ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะตำบล
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 3754
โพสเมื่อ: Wed Jan 31, 2024 14:07
[RE: อาการ “แบตหมด” เกิดขึ้นโดยไม่รู้ตัว]
suruchs พิมพ์ว่า:
Fat boy slim พิมพ์ว่า:
ผมว่าเด็กผีเกือบจะร้อยเปอร์เซนต์ ไม่กดเรื้อนกระทู้นี้แน่

ก็ยังจะอุตสาห์มี 0.0000001 มากดได้

ตอนป๋าออกผมยังใจหายแทนแฟนผีเลย เพราะเคารพแกมาก

ใจคุณทำด้วยอะไรวะ !  

ขอถามหน่อยครับ ปกติกระทู้ของเบนฟรีคิก มีเด็กผีกดเรื้อนบ่อยเหรอครับ คือปกติไม่ได้อ่านเลยไม่รู้ครับ  

ปกติกระทู้ของ เบน แบบทั่วๆไปที่ไม่มีเรื่องเกี่ยวข้องหรือแซะแมนยู จะไม่มีใครมาเรื้อนอ่ะครับ นอกจากกระทู้อวดแฟน อันนี้เหตุอะไรที่เริ้อนผมยังมองไม่ออก
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 27 Sep 2013
ตอบ: 473
โพสเมื่อ: Wed Jan 31, 2024 14:40
[RE: อาการ “แบตหมด” เกิดขึ้นโดยไม่รู้ตัว]
suruchs พิมพ์ว่า:
ผมว่าเด็กผีเกือบจะร้อยเปอร์เซนต์ ไม่กดเรื้อนกระทู้นี้แน่

ก็ยังจะอุตสาห์มี 0.0000001 มากดได้

ตอนป๋าออกผมยังใจหายแทนแฟนผีเลย เพราะเคารพแกมาก

ใจคุณทำด้วยอะไรวะ !  

ขอถามหน่อยครับ ปกติกระทู้ของเบนฟรีคิก มีเด็กผีกดเรื้อนบ่อยเหรอครับ คือปกติไม่ได้อ่านเลยไม่รู้ครับ  

ปกติกระทู้ของ เบน แบบทั่วๆไปที่ไม่มีเรื่องเกี่ยวข้องหรือแซะแมนยู จะไม่มีใครมาเรื้อนอ่ะครับ นอกจากกระทู้อวดแฟน อันนี้เหตุอะไรที่เริ้อนผมยังมองไม่ออก  

อ่า ขอบคุณครับ นึกว่าเบนฟรีคลิก มีครอบครัวแล้วซะอีก

0
0

กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 01 Jun 2018
ตอบ: 1070
โพสเมื่อ: Thu Feb 01, 2024 09:56
เมื่ออายุเลยวัย 35 มาแล้ว ก็รู้สึกเบื่อกับชีวิต และงานที่ทำทุกวัน...แต่เมื่อได้กลับบ้านที่ต่างจังหวัดไปหาพ่อแม่ ได้นั่งคุยกินข้าวด้วยกัน มันก็ทำให้รู้สึกมีไฟขึ้นมาได้ เพราะรู้ว่ายังมีคนที่ยังเป็นห่วง แล้วเราก็ต้องดูแลเค้าตอนที่ยังมีลมหายใจ
0
0
นักเตะท้ายซอย
Status:
เข้าร่วม: 13 Oct 2006
ตอบ: 2247
โพสเมื่อ: Mon Feb 12, 2024 21:00
อ้างอิงจาก:
ประเด็นคือผมไม่เหนื่อยไม่ล้า เริ่มทำเว็บตอนอายุ 25 ร่างกายแม่งสดมาก เคยห้าวจัดนอนแค่ 3 ชั่วโมง (นอน 6 โมงเช้าตื่น 9 โมงนิดๆ) เพื่อไปเตะบอลกับพวกที่ทำเว็บด้วยกัน
แถมเตะช่วง 10 โมง แดดกำลังเริ่มมา!!  

จำได้ตอนนั้นไปเตะโครตร้อน เตะที่จุฬา รุ่นนั้นตอนนี้หายไปหมดละมั๊ง
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel