เบน ฟรีคิก เมื่อวันที่ 19 April 2024 15:37 [เหตุผล]
0
0
นักบอล ดิวิชั่น 1
Status: เข้าร่วม 19 กุมภาพันธ์ 1990
เข้าร่วม: 12 Aug 2017
ตอบ: 2670
โพสเมื่อ: Wed Mar 20, 2024 06:16
แคปชื่อพวกไข่เลียแผล่บไว้ เวลาทีมแพ้ จะหนีกลับรูกันหมดป่าว
1
0
เด็กหงส์ยุค 90

Liverpool Thailand Fanclub♥

นักเตะอบจ.
Status:
เข้าร่วม: 25 Aug 2007
ตอบ: 6695
โพสเมื่อ: Wed Mar 20, 2024 09:26
นักข่าวก็คงเคืองที่โดนด่าว่าโง่ ถึงเดินตามจี้ไม่เลิก

ส่วนคล็อป emotion แกสูงอยู่แล้วพอรู้ว่าคุมอารมณ์ไม่อยู่ถึงเดินหนี

ส่วนใครบอกบอสหล่อ ก็จำโมเม้นต์พวกนี้ไว้บ้าง ที่สัมได้แย่าสุด คือ มาด่ากรรมการเข้าข้างผี มันเป็น DNA จากรุ่นสู่รุ่นของสโมสรลิเวอร์พูลจริงๆ พอโดนพอชว่าบ้าง เด็กหงส์โคตรดิ้น
0
0
นักเตะท้ายซอย
Status:
เข้าร่วม: 13 Oct 2006
ตอบ: 408
โพสเมื่อ: Wed Mar 20, 2024 10:15
zerostream พิมพ์ว่า:

ไปรู้ได้ไงว่าบิดาเค้าใช้หว่าาา มุดอยู่ใต้เตียงบ้านเค้ารี?

คลอปป์หัวร้อนจริง และไม่ควรไปใส่นักข่าวขนาดนั้น ดูไม่ให้เกียรติ
แต่ไอ้เล้าก็น่าเกลียด เล่นแค่ข่าวก็คงพอ ไม่ใช่ไปล้อเลียนรูปลักษณ์ ตกยุคจัดๆ แถมใจอ่อนแอจัดๆ ใส่กระดองกันเรื้อน เหมือนกล้าไปด่าเค้าแต่กลัวที่จะโดนสวน

เอาจริงๆรำคาญพอๆกับพวกห่วยๆของหงส์นะ ที่สลอนกันทุกเมื่อเชื่อวัน พอโดนแบนไปบ้างก็ดูเพลาๆลงไปหน่อย  

ผมหมายถึงบอ.บู๋

พอแระพอหอมปากหอมคอ บรัยย  

บอ บู๋ ไปแต่งงานกับครอบครัวพวกน้องๆที่คุณพูดถึงเหรอ ถึงไปบอกว่าเป็นบิดาคนนั้นคนนี้เนี่ย
หอมปากหอมคอ โถถ ใจก_กปากไม่ควรเก่งนะ
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel